เขตเวลาของคุณได้รับการบันทึกเรียบร้อยแล้ว
คุณต้องการให้เราเปลี่ยนการตั้งค่าเขตเวลาเป็น หรือไม่?
Meeting Planner ช่วยให้หาเวลาที่ดีที่สุดในโซนเวลาสำหรับการประชุม เราจะแปลวันและเวลาโดยอัตโนมัติสำหรับผู้เข้าร่วมแต่ละรายตามสถานที่ตั้งของพวกเขา คุณเลือกวันที่และเวลาในตำแหน่งของคุณและแปลเป็นเวลาท้องถิ่นสำหรับเมืองของผู้เข้าร่วมแต่ละราย

ค้นหาเวลาที่ดีที่สุดในเขตเวลา

หากต้องการเพียงแค่ต้องการค้นหาไทม์โซนที่แตกต่างกันให้เลือกวันที่และเวลาด้านล่าง

เลือกวันที่
เลือกเวลา

วันที่และเวลาปัจจุบันในเขตเวลา

อักกรา (GMT)
Nov 26, 2020 — 09:00 pm
ที่ทอดสมอ (AKST)
Nov 26, 2020 — 12:00 pm
กรุงเบอร์ลิน (CET)
Nov 26, 2020 — 10:00 pm
ไคโร (EET)
Nov 26, 2020 — 11:00 pm
เมืองชิคาโก (CST)
Nov 26, 2020 — 03:00 pm
เดนเวอร์ (MST)
Nov 26, 2020 — 02:00 pm
ดูไบ (+04)
Nov 27, 2020 — 01:00 am
โฮโนลูลู (HST)
Nov 26, 2020 — 11:00 am
โกลกาตา (IST)
Nov 27, 2020 — 02:30 am
กรุงลอนดอน (GMT)
Nov 26, 2020 — 09:00 pm
Los_Angeles (PST)
Nov 26, 2020 — 01:00 pm
มะนิลา (PST)
Nov 27, 2020 — 05:00 am
เม็กซิโกซิตี้ (CST)
Nov 26, 2020 — 03:00 pm
กรุงมอสโก (MSK)
Nov 27, 2020 — 12:00 am
New_York (EST)
Nov 26, 2020 — 04:00 pm
ปารีส (CET)
Nov 26, 2020 — 10:00 pm
ต้นอินทผลัม (MST)
Nov 26, 2020 — 02:00 pm
เรคยาวิก (GMT)
Nov 26, 2020 — 09:00 pm
เซาเปาโล (-02)
Nov 26, 2020 — 07:00 pm
โซล (KST)
Nov 27, 2020 — 06:00 am
สิงคโปร์ (+08)
Nov 27, 2020 — 05:00 am
ซิดนีย์ (AEDT)
Nov 27, 2020 — 08:00 am
กรุงเตหะราน (+0330)
Nov 27, 2020 — 12:30 am
โตเกียว (JST)
Nov 27, 2020 — 06:00 am

นาฬิกาโลก

เวลาในเมืองและเขตเวลา ...

เมือง
ประเทศ
เขตเวลา
เวลาปัจจุบัน
Aalborg
Denmark
Europe/Copenhagen
Thu 10:00 PM
Abakan
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 4:00 AM
Abepura
Indonesia
Asia/Jayapura
Fri 6:00 AM
Abidjan
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Thu 9:00 PM
Abobo
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Thu 9:00 PM
Abomey-Calavi
Benin
Africa/Porto-Novo
Thu 10:00 PM
Abu Dhabi
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 1:00 AM
Abéché
Chad
Africa/Ndjamena
Thu 10:00 PM
Accra
Ghana
Africa/Accra
Thu 9:00 PM
Achiaman
Ghana
Africa/Accra
Thu 9:00 PM
Achinsk
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 4:00 AM
Aconibe
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Thu 10:00 PM
Adamstown
Pitcairn
Pacific/Pitcairn
Thu 1:00 PM
Adana
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 12:00 AM
Adda-Douéni
Comoros
Indian/Comoro
Fri 12:00 AM
Addis Ababa
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 12:00 AM
Adelaide
Australia
Australia/Adelaide
Fri 7:30 AM
Adelaide Hills
Australia
Australia/Adelaide
Fri 7:30 AM
Aden
Yemen
Asia/Aden
Fri 12:00 AM
Agadez
Niger
Africa/Niamey
Thu 10:00 PM
Aguilares
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Thu 6:00 PM
Ajman
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 1:00 AM
Akhtubinsk
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 1:00 AM
Aktau
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 2:00 AM
Akureyri
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Thu 9:00 PM
Al Ain
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 1:00 AM
Al Aḩmadī
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 12:00 AM
Al Başrah al Qadīmah
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 12:00 AM
Al Farwānīyah
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 12:00 AM
Al Jīzah
Egypt
Africa/Cairo
Thu 11:00 PM
Al Khawr
Qatar
Asia/Qatar
Fri 12:00 AM
Al Khums
Libya
Africa/Tripoli
Thu 11:00 PM
Al Mawşil al Jadīdah
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 12:00 AM
Al Muharraq
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 12:00 AM
Al Mukallā
Yemen
Asia/Aden
Fri 12:00 AM
Al Wakrah
Qatar
Asia/Qatar
Fri 12:00 AM
Al Ḩudaydah
Yemen
Asia/Aden
Fri 12:00 AM
Alaghsas
Niger
Africa/Niamey
Thu 10:00 PM
Alajuela
Costa Rica
America/Costa_Rica
Thu 3:00 PM
Albuquerque
United States
America/Denver
Thu 2:00 PM
Alderetes
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Thu 6:00 PM
Alenquer
Brazil
America/Santarem
Thu 6:00 PM
Aleppo
Syria
Asia/Damascus
Thu 11:00 PM
Alexandria
Egypt
Africa/Cairo
Thu 11:00 PM
Algiers
Algeria
Africa/Algiers
Thu 10:00 PM
Ali Sabieh
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 12:00 AM
Alice Springs
Australia
Australia/Darwin
Fri 6:30 AM
Almaty
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 3:00 AM
Alo
Wallis and Futuna
Pacific/Wallis
Fri 9:00 AM
Alofi
Niue
Pacific/Niue
Thu 10:00 AM
Altai
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 4:00 AM
Altamira
Brazil
America/Santarem
Thu 6:00 PM
Amadora
Portugal
Europe/Lisbon
Thu 9:00 PM
Ambon
Indonesia
Asia/Jayapura
Fri 6:00 AM
Amman
Jordan
Asia/Amman
Thu 11:00 PM
Amsterdam
Netherlands
Europe/Amsterdam
Thu 10:00 PM
Anabar
Nauru
Pacific/Nauru
Fri 9:00 AM
Anadyr
Russia
Asia/Anadyr
Fri 9:00 AM
Ananindeua
Brazil
America/Belem
Thu 6:00 PM
Anchorage
United States
America/Anchorage
Thu 12:00 PM
Andijon
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 2:00 AM
Andorra la Vella
Andorra
Europe/Andorra
Thu 10:00 PM
Angarsk
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 5:00 AM
Angochi
Aruba
America/Aruba
Thu 5:00 PM
Angra do Heroísmo
Portugal
Atlantic/Azores
Thu 8:00 PM
Ankara
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 12:00 AM
Anna Regina
Guyana
America/Guyana
Thu 5:00 PM
Anse Boileau
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 1:00 AM
Antananarivo
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 12:00 AM
Antofagasta
Chile
America/Santiago
Thu 6:00 PM
Antsirabe
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 12:00 AM
Antwerpen
Belgium
Europe/Brussels
Thu 10:00 PM
Apia
Samoa
Pacific/Apia
Fri 11:00 AM
Aqsay
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 2:00 AM
Aqtöbe
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 2:00 AM
Ar Rayyān
Qatar
Asia/Qatar
Fri 12:00 AM
Ar Rifā‘
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 12:00 AM
Aracaju
Brazil
America/Maceio
Thu 6:00 PM
Araguaína
Brazil
America/Araguaina
Thu 6:00 PM
Arapiraca
Brazil
America/Maceio
Thu 6:00 PM
Arasji
Aruba
America/Aruba
Thu 5:00 PM
Arauco
Argentina
America/Argentina/La_Rioja
Thu 6:00 PM
Arawa
Papua New Guinea
Pacific/Bougainville
Fri 8:00 AM
Arequipa
Peru
America/Lima
Thu 4:00 PM
Ariquemes
Brazil
America/Porto_Velho
Thu 5:00 PM
Armadale
Australia
Australia/Perth
Fri 5:00 AM
Arno
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Fri 9:00 AM
Arona
Spain
Atlantic/Canary
Thu 9:00 PM
Arraiján
Panama
America/Panama
Thu 4:00 PM
Arusha
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 12:00 AM
As Sālimīyah
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 12:00 AM
Asau
Samoa
Pacific/Apia
Fri 11:00 AM
Asau Village
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Fri 9:00 AM
Ashdod
Israel
Asia/Jerusalem
Thu 11:00 PM
Ashgabat
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 2:00 AM
Asmara
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 12:00 AM
Assab
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 12:00 AM
Astana
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 3:00 AM
Astrakhan
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 1:00 AM
Asunción
Paraguay
America/Asuncion
Thu 6:00 PM
Atafu Village
Tokelau
Pacific/Fakaofo
Fri 10:00 AM
Atakpamé
Togo
Africa/Lome
Thu 9:00 PM
Athens
Greece
Europe/Athens
Thu 11:00 PM
Atyrau
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 2:00 AM
Auckland
New Zealand
Pacific/Auckland
Fri 10:00 AM
Auki
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Fri 8:00 AM
Aurora
United States
America/Denver
Thu 2:00 PM
Austin
United States
America/Chicago
Thu 3:00 PM
Avarua
Cook Islands
Pacific/Rarotonga
Thu 11:00 AM
Añisoc
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Thu 10:00 PM
Ba
Fiji
Pacific/Fiji
Fri 10:00 AM
Babijn
Aruba
America/Aruba
Thu 5:00 PM
Badger
United States
America/Anchorage
Thu 12:00 PM
Bafatá
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Thu 9:00 PM
Baghdad
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 12:00 AM
Bago
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 3:30 AM
Bahir Dar
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 12:00 AM
Baie-Mahault
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Thu 5:00 PM
Baiti
Nauru
Pacific/Nauru
Fri 9:00 AM
Bakau
Gambia
Africa/Banjul
Thu 9:00 PM
Baku
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 1:00 AM
Balakovo
Russia
Europe/Volgograd
Fri 1:00 AM
Balkanabat
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 2:00 AM
Ballarat
Australia
Australia/Melbourne
Fri 8:00 AM
Baltiysk
Russia
Europe/Kaliningrad
Thu 11:00 PM
Balzers
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Thu 10:00 PM
Bamako
Mali
Africa/Bamako
Thu 9:00 PM
Bamenda
Cameroon
Africa/Douala
Thu 10:00 PM
Bandar Seri Begawan
Brunei
Asia/Brunei
Fri 5:00 AM
Bandung
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 4:00 AM
Banfora
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Thu 9:00 PM
Bangar
Brunei
Asia/Brunei
Fri 5:00 AM
Bangkok
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 4:00 AM
Bangui
Central African Republic
Africa/Bangui
Thu 10:00 PM
Banja Luka
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Thu 10:00 PM
Banjarmasin
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 5:00 AM
Banjul
Gambia
Africa/Banjul
Thu 9:00 PM
Banqiao
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 5:00 AM
Barcelona
Spain
Europe/Madrid
Thu 10:00 PM
Barnaul
Russia
Asia/Omsk
Fri 3:00 AM
Barquisimeto
Venezuela
America/Caracas
Thu 5:00 PM
Barra do Garças
Brazil
America/Cuiaba
Thu 6:00 PM
Barranquilla
Colombia
America/Bogota
Thu 4:00 PM
Barrigada Village
Guam
Pacific/Guam
Fri 7:00 AM
Barrouallie
Saint Vincent and the Grenadines
America/St_Vincent
Thu 5:00 PM
Bartica
Guyana
America/Guyana
Thu 5:00 PM
Baruun-Urt
Mongolia
Asia/Choibalsan
Fri 5:00 AM
Basel
Switzerland
Europe/Zurich
Thu 10:00 PM
Basrah
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 12:00 AM
Basseterre
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Thu 5:00 PM
Bata
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Thu 10:00 PM
Bathsheba
Barbados
America/Barbados
Thu 5:00 PM
Battambang
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 4:00 AM
Batumi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 1:00 AM
Bawshar
Oman
Asia/Muscat
Fri 1:00 AM
Bay Roberts
Canada
America/St_Johns
Thu 5:30 PM
Bayamón
Puerto Rico
America/Puerto_Rico
Thu 5:00 PM
Beau Vallon
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 1:00 AM
Beijing
China
Asia/Shanghai
Fri 5:00 AM
Beira
Mozambique
Africa/Maputo
Thu 11:00 PM
Beirut
Lebanon
Asia/Beirut
Thu 11:00 PM
Bekasi
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 4:00 AM
Bel Ombre
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 1:00 AM
Belgrade
Serbia
Europe/Belgrade
Thu 10:00 PM
Belize City
Belize
America/Belize
Thu 3:00 PM
Belmopan
Belize
America/Belize
Thu 3:00 PM
Belo Horizonte
Brazil
America/Sao_Paulo
Thu 7:00 PM
Belogorsk
Russia
Asia/Yakutsk
Fri 6:00 AM
Belém
Brazil
America/Belem
Thu 6:00 PM
Bender
Moldova
Europe/Chisinau
Thu 11:00 PM
Bendigo
Australia
Australia/Melbourne
Fri 8:00 AM
Bengaluru
India
Asia/Kolkata
Fri 2:30 AM
Benghazi
Libya
Africa/Tripoli
Thu 11:00 PM
Benguela
Angola
Africa/Luanda
Thu 10:00 PM
Benjamin Constant
Brazil
America/Eirunepe
Thu 4:00 PM
Bensonville
Liberia
Africa/Monrovia
Thu 9:00 PM
Berbera
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 12:00 AM
Berbérati
Central African Republic
Africa/Bangui
Thu 10:00 PM
Berdsk
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 4:00 AM
Berdyans’k
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Thu 11:00 PM
Berehove
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Thu 11:00 PM
Berekua
Dominica
America/Dominica
Thu 5:00 PM
Bergen
Norway
Europe/Oslo
Thu 10:00 PM
Berlin
Germany
Europe/Berlin
Thu 10:00 PM
Bern
Switzerland
Europe/Zurich
Thu 10:00 PM
Betio Village
Kiribati
Pacific/Tarawa
Fri 9:00 AM
Bettembourg
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Thu 10:00 PM
Beyneu
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 2:00 AM
Big Bend
Swaziland
Africa/Mbabane
Thu 11:00 PM
Bikenibeu Village
Kiribati
Pacific/Tarawa
Fri 9:00 AM
Bilibino
Russia
Asia/Anadyr
Fri 9:00 AM
Bimbo
Central African Republic
Africa/Bangui
Thu 10:00 PM
Biratnagar
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 2:45 AM
Birkirkara
Malta
Europe/Malta
Thu 10:00 PM
Birmingham
United Kingdom
Europe/London
Thu 9:00 PM
Bishkek
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 3:00 AM
Bissau
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Thu 9:00 PM
Bissorã
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Thu 9:00 PM
Bisée
Saint Lucia
America/St_Lucia
Thu 5:00 PM
Bitola
Macedonia
Europe/Skopje
Thu 10:00 PM
Biysk
Russia
Asia/Omsk
Fri 3:00 AM
Biên Hòa
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 4:00 AM
Blagoveshchensk
Russia
Asia/Yakutsk
Fri 6:00 AM
Blantyre
Malawi
Africa/Blantyre
Thu 11:00 PM
Bloomington
United States
America/Indiana/Indianapolis
Thu 4:00 PM
Bo
Sierra Leone
Africa/Freetown
Thu 9:00 PM
Boa Vista
Brazil
America/Boa_Vista
Thu 5:00 PM
Bobo-Dioulasso
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Thu 9:00 PM
Bodden Town
Cayman Islands
America/Cayman
Thu 4:00 PM
Bogotá
Colombia
America/Bogota
Thu 4:00 PM
Boise
United States
America/Boise
Thu 2:00 PM
Bolama
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Thu 9:00 PM
Bolands
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Thu 5:00 PM
Borgo Maggiore
San Marino
Europe/San_Marino
Thu 10:00 PM
Borough of Queens
United States
America/New_York
Thu 4:00 PM
Bouaké
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Thu 9:00 PM
Boumerdas
Algeria
Africa/Algiers
Thu 10:00 PM
Brades
Montserrat
America/Montserrat
Thu 5:00 PM
Braga
Portugal
Europe/Lisbon
Thu 9:00 PM
Brandon
Canada
America/Winnipeg
Thu 3:00 PM
Brasília
Brazil
America/Sao_Paulo
Thu 7:00 PM
Bratislava
Slovakia
Europe/Bratislava
Thu 10:00 PM
Bratsk
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 5:00 AM
Brazzaville
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Thu 10:00 PM
Bridgetown
Barbados
America/Barbados
Thu 5:00 PM
Brikama
Gambia
Africa/Banjul
Thu 9:00 PM
Brisbane
Australia
Australia/Brisbane
Fri 7:00 AM
Brno
Czech Republic
Europe/Prague
Thu 10:00 PM
Broken Hill
Australia
Australia/Broken_Hill
Fri 7:30 AM
Brokopondo
Suriname
America/Paramaribo
Thu 6:00 PM
Brooklyn
United States
America/New_York
Thu 4:00 PM
Brussels
Belgium
Europe/Brussels
Thu 10:00 PM
Buala
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Fri 8:00 AM
Bucerías
Mexico
America/Bahia_Banderas
Thu 3:00 PM
Bucharest
Romania
Europe/Bucharest
Thu 11:00 PM
Budapest
Hungary
Europe/Budapest
Thu 10:00 PM
Budta
Philippines
Asia/Manila
Fri 5:00 AM
Budva
Montenegro
Europe/Podgorica
Thu 10:00 PM
Buenos Aires
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Thu 6:00 PM
Bujumbura
Burundi
Africa/Bujumbura
Thu 11:00 PM
Buka
Papua New Guinea
Pacific/Bougainville
Fri 8:00 AM
Bukhara
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 2:00 AM
Bulawayo
Zimbabwe
Africa/Harare
Thu 11:00 PM
Bunbury
Australia
Australia/Perth
Fri 5:00 AM
Burgas
Bulgaria
Europe/Sofia
Thu 11:00 PM
Burnaby
Canada
America/Vancouver
Thu 1:00 PM
Burnie
Australia
Australia/Hobart
Fri 8:00 AM
Bursa
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 12:00 AM
Busan
South Korea
Asia/Seoul
Fri 6:00 AM
Butare
Rwanda
Africa/Kigali
Thu 11:00 PM
Bălţi
Moldova
Europe/Chisinau
Thu 11:00 PM
Bīrganj
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 2:45 AM
Cacoal
Brazil
America/Porto_Velho
Thu 5:00 PM
Caguas
Puerto Rico
America/Puerto_Rico
Thu 5:00 PM
Cairns
Australia
Australia/Brisbane
Fri 7:00 AM
Cairo
Egypt
Africa/Cairo
Thu 11:00 PM
Caleta Olivia
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Thu 6:00 PM
Calgary
Canada
America/Edmonton
Thu 2:00 PM
Cali
Colombia
America/Bogota
Thu 4:00 PM
Callao
Peru
America/Lima
Thu 4:00 PM
Camagüey
Cuba
America/Havana
Thu 4:00 PM
Camayenne
Guinea
Africa/Conakry
Thu 9:00 PM
Camaçari
Brazil
America/Bahia
Thu 6:00 PM
Campeche
Mexico
America/Merida
Thu 3:00 PM
Campo Grande
Brazil
America/Campo_Grande
Thu 6:00 PM
Canberra
Australia
Australia/Sydney
Fri 8:00 AM
Cancún
Mexico
America/Cancun
Thu 4:00 PM
Caniço
Portugal
Atlantic/Madeira
Thu 9:00 PM
Cape Town
South Africa
Africa/Johannesburg
Thu 11:00 PM
Capiatá
Paraguay
America/Asuncion
Thu 6:00 PM
Caracas
Venezuela
America/Caracas
Thu 5:00 PM
Carmel
United States
America/Indiana/Indianapolis
Thu 4:00 PM
Carolina
Puerto Rico
America/Puerto_Rico
Thu 5:00 PM
Carrefour
Haiti
America/Port-au-Prince
Thu 4:00 PM
Cartagena
Colombia
America/Bogota
Thu 4:00 PM
Casablanca
Morocco
Africa/Casablanca
Thu 10:00 PM
Cascade
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 1:00 AM
Castanhal
Brazil
America/Belem
Thu 6:00 PM
Castletown
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Thu 9:00 PM
Castries
Saint Lucia
America/St_Lucia
Thu 5:00 PM
Caucete
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Thu 6:00 PM
Cayenne
French Guiana
America/Cayenne
Thu 6:00 PM
Celje
Slovenia
Europe/Ljubljana
Thu 10:00 PM
Ceuta
Spain
Africa/Ceuta
Thu 10:00 PM
Chaguanas
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Thu 5:00 PM
Chamical
Argentina
America/Argentina/La_Rioja
Thu 6:00 PM
Chandler
United States
America/Phoenix
Thu 2:00 PM
Charleroi
Belgium
Europe/Brussels
Thu 10:00 PM
Charlotte Amalie
U.S. Virgin Islands
America/St_Thomas
Thu 5:00 PM
Charlottetown
Canada
America/Halifax
Thu 5:00 PM
Chelyabinsk
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 2:00 AM
Chennai
India
Asia/Kolkata
Fri 2:30 AM
Chernyakhovsk
Russia
Europe/Kaliningrad
Thu 11:00 PM
Chetumal
Mexico
America/Cancun
Thu 4:00 PM
Chicago
United States
America/Chicago
Thu 3:00 PM
Chiclayo
Peru
America/Lima
Thu 4:00 PM
Chihuahua
Mexico
America/Chihuahua
Thu 2:00 PM
Chilecito
Argentina
America/Argentina/La_Rioja
Thu 6:00 PM
Chimbas
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Thu 6:00 PM
Chimoio
Mozambique
Africa/Maputo
Thu 11:00 PM
Chinandega
Nicaragua
America/Managua
Thu 3:00 PM
Chingola
Zambia
Africa/Lusaka
Thu 11:00 PM
Chirchiq
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 2:00 AM
Chita
Russia
Asia/Yakutsk
Fri 6:00 AM
Chittagong
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 3:00 AM
Chitungwiza
Zimbabwe
Africa/Harare
Thu 11:00 PM
Chişinău
Moldova
Europe/Chisinau
Thu 11:00 PM
Choibalsan
Mongolia
Asia/Choibalsan
Fri 5:00 AM
Choloma
Honduras
America/Tegucigalpa
Thu 3:00 PM
Chon Buri
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 4:00 AM
Christchurch
New Zealand
Pacific/Auckland
Fri 10:00 AM
Cipolletti
Argentina
America/Argentina/Salta
Thu 6:00 PM
City of Balikpapan
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 5:00 AM
City of London
United Kingdom
Europe/London
Thu 9:00 PM
Ciudad Acuña
Mexico
America/Matamoros
Thu 3:00 PM
Ciudad del Carmen
Mexico
America/Merida
Thu 3:00 PM
Ciudad del Este
Paraguay
America/Asuncion
Thu 6:00 PM
Ciudad Delicias
Mexico
America/Chihuahua
Thu 2:00 PM
Ciudad Juárez
Mexico
America/Ojinaga
Thu 2:00 PM
Ciudad Obregón
Mexico
America/Hermosillo
Thu 2:00 PM
Coari
Brazil
America/Manaus
Thu 5:00 PM
Cochabamba
Bolivia
America/La_Paz
Thu 5:00 PM
Cockburn Town
Turks and Caicos Islands
America/Grand_Turk
Thu 4:00 PM
Codrington
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Thu 5:00 PM
Colombo
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 2:30 AM
Colonia
Micronesia
Pacific/Chuuk
Fri 7:00 AM
Colorado Springs
United States
America/Denver
Thu 2:00 PM
Comilla
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 3:00 AM
Comodoro Rivadavia
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Thu 6:00 PM
Conakry
Guinea
Africa/Conakry
Thu 9:00 PM
Conception Bay South
Canada
America/St_Johns
Thu 5:30 PM
Constantine
Algeria
Africa/Algiers
Thu 10:00 PM
Cooper’s Town
Bahamas
America/Nassau
Thu 4:00 PM
Copenhagen
Denmark
Europe/Copenhagen
Thu 10:00 PM
Cork
Ireland
Europe/Dublin
Thu 9:00 PM
Corner Brook
Canada
America/St_Johns
Thu 5:30 PM
Corumbá
Brazil
America/Campo_Grande
Thu 6:00 PM
Cotonou
Benin
Africa/Porto-Novo
Thu 10:00 PM
Cova Figueira
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Thu 8:00 PM
Cruz Bay
U.S. Virgin Islands
America/St_Thomas
Thu 5:00 PM
Cruzeiro do Sul
Brazil
America/Rio_Branco
Thu 4:00 PM
Cuauhtémoc
Mexico
America/Chihuahua
Thu 2:00 PM
Cuenca
Ecuador
America/Guayaquil
Thu 4:00 PM
Cuiabá
Brazil
America/Cuiaba
Thu 6:00 PM
Cul de Sac
Sint Maarten
America/Lower_Princes
Thu 5:00 PM
Culiacán
Mexico
America/Mazatlan
Thu 2:00 PM
Curepipe
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 1:00 AM
Curitiba
Brazil
America/Sao_Paulo
Thu 7:00 PM
Câmara de Lobos
Portugal
Atlantic/Madeira
Thu 9:00 PM
Córdoba
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Thu 6:00 PM
Da Nang
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 4:00 AM
Daegu
South Korea
Asia/Seoul
Fri 6:00 AM
Daejeon
South Korea
Asia/Seoul
Fri 6:00 AM
Dakar
Senegal
Africa/Dakar
Thu 9:00 PM
Dakhla
Western Sahara
Africa/El_Aaiun
Thu 10:00 PM
Dallas
United States
America/Chicago
Thu 3:00 PM
Daloa
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Thu 9:00 PM
Damascus
Syria
Asia/Damascus
Thu 11:00 PM
Dangriga
Belize
America/Belize
Thu 3:00 PM
Dar es Salaam
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 12:00 AM
Darhan
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 5:00 AM
Dartmouth
Canada
America/Halifax
Thu 5:00 PM
Darwin
Australia
Australia/Darwin
Fri 6:30 AM
Daugavpils
Latvia
Europe/Riga
Thu 11:00 PM
Davao
Philippines
Asia/Manila
Fri 5:00 AM
David
Panama
America/Panama
Thu 4:00 PM
Dawson Creek
Canada
America/Dawson_Creek
Thu 2:00 PM
Dayr al Balaḩ
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Thu 11:00 PM
Daşoguz
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 2:00 AM
Debrecen
Hungary
Europe/Budapest
Thu 10:00 PM
Dededo Village
Guam
Pacific/Guam
Fri 7:00 AM
Dehiwala-Mount Lavinia
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 2:30 AM
Delhi
India
Asia/Kolkata
Fri 2:30 AM
Delmas 73
Haiti
America/Port-au-Prince
Thu 4:00 PM
Dembeni
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 12:00 AM
Denpasar
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 5:00 AM
Denver
United States
America/Denver
Thu 2:00 PM
Detroit
United States
America/Detroit
Thu 4:00 PM
Devonport
Australia
Australia/Hobart
Fri 8:00 AM
Dhaka
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 3:00 AM
Dieppe
Canada
America/Moncton
Thu 5:00 PM
Dili
East Timor
Asia/Dili
Fri 6:00 AM
Dire Dawa
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 12:00 AM
Djibouti
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 12:00 AM
Djougou
Benin
Africa/Porto-Novo
Thu 10:00 PM
Dnipropetrovsk
Ukraine
Europe/Kiev
Thu 11:00 PM
Doha
Qatar
Asia/Qatar
Fri 12:00 AM
Dolisie
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Thu 10:00 PM
Domagnano
San Marino
Europe/San_Marino
Thu 10:00 PM
Domoni
Comoros
Indian/Comoro
Fri 12:00 AM
Donetsk
Ukraine
Europe/Kiev
Thu 11:00 PM
Douala
Cameroon
Africa/Douala
Thu 10:00 PM
Douglas
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Thu 9:00 PM
Dourados
Brazil
America/Campo_Grande
Thu 6:00 PM
Drammen
Norway
Europe/Oslo
Thu 10:00 PM
Dubai
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 1:00 AM
Dublin
Ireland
Europe/Dublin
Thu 9:00 PM
Dudelange
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Thu 10:00 PM
Dumbéa
New Caledonia
Pacific/Noumea
Fri 8:00 AM
Durban
South Africa
Africa/Johannesburg
Thu 11:00 PM
Durrës
Albania
Europe/Tirane
Thu 10:00 PM
Dushanbe
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 2:00 AM
Dzaoudzi
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 12:00 AM
Dzhetygara
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 2:00 AM
Dún Laoghaire
Ireland
Europe/Dublin
Thu 9:00 PM
Dār Kulayb
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 12:00 AM
Eagle River
United States
America/Anchorage
Thu 12:00 PM
East End
Cayman Islands
America/Cayman
Thu 4:00 PM
East Jerusalem
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Thu 11:00 PM
Ebaye
Marshall Islands
Pacific/Kwajalein
Fri 9:00 AM
Ebebiyin
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Thu 10:00 PM
Ecatepec
Mexico
America/Mexico_City
Thu 3:00 PM
Edinburgh of the Seven Seas
Saint Helena
Atlantic/St_Helena
Thu 9:00 PM
Edmonton
Canada
America/Edmonton
Thu 2:00 PM
Eindhoven
Netherlands
Europe/Amsterdam
Thu 10:00 PM
Eirunepé
Brazil
America/Eirunepe
Thu 4:00 PM
Ejmiatsin
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 1:00 AM
El Obeid
Sudan
Africa/Khartoum
Thu 11:00 PM
El Paso
United States
America/Denver
Thu 2:00 PM
El Progreso
Honduras
America/Tegucigalpa
Thu 3:00 PM
Elbasan
Albania
Europe/Tirane
Thu 10:00 PM
Eldoret
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 12:00 AM
Embi
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 2:00 AM
Encamp
Andorra
Europe/Andorra
Thu 10:00 PM
Ensenada
Mexico
America/Tijuana
Thu 1:00 PM
Envira
Brazil
America/Eirunepe
Thu 4:00 PM
Erdenet
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 5:00 AM
Esch-sur-Alzette
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Thu 10:00 PM
Eschen
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Thu 10:00 PM
Espoo
Finland
Europe/Helsinki
Thu 11:00 PM
Esquel
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Thu 6:00 PM
Faaa
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Thu 11:00 AM
Fairbanks
United States
America/Anchorage
Thu 12:00 PM
Faisalābād
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 2:00 AM
Fale old settlement
Tokelau
Pacific/Fakaofo
Fri 10:00 AM
Famagusta
Cyprus
Asia/Nicosia
Thu 11:00 PM
Farafenni
Gambia
Africa/Banjul
Thu 9:00 PM
Feijó
Brazil
America/Rio_Branco
Thu 4:00 PM
Feira de Santana
Brazil
America/Bahia
Thu 6:00 PM
Felipe Carrillo Puerto
Mexico
America/Cancun
Thu 4:00 PM
Fes
Morocco
Africa/Casablanca
Thu 10:00 PM
Fianarantsoa
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 12:00 AM
Fig Tree
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Thu 5:00 PM
Fiorentino
San Marino
Europe/San_Marino
Thu 10:00 PM
Flying Fish Cove
Christmas Island
Indian/Christmas
Fri 4:00 AM
Fomboni
Comoros
Indian/Comoro
Fri 12:00 AM
Fort McMurray
Canada
America/Edmonton
Thu 2:00 PM
Fort St. John
Canada
America/Dawson_Creek
Thu 2:00 PM
Fort Wayne
United States
America/Indiana/Indianapolis
Thu 4:00 PM
Fort-de-France
Martinique
America/Martinique
Thu 5:00 PM
Fortaleza
Brazil
America/Fortaleza
Thu 6:00 PM
Franceville
Gabon
Africa/Libreville
Thu 10:00 PM
Francistown
Botswana
Africa/Gaborone
Thu 11:00 PM
Frankfurt am Main
Germany
Europe/Berlin
Thu 10:00 PM
Fredericton
Canada
America/Moncton
Thu 5:00 PM
Frederiksberg
Denmark
Europe/Copenhagen
Thu 10:00 PM
Freeport
Bahamas
America/Nassau
Thu 4:00 PM
Freetown
Sierra Leone
Africa/Freetown
Thu 9:00 PM
Fuglafjørður
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Thu 9:00 PM
Funafuti
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Fri 9:00 AM
Funchal
Portugal
Atlantic/Madeira
Thu 9:00 PM
Fuvahmulah
Maldives
Indian/Maldives
Fri 2:00 AM
Gaborone
Botswana
Africa/Gaborone
Thu 11:00 PM
Gabú
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Thu 9:00 PM
Gaillimh
Ireland
Europe/Dublin
Thu 9:00 PM
Galkissa
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 2:30 AM
Ganja
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 1:00 AM
Garoua
Cameroon
Africa/Douala
Thu 10:00 PM
Garðabær
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Thu 9:00 PM
Gaza
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Thu 11:00 PM
Gbarnga
Liberia
Africa/Monrovia
Thu 9:00 PM
Geelong
Australia
Australia/Melbourne
Fri 8:00 AM
Gent
Belgium
Europe/Brussels
Thu 10:00 PM
Genève
Switzerland
Europe/Zurich
Thu 10:00 PM
George Town
Cayman Islands
America/Cayman
Thu 4:00 PM
Georgetown
Saint Helena
Atlantic/St_Helena
Thu 9:00 PM
Gibraltar
Gibraltar
Europe/Gibraltar
Thu 10:00 PM
Gisenyi
Rwanda
Africa/Kigali
Thu 11:00 PM
Gitarama
Rwanda
Africa/Kigali
Thu 11:00 PM
Gitega
Burundi
Africa/Bujumbura
Thu 11:00 PM
Gizo
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Fri 8:00 AM
Glace Bay
Canada
America/Glace_Bay
Thu 5:00 PM
Glasgow
United Kingdom
Europe/London
Thu 9:00 PM
Glendale
United States
America/Phoenix
Thu 2:00 PM
Gold Coast
Australia
Australia/Brisbane
Fri 7:00 AM
Gomel
Belarus
Europe/Minsk
Fri 12:00 AM
Gouyave
Grenada
America/Grenada
Thu 5:00 PM
Grand Rapids
United States
America/Detroit
Thu 4:00 PM
Graz
Austria
Europe/Vienna
Thu 10:00 PM
Grenville
Grenada
America/Grenada
Thu 5:00 PM
Grytviken
South Georgia and the South Sandwich Islands
Atlantic/South_Georgia
Thu 7:00 PM
Guadalajara
Mexico
America/Mexico_City
Thu 3:00 PM
Guadalupe
Mexico
America/Monterrey
Thu 3:00 PM
Guangzhou
China
Asia/Shanghai
Fri 5:00 AM
Guantánamo
Cuba
America/Havana
Thu 4:00 PM
Guatemala City
Guatemala
America/Guatemala
Thu 3:00 PM
Guayaquil
Ecuador
America/Guayaquil
Thu 4:00 PM
Gulu
Uganda
Africa/Kampala
Fri 12:00 AM
Gurupi
Brazil
America/Araguaina
Thu 6:00 PM
Gusev
Russia
Europe/Kaliningrad
Thu 11:00 PM
Gustavia
Saint Barthelemy
America/St_Barthelemy
Thu 5:00 PM
Gustavo A. Madero
Mexico
America/Monterrey
Thu 3:00 PM
Gweru
Zimbabwe
Africa/Harare
Thu 11:00 PM
Gyumri
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 1:00 AM
Göteborg
Sweden
Europe/Stockholm
Thu 10:00 PM
Hafnarfjörður
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Thu 9:00 PM
Haifa
Israel
Asia/Jerusalem
Thu 11:00 PM
Haiphong
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 4:00 AM
Halifax
Canada
America/Halifax
Thu 5:00 PM
Hamburg
Germany
Europe/Berlin
Thu 10:00 PM
Hamhŭng
North Korea
Asia/Pyongyang
Fri 6:00 AM
Hamilton
Bermuda
Atlantic/Bermuda
Thu 5:00 PM
Hanoi
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 4:00 AM
Happy Valley-Goose Bay
Canada
America/Goose_Bay
Thu 5:00 PM
Harare
Zimbabwe
Africa/Harare
Thu 11:00 PM
Hargeysa
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 12:00 AM
Harper
Liberia
Africa/Monrovia
Thu 9:00 PM
Havana
Cuba
America/Havana
Thu 4:00 PM
Hebron
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Thu 11:00 PM
Helsinki
Finland
Europe/Helsinki
Thu 11:00 PM
Herceg-Novi
Montenegro
Europe/Podgorica
Thu 10:00 PM
Hermosillo
Mexico
America/Hermosillo
Thu 2:00 PM
Heroica Matamoros
Mexico
America/Matamoros
Thu 3:00 PM
Herāt
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 1:30 AM
Hidalgo del Parral
Mexico
America/Chihuahua
Thu 2:00 PM
Hihifo
Tonga
Pacific/Tongatapu
Fri 10:00 AM
Hilo
United States
Pacific/Honolulu
Thu 11:00 AM
Hithadhoo
Maldives
Indian/Maldives
Fri 2:00 AM
Ho Chi Minh City
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 4:00 AM
Hobart
Australia
Australia/Hobart
Fri 8:00 AM
Holetown
Barbados
America/Barbados
Thu 5:00 PM
Holguín
Cuba
America/Havana
Thu 4:00 PM
Homs
Syria
Asia/Damascus
Thu 11:00 PM
Hong Kong
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 5:00 AM
Honiara
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Fri 8:00 AM
Honolulu
United States
Pacific/Honolulu
Thu 11:00 AM
Houston
United States
America/Chicago
Thu 3:00 PM
Hovd
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 5:00 AM
Hrazdan
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 1:00 AM
Hrodna
Belarus
Europe/Minsk
Fri 12:00 AM
Huambo
Angola
Africa/Luanda
Thu 10:00 PM
Huntingburg
United States
America/Indiana/Vincennes
Thu 4:00 PM
Hŭngnam
North Korea
Asia/Pyongyang
Fri 6:00 AM
Iaşi
Romania
Europe/Bucharest
Thu 11:00 PM
Ibadan
Nigeria
Africa/Lagos
Thu 10:00 PM
Idaho Falls
United States
America/Boise
Thu 2:00 PM
Ijuw
Nauru
Pacific/Nauru
Fri 9:00 AM
Ilulissat
Greenland
America/Godthab
Thu 6:00 PM
Incheon
South Korea
Asia/Seoul
Fri 6:00 AM
Indianapolis
United States
America/Indiana/Indianapolis
Thu 4:00 PM
Innsbruck
Austria
Europe/Vienna
Thu 10:00 PM
Iqaluit
Canada
America/Iqaluit
Thu 4:00 PM
Irbid
Jordan
Asia/Amman
Thu 11:00 PM
Irkutsk
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 5:00 AM
Iron Mountain
United States
America/Menominee
Thu 3:00 PM
Iron River
United States
America/Menominee
Thu 3:00 PM
Ironwood
United States
America/Menominee
Thu 3:00 PM
Isangel
Vanuatu
Pacific/Efate
Fri 8:00 AM
Isfahan
Iran
Asia/Tehran
Fri 12:30 AM
Iskitim
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 4:00 AM
Istaravshan
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 2:00 AM
Itabuna
Brazil
America/Bahia
Thu 6:00 PM
Itacoatiara
Brazil
America/Manaus
Thu 5:00 PM
Itaituba
Brazil
America/Santarem
Thu 6:00 PM
Itamaracá
Brazil
America/Noronha
Thu 7:00 PM
Izhevsk
Russia
Europe/Samara
Fri 1:00 AM
Iztapalapa
Mexico
America/Mexico_City
Thu 3:00 PM
Jabat
Marshall Islands
Pacific/Kwajalein
Fri 9:00 AM
Jaboatão
Brazil
America/Recife
Thu 6:00 PM
Jaboatão dos Guararapes
Brazil
America/Recife
Thu 6:00 PM
Jabor
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Fri 9:00 AM
Jabālyā
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Thu 11:00 PM
Jakarta
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 4:00 AM
Jalal-Abad
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 3:00 AM
Jalālābād
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 1:30 AM
Jamestown
Saint Helena
Atlantic/St_Helena
Thu 9:00 PM
Jasper
United States
America/Indiana/Vincennes
Thu 4:00 PM
Jayapura
Indonesia
Asia/Jayapura
Fri 6:00 AM
Jeddah
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 12:00 AM
Jeffersontown
United States
America/Kentucky/Louisville
Thu 4:00 PM
Jeffersonville
United States
America/Kentucky/Louisville
Thu 4:00 PM
Jelgava
Latvia
Europe/Riga
Thu 11:00 PM
Jerusalem
Israel
Asia/Jerusalem
Thu 11:00 PM
Ji Paraná
Brazil
America/Porto_Velho
Thu 5:00 PM
Jinja
Uganda
Africa/Kampala
Fri 12:00 AM
Jizzax
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 2:00 AM
Johannesburg
South Africa
Africa/Johannesburg
Thu 11:00 PM
Johor Bahru
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 5:00 AM
João Pessoa
Brazil
America/Fortaleza
Thu 6:00 PM
Juba
South Sudan
Africa/Juba
Fri 12:00 AM
Juneau
United States
America/Juneau
Thu 12:00 PM
Justo Daract
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Thu 6:00 PM
Kabul
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 1:30 AM
Kabwe
Zambia
Africa/Lusaka
Thu 11:00 PM
Kaduna
Nigeria
Africa/Lagos
Thu 10:00 PM
Kaesŏng
North Korea
Asia/Pyongyang
Fri 6:00 AM
Kaga Bandoro
Central African Republic
Africa/Bangui
Thu 10:00 PM
Kailua
United States
Pacific/Honolulu
Thu 11:00 AM
Kairouan
Tunisia
Africa/Tunis
Thu 10:00 PM
Kakata
Liberia
Africa/Monrovia
Thu 9:00 PM
Kaliningrad
Russia
Europe/Kaliningrad
Thu 11:00 PM
Kampala
Uganda
Africa/Kampala
Fri 12:00 AM
Kampung Baru Subang
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 5:00 AM
Kamyzyak
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 1:00 AM
Kananga
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Thu 11:00 PM
Kanasín
Mexico
America/Merida
Thu 3:00 PM
Kandahār
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 1:30 AM
Kandyagash
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 2:00 AM
Kankan
Guinea
Africa/Conakry
Thu 9:00 PM
Kano
Nigeria
Africa/Lagos
Thu 10:00 PM
Kaohsiung
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 5:00 AM
Kara
Togo
Africa/Lome
Thu 9:00 PM
Karachi
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 2:00 AM
Karagandy
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 3:00 AM
Karaj
Iran
Asia/Tehran
Fri 12:30 AM
Karakol
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 3:00 AM
Kassala
Sudan
Africa/Khartoum
Thu 11:00 PM
Kasungu
Malawi
Africa/Blantyre
Thu 11:00 PM
Katherine
Australia
Australia/Darwin
Fri 6:30 AM
Kathmandu
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 2:45 AM
Kaunas
Lithuania
Europe/Vilnius
Thu 11:00 PM
Kayes
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Thu 10:00 PM
Kazan
Russia
Europe/Moscow
Fri 12:00 AM
Kaédi
Mauritania
Africa/Nouakchott
Thu 9:00 PM
Kelo
Chad
Africa/Ndjamena
Thu 10:00 PM
Kemerovo
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 4:00 AM
Kenema
Sierra Leone
Africa/Freetown
Thu 9:00 PM
Kerch
Russia
Europe/Simferopol
Fri 12:00 AM
Keren
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 12:00 AM
Ketchikan
United States
America/Sitka
Thu 12:00 PM
Khabarovsk
Russia
Asia/Vladivostok
Fri 7:00 AM
Khabarovsk Vtoroy
Russia
Asia/Vladivostok
Fri 7:00 AM
Kharabali
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 1:00 AM
Kharkiv
Ukraine
Europe/Kiev
Thu 11:00 PM
Khartoum
Sudan
Africa/Khartoum
Thu 11:00 PM
Kholmsk
Russia
Asia/Sakhalin
Fri 8:00 AM
Khovd
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 4:00 AM
Khromtau
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 2:00 AM
Khulna
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 3:00 AM
Khust
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Thu 11:00 PM
Khān Yūnis
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Thu 11:00 PM
Khŭjand
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 2:00 AM
Kiev
Ukraine
Europe/Kiev
Thu 11:00 PM
Kigali
Rwanda
Africa/Kigali
Thu 11:00 PM
Kikwit
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Thu 10:00 PM
Kindia
Guinea
Africa/Conakry
Thu 9:00 PM
Kingsford
United States
America/Menominee
Thu 3:00 PM
Kingston
Norfolk Island
Pacific/Norfolk
Fri 8:00 AM
Kingstown
Saint Vincent and the Grenadines
America/St_Vincent
Thu 5:00 PM
Kingstown Park
Saint Vincent and the Grenadines
America/St_Vincent
Thu 5:00 PM
Kinshasa
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Thu 10:00 PM
Kirov
Russia
Europe/Volgograd
Fri 1:00 AM
Kisangani
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Thu 11:00 PM
Kiselëvsk
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 4:00 AM
Kismayo
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 12:00 AM
Kisumu
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 12:00 AM
Kitwe
Zambia
Africa/Lusaka
Thu 11:00 PM
Klaipėda
Lithuania
Europe/Vilnius
Thu 11:00 PM
Klaksvík
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Thu 9:00 PM
Klang
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 5:00 AM
Kloulklubed
Palau
Pacific/Palau
Fri 6:00 AM
Klyuchi
Russia
Asia/Kamchatka
Fri 9:00 AM
Knik-Fairview
United States
America/Anchorage
Thu 12:00 PM
Kohtla-Järve
Estonia
Europe/Tallinn
Thu 11:00 PM
Koidu
Sierra Leone
Africa/Freetown
Thu 9:00 PM
Kolkata
India
Asia/Kolkata
Fri 2:30 AM
Kolonia
Micronesia
Pacific/Pohnpei
Fri 8:00 AM
Kolonia Town
Micronesia
Pacific/Pohnpei
Fri 8:00 AM
Komsomolsk-on-Amur
Russia
Asia/Vladivostok
Fri 7:00 AM
Koror
Palau
Pacific/Palau
Fri 6:00 AM
Koror Town
Palau
Pacific/Palau
Fri 6:00 AM
Korsakov
Russia
Asia/Sakhalin
Fri 8:00 AM
Kostanay
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 2:00 AM
Kota Bharu
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 5:00 AM
Kota Kinabalu
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 5:00 AM
Koudougou
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Thu 9:00 PM
Koungou
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 12:00 AM
Kourou
French Guiana
America/Cayenne
Thu 6:00 PM
Kousséri
Cameroon
Africa/Douala
Thu 10:00 PM
Koutiala
Mali
Africa/Bamako
Thu 9:00 PM
Kowloon
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 5:00 AM
Košice
Slovakia
Europe/Bratislava
Thu 10:00 PM
Kpalimé
Togo
Africa/Lome
Thu 9:00 PM
Kraków
Poland
Europe/Warsaw
Thu 10:00 PM
Kralendijk
Bonaire,Saint Eustatius and Saba
America/Kralendijk
Thu 5:00 PM
Kranj
Slovenia
Europe/Ljubljana
Thu 10:00 PM
Krasnoyarsk
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 4:00 AM
Kuala Belait
Brunei
Asia/Brunei
Fri 5:00 AM
Kuala Lumpur
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 5:00 AM
Kuching
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 5:00 AM
Kulhudhuffushi
Maldives
Indian/Maldives
Fri 2:00 AM
Kumanovo
Macedonia
Europe/Skopje
Thu 10:00 PM
Kumasi
Ghana
Africa/Accra
Thu 9:00 PM
Kutaisi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 1:00 AM
Kyzyl
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 4:00 AM
Kyzylorda
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 2:00 AM
Kópavogur
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Thu 9:00 PM
Köln
Germany
Europe/Berlin
Thu 10:00 PM
Kŭlob
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 2:00 AM
La Ceiba
Honduras
America/Tegucigalpa
Thu 3:00 PM
La Condamine
Monaco
Europe/Monaco
Thu 10:00 PM
La Laguna
Spain
Atlantic/Canary
Thu 9:00 PM
la Massana
Andorra
Europe/Andorra
Thu 10:00 PM
La Paz
Bolivia
America/La_Paz
Thu 5:00 PM
La Plata
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Thu 6:00 PM
La Punta
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Thu 6:00 PM
La Quiaca
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Thu 6:00 PM
La Rioja
Argentina
America/Argentina/La_Rioja
Thu 6:00 PM
La Romana
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Thu 5:00 PM
Laayoune Plage
Western Sahara
Africa/El_Aaiun
Thu 10:00 PM
Labasa
Fiji
Pacific/Fiji
Fri 10:00 AM
Labrador City
Canada
America/Goose_Bay
Thu 5:00 PM
Lae
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Fri 7:00 AM
Lagoa
Portugal
Atlantic/Azores
Thu 8:00 PM
Lagos
Nigeria
Africa/Lagos
Thu 10:00 PM
Lahore
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 2:00 AM
Lakatoro
Vanuatu
Pacific/Efate
Fri 8:00 AM
Lambaré
Paraguay
America/Asuncion
Thu 6:00 PM
Lamin
Gambia
Africa/Banjul
Thu 9:00 PM
Lankaran
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 1:00 AM
Lansing
United States
America/Detroit
Thu 4:00 PM
Larnaca
Cyprus
Asia/Nicosia
Thu 11:00 PM
Las Heras
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Thu 6:00 PM
Las Palmas de Gran Canaria
Spain
Atlantic/Canary
Thu 9:00 PM
Las Piedras
Uruguay
America/Montevideo
Thu 6:00 PM
Latakia
Syria
Asia/Damascus
Thu 11:00 PM
Launceston
Australia
Australia/Hobart
Fri 8:00 AM
Lausanne
Switzerland
Europe/Zurich
Thu 10:00 PM
Lautoka
Fiji
Pacific/Fiji
Fri 10:00 AM
Laventille
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Thu 5:00 PM
Le François
Martinique
America/Martinique
Thu 5:00 PM
Le Gosier
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Thu 5:00 PM
Le Hocq
Jersey
Europe/Jersey
Thu 9:00 PM
Le Lamentin
Martinique
America/Martinique
Thu 5:00 PM
Le Robert
Martinique
America/Martinique
Thu 5:00 PM
Le Tampon
Reunion
Indian/Reunion
Fri 1:00 AM
Lelydorp
Suriname
America/Paramaribo
Thu 6:00 PM
Leninsk-Kuznetsky
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 4:00 AM
Leribe
Lesotho
Africa/Maseru
Thu 11:00 PM
Les Abymes
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Thu 5:00 PM
les Escaldes
Andorra
Europe/Andorra
Thu 10:00 PM
Lethbridge
Canada
America/Edmonton
Thu 2:00 PM
Leulumoega
Samoa
Pacific/Apia
Fri 11:00 AM
León
Nicaragua
America/Managua
Thu 3:00 PM
Liberia
Costa Rica
America/Costa_Rica
Thu 3:00 PM
Libertador General San Martín
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Thu 6:00 PM
Libreville
Gabon
Africa/Libreville
Thu 10:00 PM
Liepāja
Latvia
Europe/Riga
Thu 11:00 PM
Likasi
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Thu 11:00 PM
Lilongwe
Malawi
Africa/Blantyre
Thu 11:00 PM
Lima
Peru
America/Lima
Thu 4:00 PM
Limassol
Cyprus
Asia/Nicosia
Thu 11:00 PM
Limón
Costa Rica
America/Costa_Rica
Thu 3:00 PM
Linden
Guyana
America/Guyana
Thu 5:00 PM
Linz
Austria
Europe/Vienna
Thu 10:00 PM
Liquica
East Timor
Asia/Dili
Fri 6:00 AM
Lira
Uganda
Africa/Kampala
Fri 12:00 AM
Lisakovsk
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 2:00 AM
Lisbon
Portugal
Europe/Lisbon
Thu 9:00 PM
Liverpool
United Kingdom
Europe/London
Thu 9:00 PM
Liège
Belgium
Europe/Brussels
Thu 10:00 PM
Ljubljana
Slovenia
Europe/Ljubljana
Thu 10:00 PM
Lobito
Angola
Africa/Luanda
Thu 10:00 PM
Logan City
Australia
Australia/Brisbane
Fri 7:00 AM
Lomé
Togo
Africa/Lome
Thu 9:00 PM
London
United Kingdom
Europe/London
Thu 9:00 PM
Longyearbyen
Svalbard and Jan Mayen
Arctic/Longyearbyen
Thu 10:00 PM
Los Angeles
United States
America/Los_Angeles
Thu 1:00 PM
Los Mochis
Mexico
America/Mazatlan
Thu 2:00 PM
Louisville
United States
America/Kentucky/Louisville
Thu 4:00 PM
Lower Sacvkille
Canada
America/Halifax
Thu 5:00 PM
Luanda
Angola
Africa/Luanda
Thu 10:00 PM
Luang Prabang
Laos
Asia/Vientiane
Fri 4:00 AM
Lubumbashi
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Thu 11:00 PM
Lucaya
Bahamas
America/Nassau
Thu 4:00 PM
Lufilufi
Samoa
Pacific/Apia
Fri 11:00 AM
Luganville
Vanuatu
Pacific/Efate
Fri 8:00 AM
Luhansk
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Thu 11:00 PM
Luimneach
Ireland
Europe/Dublin
Thu 9:00 PM
Lusaka
Zambia
Africa/Lusaka
Thu 11:00 PM
Luxembourg
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Thu 10:00 PM
Lyon
France
Europe/Paris
Thu 10:00 PM
Lárisa
Greece
Europe/Athens
Thu 11:00 PM
Lévis
Canada
America/Blanc-Sablon
Thu 5:00 PM
Macapá
Brazil
America/Belem
Thu 6:00 PM
Macau
Macao
Asia/Macau
Fri 5:00 AM
Maceió
Brazil
America/Maceio
Thu 6:00 PM
Machala
Ecuador
America/Guayaquil
Thu 4:00 PM
Machico
Portugal
Atlantic/Madeira
Thu 9:00 PM
Madang
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Fri 7:00 AM
Madrid
Spain
Europe/Madrid
Thu 10:00 PM
Madīnat Ḩamad
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 12:00 AM
Mafeteng
Lesotho
Africa/Maseru
Thu 11:00 PM
Magadan
Russia
Asia/Magadan
Fri 8:00 AM
Mahajanga
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 12:00 AM
Mahilyow
Belarus
Europe/Minsk
Fri 12:00 AM
Mahina
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Thu 11:00 AM
Maitland
Australia
Australia/Sydney
Fri 8:00 AM
Majuro
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Fri 9:00 AM
Makassar
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 5:00 AM
Makeni
Sierra Leone
Africa/Freetown
Thu 9:00 PM
Malabo
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Thu 10:00 PM
Malakal
South Sudan
Africa/Juba
Fri 12:00 AM
Male
Maldives
Indian/Maldives
Fri 2:00 AM
Maliana
East Timor
Asia/Dili
Fri 6:00 AM
Malingao
Philippines
Asia/Manila
Fri 5:00 AM
Malkerns
Swaziland
Africa/Mbabane
Thu 11:00 PM
Malmö
Sweden
Europe/Stockholm
Thu 10:00 PM
Mamoudzou
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 12:00 AM
Manacapuru
Brazil
America/Manaus
Thu 5:00 PM
Manado
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 5:00 AM
Managua
Nicaragua
America/Managua
Thu 3:00 PM
Manama
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 12:00 AM
Manaus
Brazil
America/Manaus
Thu 5:00 PM
Mandalay
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 3:30 AM
Mandan
United States
America/North_Dakota/New_Salem
Thu 3:00 PM
Mandurah
Australia
Australia/Perth
Fri 5:00 AM
Mangilao Village
Guam
Pacific/Guam
Fri 7:00 AM
Manhattan
United States
America/New_York
Thu 4:00 PM
Manila
Philippines
Asia/Manila
Fri 5:00 AM
Manuel Ojinaga
Mexico
America/Ojinaga
Thu 2:00 PM
Manukau City
New Zealand
Pacific/Auckland
Fri 10:00 AM
Manzini
Swaziland
Africa/Mbabane
Thu 11:00 PM
Maputo
Mozambique
Africa/Maputo
Thu 11:00 PM
Maputsoe
Lesotho
Africa/Maseru
Thu 11:00 PM
Mar del Plata
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Thu 6:00 PM
Marabá
Brazil
America/Belem
Thu 6:00 PM
Maracaibo
Venezuela
America/Caracas
Thu 5:00 PM
Maracay
Venezuela
America/Caracas
Thu 5:00 PM
Maradi
Niger
Africa/Niamey
Thu 10:00 PM
Maribor
Slovenia
Europe/Ljubljana
Thu 10:00 PM
Mariehamn
Aland Islands
Europe/Mariehamn
Thu 11:00 PM
Marigot
Saint Martin
America/Marigot
Thu 5:00 PM
Marka
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 12:00 AM
Market Shop
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Thu 5:00 PM
Marrakesh
Morocco
Africa/Casablanca
Thu 10:00 PM
Marseille
France
Europe/Paris
Thu 10:00 PM
Mary
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 2:00 AM
Masaya
Nicaragua
America/Managua
Thu 3:00 PM
Maseru
Lesotho
Africa/Maseru
Thu 11:00 PM
Mashhad
Iran
Asia/Tehran
Fri 12:30 AM
Masina
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Thu 10:00 PM
Massawa
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 12:00 AM
Mata-Utu
Wallis and Futuna
Pacific/Wallis
Fri 9:00 AM
Matadi
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Thu 10:00 PM
Matola
Mozambique
Africa/Maputo
Thu 11:00 PM
Matoury
French Guiana
America/Cayenne
Thu 6:00 PM
Maun
Botswana
Africa/Gaborone
Thu 11:00 PM
Mawlamyine
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 3:30 AM
Mazatlán
Mexico
America/Mazatlan
Thu 2:00 PM
Mazār-e Sharīf
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 1:30 AM
Mbabane
Swaziland
Africa/Mbabane
Thu 11:00 PM
Mbandaka
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Thu 10:00 PM
Mbarara
Uganda
Africa/Kampala
Fri 12:00 AM
Mbaïki
Central African Republic
Africa/Bangui
Thu 10:00 PM
Mbeya
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 12:00 AM
Mbuji-Mayi
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Thu 11:00 PM
McMinns Lagoon
Australia
Australia/Darwin
Fri 6:30 AM
Mecca
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 12:00 AM
Medan
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 4:00 AM
Medellín
Colombia
America/Bogota
Thu 4:00 PM
Medina
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 12:00 AM
Mejicanos
El Salvador
America/El_Salvador
Thu 3:00 PM
Mekele
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 12:00 AM
Melbourne
Australia
Australia/Melbourne
Fri 8:00 AM
Melilla
Spain
Africa/Ceuta
Thu 10:00 PM
Melitopol’
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Thu 11:00 PM
Mendefera
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 12:00 AM
Mendoza
Argentina
America/Argentina/Mendoza
Thu 6:00 PM
Mengellang
Palau
Pacific/Palau
Fri 6:00 AM
Menominee
United States
America/Menominee
Thu 3:00 PM
Meridian
United States
America/Boise
Thu 2:00 PM
Merlo
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Thu 6:00 PM
Mesa
United States
America/Phoenix
Thu 2:00 PM
Mexicali
Mexico
America/Tijuana
Thu 1:00 PM
Mexico City
Mexico
America/Mexico_City
Thu 3:00 PM
Mhlume
Swaziland
Africa/Mbabane
Thu 11:00 PM
Micoud
Saint Lucia
America/St_Lucia
Thu 5:00 PM
Middle Island
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Thu 5:00 PM
Midoun
Tunisia
Africa/Tunis
Thu 10:00 PM
Milano
Italy
Europe/Rome
Thu 10:00 PM
Mili
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Fri 9:00 AM
Mindelo
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Thu 8:00 PM
Mingelchaur
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 1:00 AM
Minsk
Belarus
Europe/Minsk
Fri 12:00 AM
Miquelon
Saint Pierre and Miquelon
America/Miquelon
Thu 6:00 PM
Miramichi
Canada
America/Moncton
Thu 5:00 PM
Miri
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 5:00 AM
Miskolc
Hungary
Europe/Budapest
Thu 10:00 PM
Mississauga
Canada
America/Toronto
Thu 4:00 PM
Mixco
Guatemala
America/Guatemala
Thu 3:00 PM
Miðvágur
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Thu 9:00 PM
Mişrātah
Libya
Africa/Tripoli
Thu 11:00 PM
Moanda
Gabon
Africa/Libreville
Thu 10:00 PM
Moengo
Suriname
America/Paramaribo
Thu 6:00 PM
Mogadishu
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 12:00 AM
Mohale’s Hoek
Lesotho
Africa/Maseru
Thu 11:00 PM
Molepolole
Botswana
Africa/Gaborone
Thu 11:00 PM
Mombasa
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 12:00 AM
Mon Repos
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Thu 5:00 PM
Monaco
Monaco
Europe/Monaco
Thu 10:00 PM
Moncton
Canada
America/Moncton
Thu 5:00 PM
Monrovia
Liberia
Africa/Monrovia
Thu 9:00 PM
Mont-Dore
New Caledonia
Pacific/Noumea
Fri 8:00 AM
Monte-Carlo
Monaco
Europe/Monaco
Thu 10:00 PM
Montego Bay
Jamaica
America/Jamaica
Thu 4:00 PM
Monterrey
Mexico
America/Monterrey
Thu 3:00 PM
Montevideo
Uruguay
America/Montevideo
Thu 6:00 PM
Monticello
United States
America/Kentucky/Monticello
Thu 4:00 PM
Montréal
Canada
America/Toronto
Thu 4:00 PM
Moose Jaw
Canada
America/Regina
Thu 3:00 PM
Mopti
Mali
Africa/Bamako
Thu 9:00 PM
Moratuwa
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 2:30 AM
Moroni
Comoros
Indian/Comoro
Fri 12:00 AM
Morphett Vale
Australia
Australia/Adelaide
Fri 7:30 AM
Morón
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Thu 6:00 PM
Moscow
Russia
Europe/Moscow
Fri 12:00 AM
Mosta
Malta
Europe/Malta
Thu 10:00 PM
Mostar
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Thu 10:00 PM
Mosul
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 12:00 AM
Moundou
Chad
Africa/Ndjamena
Thu 10:00 PM
Mount Gambier
Australia
Australia/Adelaide
Fri 7:30 AM
Mount Hagen
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Fri 7:00 AM
Mount Lavinia
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 2:30 AM
Mount Pearl
Canada
America/St_Johns
Thu 5:30 PM
Moutsamoudou
Comoros
Indian/Comoro
Fri 12:00 AM
Mueang Nonthaburi
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 4:00 AM
Mukacheve
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Thu 11:00 PM
Mulifanua
Samoa
Pacific/Apia
Fri 11:00 AM
Multān
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 2:00 AM
Mumbai
India
Asia/Kolkata
Fri 2:30 AM
Murun-kuren
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 5:00 AM
Musanze
Rwanda
Africa/Kigali
Thu 11:00 PM
Muscat
Oman
Asia/Muscat
Fri 1:00 AM
Mutare
Zimbabwe
Africa/Harare
Thu 11:00 PM
Muyinga
Burundi
Africa/Bujumbura
Thu 11:00 PM
Mwanza
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 12:00 AM
Mzuzu
Malawi
Africa/Blantyre
Thu 11:00 PM
Mérida
Mexico
America/Merida
Thu 3:00 PM
München
Germany
Europe/Berlin
Thu 10:00 PM
N'Djamena
Chad
Africa/Ndjamena
Thu 10:00 PM
Nablus
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Thu 11:00 PM
Nadi
Fiji
Pacific/Fiji
Fri 10:00 AM
Nagoya
Japan
Asia/Tokyo
Fri 6:00 AM
Nairobi
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 12:00 AM
Nakuru
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 12:00 AM
Namangan
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 2:00 AM
Nampa
United States
America/Boise
Thu 2:00 PM
Nampula
Mozambique
Africa/Maputo
Thu 11:00 PM
Namp’o
North Korea
Asia/Pyongyang
Fri 6:00 AM
Napoli
Italy
Europe/Rome
Thu 10:00 PM
Narva
Estonia
Europe/Tallinn
Thu 11:00 PM
Nassau
Bahamas
America/Nassau
Thu 4:00 PM
Natal
Brazil
America/Fortaleza
Thu 6:00 PM
Navojoa
Mexico
America/Hermosillo
Thu 2:00 PM
Nay Pyi Taw
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 3:30 AM
Nazrēt
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 12:00 AM
Ndola
Zambia
Africa/Lusaka
Thu 11:00 PM
Neiafu
Tonga
Pacific/Tongatapu
Fri 10:00 AM
Neryungri
Russia
Asia/Yakutsk
Fri 6:00 AM
Neuquén
Argentina
America/Argentina/Salta
Thu 6:00 PM
Nevel’sk
Russia
Asia/Sakhalin
Fri 8:00 AM
New Albany
United States
America/Kentucky/Louisville
Thu 4:00 PM
New Amsterdam
Guyana
America/Guyana
Thu 5:00 PM
New Kingston
Jamaica
America/Jamaica
Thu 4:00 PM
New York City
United States
America/New_York
Thu 4:00 PM
Newcastle
Australia
Australia/Sydney
Fri 8:00 AM
Ngozi
Burundi
Africa/Bujumbura
Thu 11:00 PM
Niamey
Niger
Africa/Niamey
Thu 10:00 PM
Nice
France
Europe/Paris
Thu 10:00 PM
Nicosia
Cyprus
Asia/Nicosia
Thu 11:00 PM
Nieuw Nickerie
Suriname
America/Paramaribo
Thu 6:00 PM
Nikšić
Montenegro
Europe/Podgorica
Thu 10:00 PM
Nitra
Slovakia
Europe/Bratislava
Thu 10:00 PM
Nizhniy Novgorod
Russia
Europe/Moscow
Fri 12:00 AM
Niš
Serbia
Europe/Belgrade
Thu 10:00 PM
Nogales
Mexico
America/Hermosillo
Thu 2:00 PM
Norilsk
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 4:00 AM
North Battleford
Canada
America/Regina
Thu 3:00 PM
North Side
Cayman Islands
America/Cayman
Thu 4:00 PM
North York
Canada
America/Toronto
Thu 4:00 PM
Nossa Senhora do Socorro
Brazil
America/Maceio
Thu 6:00 PM
Nouakchott
Mauritania
Africa/Nouakchott
Thu 9:00 PM
Nouméa
New Caledonia
Pacific/Noumea
Fri 8:00 AM
Nouâdhibou
Mauritania
Africa/Nouakchott
Thu 9:00 PM
Novi Sad
Serbia
Europe/Belgrade
Thu 10:00 PM
Novoaltaysk
Russia
Asia/Omsk
Fri 3:00 AM
Novokuybyshevsk
Russia
Europe/Samara
Fri 1:00 AM
Novokuznetsk
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 4:00 AM
Novosibirsk
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 4:00 AM
Nuevo Casas Grandes
Mexico
America/Chihuahua
Thu 2:00 PM
Nuevo Laredo
Mexico
America/Matamoros
Thu 3:00 PM
Nukunonu
Tokelau
Pacific/Fakaofo
Fri 10:00 AM
Nukus
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 2:00 AM
Nuku‘alofa
Tonga
Pacific/Tongatapu
Fri 10:00 AM
Nuuk
Greenland
America/Godthab
Thu 6:00 PM
Nzérékoré
Guinea
Africa/Conakry
Thu 9:00 PM
Néma
Mauritania
Africa/Nouakchott
Thu 9:00 PM
N’dalatando
Angola
Africa/Luanda
Thu 10:00 PM
Obock
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 12:00 AM
Odense
Denmark
Europe/Copenhagen
Thu 10:00 PM
Odessa
Ukraine
Europe/Kiev
Thu 11:00 PM
Oistins
Barbados
America/Barbados
Thu 5:00 PM
Ojinaga
Mexico
America/Ojinaga
Thu 2:00 PM
Okanagan
Canada
America/Vancouver
Thu 1:00 PM
Okha
Russia
Asia/Sakhalin
Fri 8:00 AM
Ola
Russia
Asia/Magadan
Fri 8:00 AM
Olinda
Brazil
America/Recife
Thu 6:00 PM
Olomouc
Czech Republic
Europe/Prague
Thu 10:00 PM
Olonkinbyen
Svalbard and Jan Mayen
Arctic/Longyearbyen
Thu 10:00 PM
Omdurman
Sudan
Africa/Khartoum
Thu 11:00 PM
Omsk
Russia
Asia/Omsk
Fri 3:00 AM
Oral
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 2:00 AM
Oran
Algeria
Africa/Algiers
Thu 10:00 PM
Orange Walk
Belize
America/Belize
Thu 3:00 PM
Oranjestad
Bonaire,Saint Eustatius and Saba
America/Kralendijk
Thu 5:00 PM
Orenburg
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 2:00 AM
Oriximiná
Brazil
America/Santarem
Thu 6:00 PM
Oruro
Bolivia
America/La_Paz
Thu 5:00 PM
Osaka
Japan
Asia/Tokyo
Fri 6:00 AM
Osh
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 3:00 AM
Osh City
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 3:00 AM
Oshakati
Namibia
Africa/Windhoek
Thu 11:00 PM
Osijek
Croatia
Europe/Zagreb
Thu 10:00 PM
Oslo
Norway
Europe/Oslo
Thu 10:00 PM
Ostrava
Czech Republic
Europe/Prague
Thu 10:00 PM
Ottawa
Canada
America/Toronto
Thu 4:00 PM
Ouagadougou
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Thu 9:00 PM
Ouahigouya
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Thu 9:00 PM
Owando
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Thu 10:00 PM
Oyem
Gabon
Africa/Libreville
Thu 10:00 PM
Pago Pago
American Samoa
Pacific/Pago_Pago
Thu 10:00 AM
Pajok
South Sudan
Africa/Juba
Fri 12:00 AM
Pakse
Laos
Asia/Vientiane
Fri 4:00 AM
Palangkaraya
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 4:00 AM
Palermo
Italy
Europe/Rome
Thu 10:00 PM
Palikir - National Government Center
Micronesia
Pacific/Pohnpei
Fri 8:00 AM
Palmas
Brazil
America/Araguaina
Thu 6:00 PM
Palmerston
Australia
Australia/Darwin
Fri 6:30 AM
Palpalá
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Thu 6:00 PM
Panamá
Panama
America/Panama
Thu 4:00 PM
Panevėžys
Lithuania
Europe/Vilnius
Thu 11:00 PM
Pangai
Tonga
Pacific/Tongatapu
Fri 10:00 AM
Papeete
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Thu 11:00 AM
Paphos
Cyprus
Asia/Nicosia
Thu 11:00 PM
Parakou
Benin
Africa/Porto-Novo
Thu 10:00 PM
Paramaribo
Suriname
America/Paramaribo
Thu 6:00 PM
Parham
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Thu 5:00 PM
Parintins
Brazil
America/Manaus
Thu 5:00 PM
Paris
France
Europe/Paris
Thu 10:00 PM
Paulista
Brazil
America/Recife
Thu 6:00 PM
Paysandú
Uruguay
America/Montevideo
Thu 6:00 PM
Païta
New Caledonia
Pacific/Noumea
Fri 8:00 AM
Pearl City
United States
Pacific/Honolulu
Thu 11:00 AM
Peel
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Thu 9:00 PM
Pemagatshel
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 3:00 AM
Perm
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 2:00 AM
Perth
Australia
Australia/Perth
Fri 5:00 AM
Petapa
Guatemala
America/Guatemala
Thu 3:00 PM
Petit-Bourg
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Thu 5:00 PM
Petropavlovsk-Kamchatsky
Russia
Asia/Kamchatka
Fri 9:00 AM
Philadelphia
United States
America/New_York
Thu 4:00 PM
Philipsburg
Sint Maarten
America/Lower_Princes
Thu 5:00 PM
Phnom Penh
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 4:00 AM
Phoenix
United States
America/Phoenix
Thu 2:00 PM
Phuntsholing
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 3:00 AM
Pico Truncado
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Thu 6:00 PM
Piedras Negras
Mexico
America/Matamoros
Thu 3:00 PM
Piggotts
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Thu 5:00 PM
Pikine
Senegal
Africa/Dakar
Thu 9:00 PM
Pilsen
Czech Republic
Europe/Prague
Thu 10:00 PM
Pirae
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Thu 11:00 AM
Piraeus
Greece
Europe/Athens
Thu 11:00 PM
Playa del Carmen
Mexico
America/Cancun
Thu 4:00 PM
Pleasure Ridge Park
United States
America/Kentucky/Louisville
Thu 4:00 PM
Pljevlja
Montenegro
Europe/Podgorica
Thu 10:00 PM
Plovdiv
Bulgaria
Europe/Sofia
Thu 11:00 PM
Plymouth
Montserrat
America/Montserrat
Thu 5:00 PM
Pocatello
United States
America/Boise
Thu 2:00 PM
Pocito
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Thu 6:00 PM
Podgorica
Montenegro
Europe/Podgorica
Thu 10:00 PM
Pointe-Noire
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Thu 10:00 PM
Pokhara
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 2:45 AM
Ponce
Puerto Rico
America/Puerto_Rico
Thu 5:00 PM
Ponta Delgada
Portugal
Atlantic/Azores
Thu 8:00 PM
Ponta Porã
Brazil
America/Campo_Grande
Thu 6:00 PM
Pontianak
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 4:00 AM
Popondetta
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Fri 7:00 AM
Port Elizabeth
Saint Vincent and the Grenadines
America/St_Vincent
Thu 5:00 PM
Port Erin
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Thu 9:00 PM
Port Harcourt
Nigeria
Africa/Lagos
Thu 10:00 PM
Port Louis
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 1:00 AM
Port Moresby
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Fri 7:00 AM
Port of Spain
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Thu 5:00 PM
Port Said
Egypt
Africa/Cairo
Thu 11:00 PM
Port Sudan
Sudan
Africa/Khartoum
Thu 11:00 PM
Port-au-Prince
Haiti
America/Port-au-Prince
Thu 4:00 PM
Port-aux-Français
French Southern Territories
Indian/Kerguelen
Fri 2:00 AM
Port-de-Paix
Haiti
America/Port-au-Prince
Thu 4:00 PM
Port-Gentil
Gabon
Africa/Libreville
Thu 10:00 PM
Port-Vila
Vanuatu
Pacific/Efate
Fri 8:00 AM
Portage la Prairie
Canada
America/Winnipeg
Thu 3:00 PM
Portmore
Jamaica
America/Jamaica
Thu 4:00 PM
Porto
Portugal
Europe/Lisbon
Thu 9:00 PM
Porto Franco
Brazil
America/Araguaina
Thu 6:00 PM
Porto Velho
Brazil
America/Porto_Velho
Thu 5:00 PM
Porto-Novo
Benin
Africa/Porto-Novo
Thu 10:00 PM
Portsmouth
Dominica
America/Dominica
Thu 5:00 PM
Poznań
Poland
Europe/Warsaw
Thu 10:00 PM
Prague
Czech Republic
Europe/Prague
Thu 10:00 PM
Praia
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Thu 8:00 PM
Pretoria
South Africa
Africa/Johannesburg
Thu 11:00 PM
Prešov
Slovakia
Europe/Bratislava
Thu 10:00 PM
Prilep
Macedonia
Europe/Skopje
Thu 10:00 PM
Prince Albert
Canada
America/Regina
Thu 3:00 PM
Pristina
Serbia
Europe/Belgrade
Thu 10:00 PM
Prizren
Serbia
Europe/Belgrade
Thu 10:00 PM
Progreso de Castro
Mexico
America/Merida
Thu 3:00 PM
Prokop’yevsk
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 4:00 AM
Prospect
Australia
Australia/Adelaide
Fri 7:30 AM
Puebla
Mexico
America/Mexico_City
Thu 3:00 PM
Puente Alto
Chile
America/Santiago
Thu 6:00 PM
Puerto Ayora
Ecuador
Pacific/Galapagos
Thu 3:00 PM
Puerto Baquerizo Moreno
Ecuador
Pacific/Galapagos
Thu 3:00 PM
Puerto Deseado
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Thu 6:00 PM
Puerto Madryn
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Thu 6:00 PM
Punaauia
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Thu 11:00 AM
Punākha
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 3:00 AM
Pyongyang
North Korea
Asia/Pyongyang
Fri 6:00 AM
Pátra
Greece
Europe/Athens
Thu 11:00 PM
Pärnu
Estonia
Europe/Tallinn
Thu 11:00 PM
Pécs
Hungary
Europe/Budapest
Thu 10:00 PM
Pétionville
Haiti
America/Port-au-Prince
Thu 4:00 PM
Pātan
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 2:45 AM
Qalqīlyah
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Thu 11:00 PM
Qaqortoq
Greenland
America/Godthab
Thu 6:00 PM
Qarshi
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 2:00 AM
Qormi
Malta
Europe/Malta
Thu 10:00 PM
Qo‘qon
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 2:00 AM
Quatre Bornes
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 1:00 AM
Quezon City
Philippines
Asia/Manila
Fri 5:00 AM
Quilmes
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Thu 6:00 PM
Quito
Ecuador
America/Guayaquil
Thu 4:00 PM
Qulsary
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 2:00 AM
Qŭrghonteppa
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 2:00 AM
Rabat
Morocco
Africa/Casablanca
Thu 10:00 PM
Rabo de Peixe
Portugal
Atlantic/Azores
Thu 8:00 PM
Rafaḩ
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Thu 11:00 PM
Ramsey
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Thu 9:00 PM
Rawalpindi
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 2:00 AM
Ra’s Bayrūt
Lebanon
Asia/Beirut
Thu 11:00 PM
Recife
Brazil
America/Recife
Thu 6:00 PM
Red Deer
Canada
America/Edmonton
Thu 2:00 PM
Regina
Canada
America/Regina
Thu 3:00 PM
Reservoir
Australia
Australia/Melbourne
Fri 8:00 AM
Resistencia
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Thu 6:00 PM
Reykjavík
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Thu 9:00 PM
Reynosa
Mexico
America/Matamoros
Thu 3:00 PM
Riga
Latvia
Europe/Riga
Thu 11:00 PM
Rijeka
Croatia
Europe/Zagreb
Thu 10:00 PM
Rio Branco
Brazil
America/Rio_Branco
Thu 4:00 PM
Rio de Janeiro
Brazil
America/Sao_Paulo
Thu 7:00 PM
Rivera
Uruguay
America/Montevideo
Thu 6:00 PM
Riyadh
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 12:00 AM
Road Town
British Virgin Islands
America/Tortola
Thu 5:00 PM
Rockingham
Australia
Australia/Perth
Fri 5:00 AM
Rome
Italy
Europe/Rome
Thu 10:00 PM
Rondonópolis
Brazil
America/Cuiaba
Thu 6:00 PM
Rosario
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Thu 6:00 PM
Rosarito
Mexico
America/Tijuana
Thu 1:00 PM
Roseau
Dominica
America/Dominica
Thu 5:00 PM
Rosso
Mauritania
Africa/Nouakchott
Thu 9:00 PM
Rosto de Cão
Portugal
Atlantic/Azores
Thu 8:00 PM
Rostov-na-Donu
Russia
Europe/Moscow
Fri 12:00 AM
Rotterdam
Netherlands
Europe/Amsterdam
Thu 10:00 PM
Rubtsovsk
Russia
Asia/Omsk
Fri 3:00 AM
Rudnyy
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 2:00 AM
Rundu
Namibia
Africa/Windhoek
Thu 11:00 PM
Ruse
Bulgaria
Europe/Sofia
Thu 11:00 PM
Russeifa
Jordan
Asia/Amman
Thu 11:00 PM
Ruyigi
Burundi
Africa/Bujumbura
Thu 11:00 PM
Rémire-Montjoly
French Guiana
America/Cayenne
Thu 6:00 PM
Río Gallegos
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Thu 6:00 PM
Rîbniţa
Moldova
Europe/Chisinau
Thu 11:00 PM
Rājshāhi
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 3:00 AM
Sada
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 12:00 AM
Sagh
Chad
Africa/Ndjamena
Thu 10:00 PM
Saint Croix
U.S. Virgin Islands
America/St_Thomas
Thu 5:00 PM
Saint David\’s
Grenada
America/Grenada
Thu 5:00 PM
Saint George's
Grenada
America/Grenada
Thu 5:00 PM
Saint Helier
Jersey
Europe/Jersey
Thu 9:00 PM
Saint John
Canada
America/Moncton
Thu 5:00 PM
Saint John’s
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Thu 5:00 PM
Saint Joseph
Dominica
America/Dominica
Thu 5:00 PM
Saint Paul’s
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Thu 5:00 PM
Saint Peter Port
Guernsey
Europe/Guernsey
Thu 9:00 PM
Saint Peters
Montserrat
America/Montserrat
Thu 5:00 PM
Saint Petersburg
Russia
Europe/Moscow
Fri 12:00 AM
Saint-André
Reunion
Indian/Reunion
Fri 1:00 AM
Saint-Denis
Reunion
Indian/Reunion
Fri 1:00 AM
Saint-Laurent-du-Maroni
French Guiana
America/Cayenne
Thu 6:00 PM
Saint-Louis
Senegal
Africa/Dakar
Thu 9:00 PM
Saint-Paul
Reunion
Indian/Reunion
Fri 1:00 AM
Saint-Pierre
Reunion
Indian/Reunion
Fri 1:00 AM
Sainte-Anne
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Thu 5:00 PM
Sainte-Marie
Martinique
America/Martinique
Thu 5:00 PM
Saipan
Northern Mariana Islands
Pacific/Saipan
Fri 7:00 AM
Sale
Morocco
Africa/Casablanca
Thu 10:00 PM
Salta
Argentina
America/Argentina/Salta
Thu 6:00 PM
Saltillo
Mexico
America/Monterrey
Thu 3:00 PM
Salto
Uruguay
America/Montevideo
Thu 6:00 PM
Salvador
Brazil
America/Bahia
Thu 6:00 PM
Salzburg
Austria
Europe/Vienna
Thu 10:00 PM
Samara
Russia
Europe/Samara
Fri 1:00 AM
Samarqand
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 2:00 AM
Same
East Timor
Asia/Dili
Fri 6:00 AM
Sampit
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 4:00 AM
Samut Prakan
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 4:00 AM
San Antonio
United States
America/Chicago
Thu 3:00 PM
San Carlos de Bariloche
Argentina
America/Argentina/Salta
Thu 6:00 PM
San Diego
United States
America/Los_Angeles
Thu 1:00 PM
San Fernando
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Thu 5:00 PM
San Fernando del Valle de Catamarca
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Thu 6:00 PM
San Francisco
Costa Rica
America/Costa_Rica
Thu 3:00 PM
San Ignacio
Belize
America/Belize
Thu 3:00 PM
San Jose
United States
America/Los_Angeles
Thu 1:00 PM
San Jose Village
Northern Mariana Islands
Pacific/Saipan
Fri 7:00 AM
San José
Costa Rica
America/Costa_Rica
Thu 3:00 PM
San Juan
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Thu 6:00 PM
San Juan Sacatepéquez
Guatemala
America/Guatemala
Thu 3:00 PM
San Lorenzo
Paraguay
America/Asuncion
Thu 6:00 PM
San Luis
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Thu 6:00 PM
San Luis Río Colorado
Mexico
America/Hermosillo
Thu 2:00 PM
San Marino
San Marino
Europe/San_Marino
Thu 10:00 PM
San Martín
Argentina
America/Argentina/Mendoza
Thu 6:00 PM
San Miguel
El Salvador
America/El_Salvador
Thu 3:00 PM
San Miguel de Cozumel
Mexico
America/Cancun
Thu 4:00 PM
San Miguel de Tucumán
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Thu 6:00 PM
San Miguelito
Panama
America/Panama
Thu 4:00 PM
San Pawl il-Baħar
Malta
Europe/Malta
Thu 10:00 PM
San Pedro
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Thu 6:00 PM
San Pedro de Macorís
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Thu 5:00 PM
San Pedro Sula
Honduras
America/Tegucigalpa
Thu 3:00 PM
San Rafael
Argentina
America/Argentina/Mendoza
Thu 6:00 PM
San Salvador
El Salvador
America/El_Salvador
Thu 3:00 PM
San Salvador de Jujuy
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Thu 6:00 PM
San-Pédro
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Thu 9:00 PM
Sanaa
Yemen
Asia/Aden
Fri 12:00 AM
Sandakan
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 5:00 AM
Sant Julià de Lòria
Andorra
Europe/Andorra
Thu 10:00 PM
Santa Ana
El Salvador
America/El_Salvador
Thu 3:00 PM
Santa Cruz
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Thu 8:00 PM
Santa Cruz de la Sierra
Bolivia
America/La_Paz
Thu 5:00 PM
Santa Cruz de Tenerife
Spain
Atlantic/Canary
Thu 9:00 PM
Santa Fe de la Vera Cruz
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Thu 6:00 PM
Santa Lucía
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Thu 6:00 PM
Santa Maria
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Thu 8:00 PM
Santa Rosa
Argentina
America/Argentina/Salta
Thu 6:00 PM
Santana
Portugal
Atlantic/Madeira
Thu 9:00 PM
Santarém
Brazil
America/Santarem
Thu 6:00 PM
Santiago
Chile
America/Santiago
Thu 6:00 PM
Santiago de Cuba
Cuba
America/Havana
Thu 4:00 PM
Santiago de los Caballeros
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Thu 5:00 PM
Santiago del Estero
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Thu 6:00 PM
Santo António
Sao Tome and Principe
Africa/Sao_Tome
Thu 9:00 PM
Santo Domingo
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Thu 5:00 PM
Santo Domingo de los Colorados
Ecuador
America/Guayaquil
Thu 4:00 PM
Santo Domingo Oeste
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Thu 5:00 PM
Sapporo
Japan
Asia/Tokyo
Fri 6:00 AM
Sarajevo
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Thu 10:00 PM
Saratov
Russia
Europe/Volgograd
Fri 1:00 AM
Saskatoon
Canada
America/Regina
Thu 3:00 PM
Savannakhét
Laos
Asia/Vientiane
Fri 4:00 AM
Savave Village
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Fri 9:00 AM
Schaan
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Thu 10:00 PM
Schifflange
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Thu 10:00 PM
Seattle
United States
America/Los_Angeles
Thu 1:00 PM
Sector 2
Romania
Europe/Bucharest
Thu 11:00 PM
Sector 3
Romania
Europe/Bucharest
Thu 11:00 PM
Sector 6
Romania
Europe/Bucharest
Thu 11:00 PM
Seeb
Oman
Asia/Muscat
Fri 1:00 AM
Selebi-Phikwe
Botswana
Africa/Gaborone
Thu 11:00 PM
Selkirk
Canada
America/Winnipeg
Thu 3:00 PM
Sena Madureira
Brazil
America/Rio_Branco
Thu 4:00 PM
Seoul
South Korea
Asia/Seoul
Fri 6:00 AM
Seria
Brunei
Asia/Brunei
Fri 5:00 AM
Serravalle
San Marino
Europe/San_Marino
Thu 10:00 PM
Setúbal
Portugal
Europe/Lisbon
Thu 9:00 PM
Sevastopol
Russia
Europe/Simferopol
Fri 12:00 AM
Seversk
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 4:00 AM
Sevilla
Spain
Europe/Madrid
Thu 10:00 PM
Sfax
Tunisia
Africa/Tunis
Thu 10:00 PM
Shalkar
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 2:00 AM
Shalqar
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 2:00 AM
Shanghai
China
Asia/Shanghai
Fri 5:00 AM
Sharjah
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 1:00 AM
Shenzhen
China
Asia/Shanghai
Fri 5:00 AM
Shetpe
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 2:00 AM
Shihezi
China
Asia/Urumqi
Fri 3:00 AM
Shkodër
Albania
Europe/Tirane
Thu 10:00 PM
Shymkent
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 3:00 AM
Sidon
Lebanon
Asia/Beirut
Thu 11:00 PM
Siem Reap
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 4:00 AM
Sigavé
Wallis and Futuna
Pacific/Wallis
Fri 9:00 AM
Sihanoukville
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 4:00 AM
Sikasso
Mali
Africa/Bamako
Thu 9:00 PM
Simferopol
Russia
Europe/Simferopol
Fri 12:00 AM
Singapore
Singapore
Asia/Singapore
Fri 5:00 AM
Singkawang
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 4:00 AM
Sinop
Brazil
America/Cuiaba
Thu 6:00 PM
Sint Michiel Liber
Curacao
America/Curacao
Thu 5:00 PM
Sisimiut
Greenland
America/Godthab
Thu 6:00 PM
Sitka
United States
America/Sitka
Thu 12:00 PM
Skopje
Macedonia
Europe/Skopje
Thu 10:00 PM
Smara
Western Sahara
Africa/El_Aaiun
Thu 10:00 PM
Sofia
Bulgaria
Europe/Sofia
Thu 11:00 PM
Sohar
Oman
Asia/Muscat
Fri 1:00 AM
Sokhumi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 1:00 AM
Sokodé
Togo
Africa/Lome
Thu 9:00 PM
Sola
Vanuatu
Pacific/Efate
Fri 8:00 AM
Sorong
Indonesia
Asia/Jayapura
Fri 6:00 AM
Soufrière
Saint Lucia
America/St_Lucia
Thu 5:00 PM
Sousse
Tunisia
Africa/Tunis
Thu 10:00 PM
South Bend
United States
America/Indiana/Indianapolis
Thu 4:00 PM
Sovetsk
Russia
Europe/Kaliningrad
Thu 11:00 PM
Soweto
South Africa
Africa/Johannesburg
Thu 11:00 PM
Soyapango
El Salvador
America/El_Salvador
Thu 3:00 PM
Spanish Town
Jamaica
America/Jamaica
Thu 4:00 PM
Speightstown
Barbados
America/Barbados
Thu 5:00 PM
Split
Croatia
Europe/Zagreb
Thu 10:00 PM
St. John's
Canada
America/St_Johns
Thu 5:30 PM
Stanley
Falkland Islands
Atlantic/Stanley
Thu 6:00 PM
Stavanger
Norway
Europe/Oslo
Thu 10:00 PM
Sterling Heights
United States
America/Detroit
Thu 4:00 PM
Stockholm
Sweden
Europe/Stockholm
Thu 10:00 PM
Suai
East Timor
Asia/Dili
Fri 6:00 AM
Sucre
Bolivia
America/La_Paz
Thu 5:00 PM
Suez
Egypt
Africa/Cairo
Thu 11:00 PM
Sulţānah
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 12:00 AM
Sumqayıt
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 1:00 AM
Surabaya
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 4:00 AM
Surrey
Canada
America/Vancouver
Thu 1:00 PM
Susuman
Russia
Asia/Magadan
Fri 8:00 AM
Suva
Fiji
Pacific/Fiji
Fri 10:00 AM
Swakopmund
Namibia
Africa/Windhoek
Thu 11:00 PM
Swift Current
Canada
America/Swift_Current
Thu 3:00 PM
Sydney
Australia
Australia/Sydney
Fri 8:00 AM
Sydney Mines
Canada
America/Glace_Bay
Thu 5:00 PM
Syevyerodonets’k
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Thu 11:00 PM
Syzran’
Russia
Europe/Samara
Fri 1:00 AM
Szeged
Hungary
Europe/Budapest
Thu 10:00 PM
São Cristóvão
Brazil
America/Maceio
Thu 6:00 PM
São Luís
Brazil
America/Fortaleza
Thu 6:00 PM
São Paulo
Brazil
America/Sao_Paulo
Thu 7:00 PM
São Tomé
Sao Tome and Principe
Africa/Sao_Tome
Thu 9:00 PM
Ségou
Mali
Africa/Bamako
Thu 9:00 PM
Ta`ū
American Samoa
Pacific/Pago_Pago
Thu 10:00 AM
Tabriz
Iran
Asia/Tehran
Fri 12:30 AM
Tadjoura
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 12:00 AM
Tafí Viejo
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Thu 6:00 PM
Taguatinga
Brazil
America/Araguaina
Thu 6:00 PM
Taichung
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 5:00 AM
Tainan
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 5:00 AM
Taiohae
French Polynesia
Pacific/Marquesas
Thu 11:30 AM
Taipei
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 5:00 AM
Takeo
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 4:00 AM
Takoradi
Ghana
Africa/Accra
Thu 9:00 PM
Tallinn
Estonia
Europe/Tallinn
Thu 11:00 PM
Tamale
Ghana
Africa/Accra
Thu 9:00 PM
Tampere
Finland
Europe/Helsinki
Thu 11:00 PM
Tamuning-Tumon-Harmon Village
Guam
Pacific/Guam
Fri 7:00 AM
Tanjungpinang
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 4:00 AM
Tanrake Village
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Fri 9:00 AM
Tarauacá
Brazil
America/Rio_Branco
Thu 4:00 PM
Tarawa
Kiribati
Pacific/Tarawa
Fri 9:00 AM
Taraz
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 3:00 AM
Tarhuna
Libya
Africa/Tripoli
Thu 11:00 PM
Tartu
Estonia
Europe/Tallinn
Thu 11:00 PM
Tashkent
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 2:00 AM
Taulaga
American Samoa
Pacific/Pago_Pago
Thu 10:00 AM
Tawau
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 5:00 AM
Ta‘izz
Yemen
Asia/Aden
Fri 12:00 AM
Tbilisi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 1:00 AM
Tecate
Mexico
America/Tijuana
Thu 1:00 PM
Tegucigalpa
Honduras
America/Tegucigalpa
Thu 3:00 PM
Tehran
Iran
Asia/Tehran
Fri 12:30 AM
Tel Aviv
Israel
Asia/Jerusalem
Thu 11:00 PM
Telde
Spain
Atlantic/Canary
Thu 9:00 PM
Tell City
United States
America/Indiana/Tell_City
Thu 3:00 PM
Tepic
Mexico
America/Mazatlan
Thu 2:00 PM
Teresina
Brazil
America/Fortaleza
Thu 6:00 PM
Ternate
Indonesia
Asia/Jayapura
Fri 6:00 AM
Tetovo
Macedonia
Europe/Skopje
Thu 10:00 PM
The Bottom
Bonaire,Saint Eustatius and Saba
America/Kralendijk
Thu 5:00 PM
The Hague
Netherlands
Europe/Amsterdam
Thu 10:00 PM
The Valley
Anguilla
America/Anguilla
Thu 5:00 PM
Thessaloníki
Greece
Europe/Athens
Thu 11:00 PM
Thimphu
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 3:00 AM
Thinadhoo
Maldives
Indian/Maldives
Fri 2:00 AM
Thiès Nones
Senegal
Africa/Dakar
Thu 9:00 PM
Thompson
Canada
America/Winnipeg
Thu 3:00 PM
Thunder Bay
Canada
America/Thunder_Bay
Thu 4:00 PM
Tianjin
China
Asia/Shanghai
Fri 5:00 AM
Tijuana
Mexico
America/Tijuana
Thu 1:00 PM
Tipitapa
Nicaragua
America/Managua
Thu 3:00 PM
Tirana
Albania
Europe/Tirane
Thu 10:00 PM
Tiraspolul
Moldova
Europe/Chisinau
Thu 11:00 PM
Toamasina
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 12:00 AM
Tocumen
Panama
America/Panama
Thu 4:00 PM
Tofol
Micronesia
Pacific/Kosrae
Fri 8:00 AM
Toga Village
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Fri 9:00 AM
Tokyo
Japan
Asia/Tokyo
Fri 6:00 AM
Tol’yatti
Russia
Europe/Samara
Fri 1:00 AM
Tomsk
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 4:00 AM
Toronto
Canada
America/Toronto
Thu 4:00 PM
Torreon
Mexico
America/Monterrey
Thu 3:00 PM
Tortola
British Virgin Islands
America/Tortola
Thu 5:00 PM
Touba
Senegal
Africa/Dakar
Thu 9:00 PM
Toulouse
France
Europe/Paris
Thu 10:00 PM
Townsville
Australia
Australia/Brisbane
Fri 7:00 AM
Trelew
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Thu 6:00 PM
Triesen
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Thu 10:00 PM
Triolet
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 1:00 AM
Tripoli
Lebanon
Asia/Beirut
Thu 11:00 PM
Trondheim
Norway
Europe/Oslo
Thu 10:00 PM
Trujillo
Peru
America/Lima
Thu 4:00 PM
Truro
Canada
America/Halifax
Thu 5:00 PM
Três Lagoas
Brazil
America/Campo_Grande
Thu 6:00 PM
Tsirang
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 3:00 AM
Tsuen Wan
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 5:00 AM
Tucson
United States
America/Phoenix
Thu 2:00 PM
Tulaghi
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Fri 8:00 AM
Tung Chung
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 5:00 AM
Tunis
Tunisia
Africa/Tunis
Thu 10:00 PM
Turin
Italy
Europe/Rome
Thu 10:00 PM
Turku
Finland
Europe/Helsinki
Thu 11:00 PM
Turpan
China
Asia/Urumqi
Fri 3:00 AM
Tutong
Brunei
Asia/Brunei
Fri 5:00 AM
Tuzla
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Thu 10:00 PM
Tvøroyri
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Thu 9:00 PM
Tyre
Lebanon
Asia/Beirut
Thu 11:00 PM
Tébessa
Algeria
Africa/Algiers
Thu 10:00 PM
Tórshavn
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Thu 9:00 PM
Türkmenabat
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 2:00 AM
Tāfuna
American Samoa
Pacific/Pago_Pago
Thu 10:00 AM
Uaboe
Nauru
Pacific/Nauru
Fri 9:00 AM
Udon Thani
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 4:00 AM
Ufa
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 2:00 AM
Ulaangom
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 4:00 AM
Ulan Bator
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 5:00 AM
Ulan-Ude
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 5:00 AM
Uliastay
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 4:00 AM
Ulimang
Palau
Pacific/Palau
Fri 6:00 AM
Umm Şalāl Muḩammad
Qatar
Asia/Qatar
Fri 12:00 AM
Uppsala
Sweden
Europe/Stockholm
Thu 10:00 PM
Ushuaia
Argentina
America/Argentina/Ushuaia
Thu 6:00 PM
Ussuriysk
Russia
Asia/Vladivostok
Fri 7:00 AM
Ust-Nera
Russia
Asia/Magadan
Fri 8:00 AM
Ust’-Ilimsk
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 5:00 AM
Utrecht
Netherlands
Europe/Amsterdam
Thu 10:00 PM
Uzhhorod
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Thu 11:00 PM
Vacoas
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 1:00 AM
Vaduz
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Thu 10:00 PM
Valencia
Spain
Europe/Madrid
Thu 10:00 PM
Valle de Banderas
Mexico
America/Bahia_Banderas
Thu 3:00 PM
Valparaíso
Chile
America/Santiago
Thu 6:00 PM
Vanadzor
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 1:00 AM
Vancouver
Canada
America/Vancouver
Thu 1:00 PM
Vantaa
Finland
Europe/Helsinki
Thu 11:00 PM
Varna
Bulgaria
Europe/Sofia
Thu 11:00 PM
Vatican City
Vatican
Europe/Vatican
Thu 10:00 PM
Vec-Liepāja
Latvia
Europe/Riga
Thu 11:00 PM
Velenje
Slovenia
Europe/Ljubljana
Thu 10:00 PM
Victoria
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 1:00 AM
Vienna
Austria
Europe/Vienna
Thu 10:00 PM
Vientiane
Laos
Asia/Vientiane
Fri 4:00 AM
Vieux Fort
Saint Lucia
America/St_Lucia
Thu 5:00 PM
Vilhena
Brazil
America/Porto_Velho
Thu 5:00 PM
Villa Mercedes
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Thu 6:00 PM
Villa Nueva
Guatemala
America/Guatemala
Thu 3:00 PM
Vilnius
Lithuania
Europe/Vilnius
Thu 11:00 PM
Vilyuchinsk
Russia
Asia/Kamchatka
Fri 9:00 AM
Vincennes
United States
America/Indiana/Vincennes
Thu 4:00 PM
Vitebsk
Belarus
Europe/Minsk
Fri 12:00 AM
Vitória da Conquista
Brazil
America/Bahia
Thu 6:00 PM
Viña del Mar
Chile
America/Santiago
Thu 6:00 PM
Vladivostok
Russia
Asia/Vladivostok
Fri 7:00 AM
Vlorë
Albania
Europe/Tirane
Thu 10:00 PM
Volgograd
Russia
Europe/Volgograd
Fri 1:00 AM
Volzhskiy
Russia
Europe/Volgograd
Fri 1:00 AM
Vynohradiv
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Thu 11:00 PM
Várzea Grande
Brazil
America/Cuiaba
Thu 6:00 PM
Västerås
Sweden
Europe/Stockholm
Thu 10:00 PM
Waipahu
United States
Pacific/Honolulu
Thu 11:00 AM
Waitakere
New Zealand
Pacific/Auckland
Fri 10:00 AM
Waitangi
New Zealand
Pacific/Chatham
Fri 10:45 AM
Walvis Bay
Namibia
Africa/Windhoek
Thu 11:00 PM
Warren
United States
America/Detroit
Thu 4:00 PM
Warsaw
Poland
Europe/Warsaw
Thu 10:00 PM
Washington
United States
America/Indiana/Vincennes
Thu 4:00 PM
Wau
South Sudan
Africa/Juba
Fri 12:00 AM
Wellington
New Zealand
Pacific/Auckland
Fri 10:00 AM
Weno Town
Micronesia
Pacific/Chuuk
Fri 7:00 AM
Wesley
Dominica
America/Dominica
Thu 5:00 PM
West Bay
Cayman Islands
America/Cayman
Thu 4:00 PM
West End
Bahamas
America/Nassau
Thu 4:00 PM
West Island
Cocos Islands
Indian/Cocos
Fri 3:30 AM
West Jerusalem
Israel
Asia/Jerusalem
Thu 11:00 PM
Whitehorse
Canada
America/Whitehorse
Thu 1:00 PM
Willemstad
Curacao
America/Curacao
Thu 5:00 PM
Windhoek
Namibia
Africa/Windhoek
Thu 11:00 PM
Winnipeg
Canada
America/Winnipeg
Thu 3:00 PM
Wollongong
Australia
Australia/Sydney
Fri 8:00 AM
Wotje
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Fri 9:00 AM
Wrocław
Poland
Europe/Warsaw
Thu 10:00 PM
New Caledonia
Pacific/Noumea
Fri 8:00 AM
Wādī as Sīr
Jordan
Asia/Amman
Thu 11:00 PM
Xam Nua
Laos
Asia/Vientiane
Fri 4:00 AM
Yakutsk
Russia
Asia/Yakutsk
Fri 6:00 AM
Yalta
Russia
Europe/Simferopol
Fri 12:00 AM
Yangon
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 3:30 AM
Yaoundé
Cameroon
Africa/Douala
Thu 10:00 PM
Yaren
Nauru
Pacific/Nauru
Fri 9:00 AM
Yei
South Sudan
Africa/Juba
Fri 12:00 AM
Yekaterinburg
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 2:00 AM
Yelizovo
Russia
Asia/Kamchatka
Fri 9:00 AM
Yellowknife
Canada
America/Yellowknife
Thu 2:00 PM
Yeraliyev
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 2:00 AM
Yerba Buena
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Thu 6:00 PM
Yerevan
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 1:00 AM
Yevpatoriya
Russia
Europe/Simferopol
Fri 12:00 AM
Yigo Village
Guam
Pacific/Guam
Fri 7:00 AM
Yokohama
Japan
Asia/Tokyo
Fri 6:00 AM
Yuen Long Kau Hui
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 5:00 AM
Yuzhno-Sakhalinsk
Russia
Asia/Sakhalin
Fri 8:00 AM
Zagreb
Croatia
Europe/Zagreb
Thu 10:00 PM
Zagreb - Centar
Croatia
Europe/Zagreb
Thu 10:00 PM
Zanzibar
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 12:00 AM
Zaporizhzhya
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Thu 11:00 PM
Zaragoza
Spain
Europe/Madrid
Thu 10:00 PM
Zarqa
Jordan
Asia/Amman
Thu 11:00 PM
Zenica
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Thu 10:00 PM
Zhanaozen
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 2:00 AM
Zhanjiang
China
Asia/Urumqi
Fri 3:00 AM
Zhongshan
China
Asia/Urumqi
Fri 3:00 AM
Zinder
Niger
Africa/Niamey
Thu 10:00 PM
Znamensk
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 1:00 AM
Zomba
Malawi
Africa/Blantyre
Thu 11:00 PM
Zugdidi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 1:00 AM
Zürich
Switzerland
Europe/Zurich
Thu 10:00 PM
Århus
Denmark
Europe/Copenhagen
Thu 10:00 PM
Ölgiy
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 4:00 AM
Ürümqi
China
Asia/Urumqi
Fri 3:00 AM
İstanbul
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 12:00 AM
İzmir
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 12:00 AM
Łódź
Poland
Europe/Warsaw
Thu 10:00 PM
Şabāḩ as Sālim
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 12:00 AM
Şalālah
Oman
Asia/Muscat
Fri 1:00 AM
Šiauliai
Lithuania
Europe/Vilnius
Thu 11:00 PM
Ţūlkarm
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Thu 11:00 PM
Żabbar
Malta
Europe/Malta
Thu 10:00 PM
Žilina
Slovakia
Europe/Bratislava
Thu 10:00 PM
Ḏânan
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 12:00 AM
Ḩamāh
Syria
Asia/Damascus
Thu 11:00 PM
Ḩawallī
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 12:00 AM
‘Ohonua
Tonga
Pacific/Tongatapu
Fri 10:00 AM

คำย่อของโซนเวลา

ตัวย่อ
เขตเวลา
สาขา
เวลาปัจจุบัน
ACDT
เวลาออมแสงตามฤดูกาลของออสเตรเลียตอนกลาง
UTC + 10: 30
Fri 7:30 AM
ACDT
เวลาฤดูร้อน (ออสเตรเลีย)
UTC + 10: 30
Fri 7:30 AM
ACST
เวลามาตรฐานของออสเตรเลียกลาง
UTC + 09: 30
Thu 4:00 PM
ACST
เวลามาตรฐานกลาง (ออสเตรเลีย)
UTC + 09: 30
Thu 4:00 PM
ACT
เวลาเอเคอร์
UTC-05
Thu 4:00 PM
ACT
เวลาร่วมของอาเซียน
UTC + 06: 30 - UTC + 09
Thu 4:00 PM
ADT
เวลาตามฤดูกาลของมหาสมุทรแอตแลนติก
UTC-03
Thu 5:00 PM
AEDT
เวลาออมแสงตามฤดูกาลของประเทศออสเตรเลีย
UTC + 11
Fri 8:00 AM
AEDT
เวลาฤดูร้อนทางตะวันออก (ออสเตรเลีย)
UTC + 11
Fri 8:00 AM
AEST
เวลามาตรฐานตะวันออกของออสเตรเลีย
UTC + 10
Fri 8:00 AM
AEST
เวลามาตรฐานตะวันออก (ออสเตรเลีย)
UTC + 10
Fri 8:00 AM
AFT
อัฟกานิสถานเวลา
UTC + 04: 30
Fri 1:30 AM
AKDT
เวลาออมแสงตามฤดูกาล
UTC-08
Thu 12:00 PM
AKST
เวลามาตรฐานของ Alaska
UTC-09
Thu 12:00 PM
AMST
เวลาฤดูร้อนของอเมซอน (บราซิล) [1]
UTC-03
Fri 1:00 AM
AMT
เวลาอเมซอน (บราซิล) [2]
UTC-04
Fri 1:00 AM
AMT
เวลาอาร์เมเนีย
UTC + 04
Fri 1:00 AM
ART
เวลาอาร์เจนตินา
UTC-03
Thu 6:00 PM
AST
เวลามาตรฐานของอาระเบีย
UTC + 03
Fri 12:00 AM
AST
เวลามาตรฐานของมหาสมุทรแอตแลนติก
UTC-04
Fri 12:00 AM
AWST
เวลามาตรฐานออสเตรเลียตะวันตก
UTC + 08
Fri 5:00 AM
AZOST
เวลาฤดูร้อน Azores
UTC ± 00
Thu 8:00 PM
AZOT
เวลามาตรฐานของอะซอเรส
UTC-01
Thu 8:00 PM
AZT
เวลาอาเซอร์ไบจาน
UTC + 04
Fri 1:00 AM
BDT
บรูไนเวลา
UTC + 08
Thu 11:00 AM
BIOT
เวลามหาสมุทรอินเดียในมหาสมุทรอินเดีย
UTC + 06
BIT
เวลาเกาะเบเกอร์
UTC-12
BOT
เวลาโบลิเวีย
UTC-04
Thu 5:00 PM
BRST
เวลาฤดูร้อนของบราซิเลีย
UTC-02
Thu 7:00 PM
BRT
Brasilia Time
UTC-03
Thu 7:00 PM
BST
เวลามาตรฐานบังกลาเทศ
UTC + 06
Thu 9:00 PM
BST
บูเกนวิลล์มาตรฐาน [3]
UTC + 11
Thu 9:00 PM
BST
เวลาฤดูร้อนอังกฤษ (เวลามาตรฐานของอังกฤษตั้งแต่ ก.พ. 1968 ถึงตุลาคม 1971)
UTC + 01
Thu 9:00 PM
BTT
เวลาภูฏาน
UTC + 06
Fri 3:00 AM
CAT
เวลาแอฟริกากลาง
UTC + 02
Thu 12:00 PM
CCT
เวลาเกาะโคโคส
UTC + 06: 30
Fri 3:30 AM
CDT
เวลาตามฤดูกาลตอนกลาง (อเมริกาเหนือ)
UTC-05
Thu 3:00 PM
CDT
คิวบาตามฤดูกาล [4]
UTC-04
Thu 3:00 PM
CEST
เวลาฤดูร้อนของยุโรปกลาง (ดู HAEC)
UTC + 02
Thu 10:00 PM
CET
เวลายุโรปกลาง
UTC + 01
Thu 10:00 PM
CHADT
Chatham Daylight Time
UTC + 13: 45
Fri 10:45 AM
CHAST
เวลามาตรฐาน Chatham
UTC + 12: 45
Fri 10:45 AM
CHOST
เวลาฤดูร้อน Choibalsan
UTC + 09
Fri 5:00 AM
CHOT
เวลามาตรฐาน Choibalsan
UTC + 08
Fri 5:00 AM
CHST
เวลามาตรฐาน Chamorro
UTC + 10
Fri 7:00 AM
CHUT
Chuuk Time
UTC + 10
Fri 7:00 AM
CIST
เวลามาตรฐานของเกาะคลิปเพอร์ตัน
UTC-08
CIT
เวลาอินโดนีเซียตอนกลาง
UTC + 08
CKT
เกาะคุกเวลา
UTC-10
Thu 11:00 AM
CLST
เวลาฤดูร้อนของประเทศชิลี
UTC-03
Thu 6:00 PM
CLT
เวลามาตรฐานของชิลี
UTC-04
Thu 6:00 PM
COST
เวลาฤดูร้อนของประเทศโคลอมเบีย
UTC-04
Thu 4:00 PM
COT
เวลาโคลัมเบีย
UTC-05
Thu 4:00 PM
CST
เวลามาตรฐานกลาง (อเมริกาเหนือ)
UTC-06
Thu 3:00 PM
CST
เวลามาตรฐานของประเทศจีน
UTC + 08
Thu 3:00 PM
CST
เวลามาตรฐานของคิวบา
UTC-05
Thu 3:00 PM
CT
จีนเวลา
UTC + 08
CVT
เวลาเคปเวิร์ด
UTC-01
Thu 8:00 PM
CWST
เวลามาตรฐานกลางของ Western Standard (ออสเตรเลีย) ไม่เป็นทางการ
UTC + 08: 45
CXT
เวลาเกาะคริสต์มาส
UTC + 07
Fri 4:00 AM
DAVT
เวลาเดวิส
UTC + 07
Fri 4:00 AM
DDUT
เวลา Dumont d'Urville
UTC + 10
Fri 7:00 AM
DFT
AIX เทียบเท่าที่เฉพาะเจาะจงของเวลายุโรปกลาง [5]
UTC + 01
EASST
เวลาฤดูร้อนเกาะอีสเตอร์
UTC-05
Thu 4:00 PM
EAST
เวลามาตรฐานเกาะอีสเตอร์
UTC-06
Thu 4:00 PM
EAT
เวลาแอฟริกาตะวันออก
UTC + 03
Thu 11:00 PM
ECT
เวลาแคริบเบียนตะวันออก (ไม่รู้จัก DST)
UTC-04
Thu 4:00 PM
ECT
เวลาเอกวาดอร์
UTC-05
Thu 4:00 PM
EDT
เวลาตามฤดูกาลของภาคตะวันออก (อเมริกาเหนือ)
UTC-04
Thu 4:00 PM
EEST
เวลาฤดูร้อนของยุโรปตะวันออก
UTC + 03
Thu 11:00 PM
EET
เวลายุโรปตะวันออก
UTC + 02
Thu 11:00 PM
EGST
เวลาฤดูร้อนของเกาะกรีนแลนด์ตะวันออก
UTC ± 00
Thu 8:00 PM
EGT
เวลากรีนแลนด์ตะวันออก
UTC-01
Thu 8:00 PM
EIT
เวลาอินโดนีเซียตะวันออก
UTC + 09
EST
เวลามาตรฐานตะวันออก (อเมริกาเหนือ)
UTC-05
Thu 4:00 PM
FET
เวลายุโรปตะวันออกเพิ่มเติม
UTC + 03
Thu 11:00 PM
FJT
เวลาฟิจิ
UTC + 12
Fri 10:00 AM
FKST
เวลาฤดูร้อนเกาะฟอล์คแลนด์
UTC-03
Thu 6:00 PM
FKT
เวลาเกาะฟอล์คแลนด์
UTC-04
Thu 6:00 PM
FNT
เวลา Fernando de Noronha
UTC-02
Thu 7:00 PM
GALT
เวลากาลาปากอส
UTC-06
Thu 3:00 PM
GAMT
หมู่เกาะแกมเบีย
UTC-09
Thu 12:00 PM
GET
เวลามาตรฐานจอร์เจีย
UTC + 04
Fri 1:00 AM
GFT
เวลาเฟรนช์เกียนา
UTC-03
Thu 6:00 PM
GILT
เวลาเกาะกิลเบิร์ต
UTC + 12
Fri 9:00 AM
GIT
เวลาเกาะแกมเบีย
UTC-09
GMT
เวลามาตรฐานกรีนิช
UTC ± 00
Thu 9:00 PM
GST
เวลามาตรฐานของอ่าว
UTC + 04
Fri 1:00 AM
GST
เกาะเซาท์จอร์เจียและหมู่เกาะเซาท์แซนด์วิช
UTC-02
Fri 1:00 AM
GYT
เวลากายอานา
UTC-04
Thu 5:00 PM
HADT
เวลาตามฤดูกาลของ Hawaii-Aleutian
UTC-09
Thu 11:00 AM
HAEC
Heure Avancée d'Europe ชื่อ Centralized francised สำหรับ CEST
UTC + 02
HAST
เวลามาตรฐานของ Hawaii-Aleutian
UTC-10
Thu 11:00 AM
HKT
ฮ่องกงเวลา
UTC + 08
Fri 5:00 AM
HMT
เวลาได้ยินและ McDonald Islands
UTC + 05
Thu 4:00 PM
HOVST
เวลาฤดูร้อน Khovd
UTC + 08
Fri 4:00 AM
HOVT
เวลามาตรฐาน Khovd
UTC + 07
Fri 4:00 AM
ICT
เวลาอินโดจีน
UTC + 07
Fri 4:00 AM
IDT
เวลาตามฤดูกาลของอิสราเอล
UTC + 03
Thu 11:00 PM
IOT
เวลามหาสมุทรอินเดีย
UTC + 03
Fri 3:00 AM
IRDT
เวลาตามฤดูกาลของอิหร่าน
UTC + 04: 30
Fri 12:30 AM
IRKT
เวลาอีร์คุตสค์
UTC + 08
Fri 5:00 AM
IRST
เวลามาตรฐานของอิหร่าน
UTC + 03: 30
Fri 12:30 AM
IST
เวลามาตรฐานของอินเดีย
UTC + 05: 30
Thu 11:00 PM
IST
เวลามาตรฐานไอริช [6]
UTC + 01
Thu 11:00 PM
IST
เวลามาตรฐานของอิสราเอล
UTC + 02
Thu 11:00 PM
JST
เวลามาตรฐานของประเทศญี่ปุ่น
UTC + 09
Fri 6:00 AM
KGT
เวลาคีร์กีซสถาน
UTC + 06
Fri 3:00 AM
KOST
เวลาของ Kosrae
UTC + 11
Fri 8:00 AM
KRAT
Krasnoyarsk Time
UTC + 07
Fri 4:00 AM
KST
เวลามาตรฐานของเกาหลี
UTC + 09
Fri 6:00 AM
LHST
เวลามาตรฐาน Lord Howe
UTC + 10: 30
Fri 8:00 AM
LHST
เวลาฤดูร้อน Lord Howe
UTC + 11
Fri 8:00 AM
LINT
เวลาเกาะไลน์
UTC + 14
Fri 11:00 AM
MAGT
เวลามากาดาน
UTC + 12
Fri 8:00 AM
MART
เกาะ Marquesas เวลา
UTC-09: 30
Thu 11:30 AM
MAWT
เวลาสถานี Mawson
UTC + 05
Fri 2:00 AM
MDT
เวลาตามฤดูกาลของภูเขา (อเมริกาเหนือ)
UTC-06
Thu 2:00 PM
MEST
เวลาฤดูร้อนของยุโรปกลางเขตเดียวกับ CEST
UTC + 02
MET
เวลายุโรปกลางเขตเดียวกับ CET
UTC + 01
MHT
หมู่เกาะมาร์แชลล์
UTC + 12
Fri 9:00 AM
MIST
ระยะเวลา Macquarie Island Station
UTC + 11
Fri 8:00 AM
MIT
เกาะ Marquesas เวลา
UTC-09: 30
MMT
เวลามาตรฐานพม่า
UTC + 06: 30
Fri 12:00 AM
MSK
มอสโกเวลา
UTC + 03
Fri 12:00 AM
MST
เวลามาตรฐานมาเลเซีย
UTC + 08
Thu 2:00 PM
MST
เวลามาตรฐานของภูเขา (อเมริกาเหนือ)
UTC-07
Thu 2:00 PM
MUT
เวลามอริเชียส
UTC + 04
Fri 1:00 AM
MVT
เวลามัลดีฟส์
UTC + 05
Fri 2:00 AM
MYT
มาเลเซียเวลา
UTC + 08
Fri 5:00 AM
NCT
เวลาสกอตแลนด์ใหม่
UTC + 11
Fri 8:00 AM
NDT
เวลาตามฤดูกาลของ Newfoundland
UTC-02: 30
Thu 5:30 PM
NFT
Norfolk Time
UTC + 11
Fri 8:00 AM
NPT
เวลาเนปาล
UTC + 05: 45
Thu 5:30 PM
NST
เวลามาตรฐานของ Newfoundland
UTC-03: 30
Thu 5:30 PM
NT
Newfoundland Time
UTC-03: 30
NUT
Niue Time
UTC-11
Thu 10:00 AM
NZDT
เวลาตามฤดูกาลของนิวซีแลนด์
UTC + 13
Fri 10:00 AM
NZST
เวลามาตรฐานของประเทศนิวซีแลนด์
UTC + 12
Fri 10:00 AM
OMST
เวลา Omsk
UTC + 06
Fri 3:00 AM
ORAT
เวลาปาก
UTC + 05
Fri 2:00 AM
PDT
เวลาตามฤดูกาลของมหาสมุทรแปซิฟิก (อเมริกาเหนือ)
UTC-07
Thu 1:00 PM
PET
เวลาเปรู
UTC-05
Thu 4:00 PM
PETT
เวลา Kamchatka
UTC + 12
Fri 9:00 AM
PGT
เวลาปาปัวนิวกีนี
UTC + 10
Fri 8:00 AM
PHOT
เวลาเกาะฟีนิกซ์
UTC + 13
Fri 10:00 AM
PHT
เวลาฟิลิปปินส์
UTC + 08
Fri 5:00 AM
PKT
เวลามาตรฐานปากีสถาน
UTC + 05
Fri 2:00 AM
PMDT
เวลาตามฤดูกาลของ Saint Pierre และ Miquelon
UTC-02
Thu 6:00 PM
PMST
เวลามาตรฐานของ Saint Pierre และ Miquelon
UTC-03
Thu 6:00 PM
PONT
เวลามาตรฐานของ Pohnpei
UTC + 11
Fri 8:00 AM
PST
เวลามาตรฐานแปซิฟิค (อเมริกาเหนือ)
UTC-08
Thu 1:00 PM
PST
เวลามาตรฐานของฟิลิปปินส์
UTC + 08
Thu 1:00 PM
PYST
เวลาฤดูร้อนของปารากวัย (อเมริกาใต้) [7]
UTC-03
Thu 6:00 PM
PYT
เวลาปารากวัย (อเมริกาใต้) [8]
UTC-04
Thu 6:00 PM
RET
เวลาRéunion
UTC + 04
Fri 1:00 AM
ROTT
สถานีวิจัย Rothera Time
UTC-03
Thu 6:00 PM
SAKT
Sakhalin Island เวลา
UTC + 11
Fri 8:00 AM
SAMT
เวลา Samara
UTC + 04
Fri 2:00 AM
SAST
เวลามาตรฐานของแอฟริกาใต้
UTC + 02
Thu 11:00 PM
SBT
เวลาหมู่เกาะโซโลมอน
UTC + 11
Fri 8:00 AM
SCT
เวลาเซเชลส์
UTC + 04
Fri 1:00 AM
SDT
เวลาตามฤดูกาลของซามัว
UTC-10
Fri 11:00 AM
SGT
เวลาสิงคโปร์
UTC + 08
Fri 5:00 AM
SLST
เวลามาตรฐานศรีลังกา
UTC + 05: 30
SRET
เวลา Srednekolymsk
UTC + 11
Fri 8:00 AM
SRT
เวลาซูรินาเม
UTC-03
Thu 6:00 PM
SST
เวลามาตรฐานของซามัว
UTC-11
Thu 10:00 AM
SST
เวลามาตรฐานสิงคโปร์
UTC + 08
Thu 10:00 AM
SYOT
เวลาสถานี Showa
UTC + 03
Fri 12:00 AM
TAHT
เวลา Tahiti
UTC-10
Thu 11:00 AM
TFT
อินเดีย / แกร์
UTC + 05
Fri 2:00 AM
THA
เวลามาตรฐานของประเทศไทย
UTC + 07
TJT
เวลาทาจิกิสถาน
UTC + 05
Fri 2:00 AM
TKT
เวลาโตเกเลา
UTC + 13
Fri 10:00 AM
TLT
เวลาติมอร์เลสเต
UTC + 09
Fri 6:00 AM
TMT
เวลาเติร์กเมนิสถาน
UTC + 05
Fri 12:30 AM
TOT
เวลา Tonga
UTC + 13
Fri 10:00 AM
TRT
ตุรกีเวลา
UTC + 03
Fri 12:00 AM
TVT
เวลา Tuvalu
UTC + 12
Fri 9:00 AM
ULAST
เวลาฤดูร้อนของอูลานบาตอร์
UTC + 09
Fri 5:00 AM
ULAT
เวลามาตรฐานของอูลานบาตอร์
UTC + 08
Fri 5:00 AM
USZ1
เวลาคาลินินกราด
UTC + 02
UTC
Coordinated Universal Time
UTC ± 00
Thu 9:00 PM
UYST
เวลาฤดูร้อนของประเทศอุรุกวัย
UTC-02
Thu 6:00 PM
UYT
เวลามาตรฐานของอุรุกวัย
UTC-03
Thu 6:00 PM
UZT
เวลาอุซเบกิสถาน
UTC + 05
Fri 2:00 AM
VET
เวลามาตรฐานเวเนซุเอลา
UTC-04
Thu 5:00 PM
VLAT
เวลา Vladivostok
UTC + 10
Fri 7:00 AM
VOLT
Volgograd เวลา
UTC + 04
Fri 1:00 AM
VOST
เวลาสถานี Vostok
UTC + 06
Fri 3:00 AM
VUT
เวลาวานูอาตู
UTC + 11
Fri 8:00 AM
WAKT
เวลาเกาะเวคไอส์แลนด์
UTC + 12
Fri 9:00 AM
WAST
เวลาฤดูร้อนของแอฟริกาตะวันตก
UTC + 02
Thu 11:00 PM
WAT
เวลาแอฟริกาตะวันตก
UTC + 01
Thu 10:00 PM
WEST
เวลาฤดูร้อนของยุโรปตะวันตก
UTC + 01
Thu 10:00 PM
WET
เวลายุโรปตะวันตก
UTC ± 00
Thu 10:00 PM
WIT
เวลาอินโดนีเซียตะวันตก
UTC + 07
Fri 6:00 AM
WST
เวลามาตรฐานตะวันตก
UTC + 08
YAKT
Yakutsk เวลา
UTC + 09
Fri 6:00 AM
YEKT
เวลา Yekaterinburg
UTC + 05
Fri 2:00 AM