เขตเวลาของคุณได้รับการบันทึกเรียบร้อยแล้ว
คุณต้องการให้เราเปลี่ยนการตั้งค่าเขตเวลาเป็น หรือไม่?
Meeting Planner ช่วยให้หาเวลาที่ดีที่สุดในโซนเวลาสำหรับการประชุม เราจะแปลวันและเวลาโดยอัตโนมัติสำหรับผู้เข้าร่วมแต่ละรายตามสถานที่ตั้งของพวกเขา คุณเลือกวันที่และเวลาในตำแหน่งของคุณและแปลเป็นเวลาท้องถิ่นสำหรับเมืองของผู้เข้าร่วมแต่ละราย

ค้นหาเวลาที่ดีที่สุดในเขตเวลา

หากต้องการเพียงแค่ต้องการค้นหาไทม์โซนที่แตกต่างกันให้เลือกวันที่และเวลาด้านล่าง

เลือกวันที่
เลือกเวลา

วันที่และเวลาปัจจุบันในเขตเวลา

อักกรา (GMT)
Feb 26, 2021 — 03:45 pm
ที่ทอดสมอ (AKST)
Feb 26, 2021 — 06:45 am
กรุงเบอร์ลิน (CET)
Feb 26, 2021 — 04:45 pm
ไคโร (EET)
Feb 26, 2021 — 05:45 pm
เมืองชิคาโก (CST)
Feb 26, 2021 — 09:45 am
เดนเวอร์ (MST)
Feb 26, 2021 — 08:45 am
ดูไบ (+04)
Feb 26, 2021 — 07:45 pm
โฮโนลูลู (HST)
Feb 26, 2021 — 05:45 am
โกลกาตา (IST)
Feb 26, 2021 — 09:15 pm
กรุงลอนดอน (GMT)
Feb 26, 2021 — 03:45 pm
Los_Angeles (PST)
Feb 26, 2021 — 07:45 am
มะนิลา (PST)
Feb 26, 2021 — 11:45 pm
เม็กซิโกซิตี้ (CST)
Feb 26, 2021 — 09:45 am
กรุงมอสโก (MSK)
Feb 26, 2021 — 06:45 pm
New_York (EST)
Feb 26, 2021 — 10:45 am
ปารีส (CET)
Feb 26, 2021 — 04:45 pm
ต้นอินทผลัม (MST)
Feb 26, 2021 — 08:45 am
เรคยาวิก (GMT)
Feb 26, 2021 — 03:45 pm
เซาเปาโล (-03)
Feb 26, 2021 — 12:45 pm
โซล (KST)
Feb 27, 2021 — 12:45 am
สิงคโปร์ (+08)
Feb 26, 2021 — 11:45 pm
ซิดนีย์ (AEDT)
Feb 27, 2021 — 02:45 am
กรุงเตหะราน (+0330)
Feb 26, 2021 — 07:15 pm
โตเกียว (JST)
Feb 27, 2021 — 12:45 am

นาฬิกาโลก

เวลาในเมืองและเขตเวลา ...

เมือง
ประเทศ
เขตเวลา
เวลาปัจจุบัน
Aalborg
Denmark
Europe/Copenhagen
Fri 4:45 PM
Abakan
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 10:45 PM
Abepura
Indonesia
Asia/Jayapura
Sat 12:45 AM
Abidjan
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Fri 3:45 PM
Abobo
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Fri 3:45 PM
Abomey-Calavi
Benin
Africa/Porto-Novo
Fri 4:45 PM
Abu Dhabi
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 7:45 PM
Abéché
Chad
Africa/Ndjamena
Fri 4:45 PM
Accra
Ghana
Africa/Accra
Fri 3:45 PM
Achiaman
Ghana
Africa/Accra
Fri 3:45 PM
Achinsk
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 10:45 PM
Aconibe
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Fri 4:45 PM
Adamstown
Pitcairn
Pacific/Pitcairn
Fri 7:45 AM
Adana
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 6:45 PM
Adda-Douéni
Comoros
Indian/Comoro
Fri 6:45 PM
Addis Ababa
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 6:45 PM
Adelaide
Australia
Australia/Adelaide
Sat 2:15 AM
Adelaide Hills
Australia
Australia/Adelaide
Sat 2:15 AM
Aden
Yemen
Asia/Aden
Fri 6:45 PM
Agadez
Niger
Africa/Niamey
Fri 4:45 PM
Aguilares
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Fri 12:45 PM
Ajman
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 7:45 PM
Akhtubinsk
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 7:45 PM
Aktau
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 8:45 PM
Akureyri
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Fri 3:45 PM
Al Ain
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 7:45 PM
Al Aḩmadī
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 6:45 PM
Al Başrah al Qadīmah
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 6:45 PM
Al Farwānīyah
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 6:45 PM
Al Jīzah
Egypt
Africa/Cairo
Fri 5:45 PM
Al Khawr
Qatar
Asia/Qatar
Fri 6:45 PM
Al Khums
Libya
Africa/Tripoli
Fri 5:45 PM
Al Mawşil al Jadīdah
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 6:45 PM
Al Muharraq
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 6:45 PM
Al Mukallā
Yemen
Asia/Aden
Fri 6:45 PM
Al Wakrah
Qatar
Asia/Qatar
Fri 6:45 PM
Al Ḩudaydah
Yemen
Asia/Aden
Fri 6:45 PM
Alaghsas
Niger
Africa/Niamey
Fri 4:45 PM
Alajuela
Costa Rica
America/Costa_Rica
Fri 9:45 AM
Albuquerque
United States
America/Denver
Fri 8:45 AM
Alderetes
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Fri 12:45 PM
Alenquer
Brazil
America/Santarem
Fri 12:45 PM
Aleppo
Syria
Asia/Damascus
Fri 5:45 PM
Alexandria
Egypt
Africa/Cairo
Fri 5:45 PM
Algiers
Algeria
Africa/Algiers
Fri 4:45 PM
Ali Sabieh
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 6:45 PM
Alice Springs
Australia
Australia/Darwin
Sat 1:15 AM
Almaty
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 9:45 PM
Alo
Wallis and Futuna
Pacific/Wallis
Sat 3:45 AM
Alofi
Niue
Pacific/Niue
Fri 4:45 AM
Altai
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 10:45 PM
Altamira
Brazil
America/Santarem
Fri 12:45 PM
Amadora
Portugal
Europe/Lisbon
Fri 3:45 PM
Ambon
Indonesia
Asia/Jayapura
Sat 12:45 AM
Amman
Jordan
Asia/Amman
Fri 5:45 PM
Amsterdam
Netherlands
Europe/Amsterdam
Fri 4:45 PM
Anabar
Nauru
Pacific/Nauru
Sat 3:45 AM
Anadyr
Russia
Asia/Anadyr
Sat 3:45 AM
Ananindeua
Brazil
America/Belem
Fri 12:45 PM
Anchorage
United States
America/Anchorage
Fri 6:45 AM
Andijon
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 8:45 PM
Andorra la Vella
Andorra
Europe/Andorra
Fri 4:45 PM
Angarsk
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 11:45 PM
Angochi
Aruba
America/Aruba
Fri 11:45 AM
Angra do Heroísmo
Portugal
Atlantic/Azores
Fri 2:45 PM
Ankara
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 6:45 PM
Anna Regina
Guyana
America/Guyana
Fri 11:45 AM
Anse Boileau
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 7:45 PM
Antananarivo
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 6:45 PM
Antofagasta
Chile
America/Santiago
Fri 12:45 PM
Antsirabe
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 6:45 PM
Antwerpen
Belgium
Europe/Brussels
Fri 4:45 PM
Apia
Samoa
Pacific/Apia
Sat 5:45 AM
Aqsay
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 8:45 PM
Aqtöbe
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 8:45 PM
Ar Rayyān
Qatar
Asia/Qatar
Fri 6:45 PM
Ar Rifā‘
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 6:45 PM
Aracaju
Brazil
America/Maceio
Fri 12:45 PM
Araguaína
Brazil
America/Araguaina
Fri 12:45 PM
Arapiraca
Brazil
America/Maceio
Fri 12:45 PM
Arasji
Aruba
America/Aruba
Fri 11:45 AM
Arauco
Argentina
America/Argentina/La_Rioja
Fri 12:45 PM
Arawa
Papua New Guinea
Pacific/Bougainville
Sat 2:45 AM
Arequipa
Peru
America/Lima
Fri 10:45 AM
Ariquemes
Brazil
America/Porto_Velho
Fri 11:45 AM
Armadale
Australia
Australia/Perth
Fri 11:45 PM
Arno
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Sat 3:45 AM
Arona
Spain
Atlantic/Canary
Fri 3:45 PM
Arraiján
Panama
America/Panama
Fri 10:45 AM
Arusha
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 6:45 PM
As Sālimīyah
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 6:45 PM
Asau
Samoa
Pacific/Apia
Sat 5:45 AM
Asau Village
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Sat 3:45 AM
Ashdod
Israel
Asia/Jerusalem
Fri 5:45 PM
Ashgabat
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 8:45 PM
Asmara
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 6:45 PM
Assab
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 6:45 PM
Astana
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 9:45 PM
Astrakhan
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 7:45 PM
Asunción
Paraguay
America/Asuncion
Fri 12:45 PM
Atafu Village
Tokelau
Pacific/Fakaofo
Sat 4:45 AM
Atakpamé
Togo
Africa/Lome
Fri 3:45 PM
Athens
Greece
Europe/Athens
Fri 5:45 PM
Atyrau
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 8:45 PM
Auckland
New Zealand
Pacific/Auckland
Sat 4:45 AM
Auki
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Sat 2:45 AM
Aurora
United States
America/Denver
Fri 8:45 AM
Austin
United States
America/Chicago
Fri 9:45 AM
Avarua
Cook Islands
Pacific/Rarotonga
Fri 5:45 AM
Añisoc
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Fri 4:45 PM
Ba
Fiji
Pacific/Fiji
Sat 3:45 AM
Babijn
Aruba
America/Aruba
Fri 11:45 AM
Badger
United States
America/Anchorage
Fri 6:45 AM
Bafatá
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Fri 3:45 PM
Baghdad
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 6:45 PM
Bago
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 10:15 PM
Bahir Dar
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 6:45 PM
Baie-Mahault
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Fri 11:45 AM
Baiti
Nauru
Pacific/Nauru
Sat 3:45 AM
Bakau
Gambia
Africa/Banjul
Fri 3:45 PM
Baku
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 7:45 PM
Balakovo
Russia
Europe/Volgograd
Fri 6:45 PM
Balkanabat
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 8:45 PM
Ballarat
Australia
Australia/Melbourne
Sat 2:45 AM
Baltiysk
Russia
Europe/Kaliningrad
Fri 5:45 PM
Balzers
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Fri 4:45 PM
Bamako
Mali
Africa/Bamako
Fri 3:45 PM
Bamenda
Cameroon
Africa/Douala
Fri 4:45 PM
Bandar Seri Begawan
Brunei
Asia/Brunei
Fri 11:45 PM
Bandung
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 10:45 PM
Banfora
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Fri 3:45 PM
Bangar
Brunei
Asia/Brunei
Fri 11:45 PM
Bangkok
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 10:45 PM
Bangui
Central African Republic
Africa/Bangui
Fri 4:45 PM
Banja Luka
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Fri 4:45 PM
Banjarmasin
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 11:45 PM
Banjul
Gambia
Africa/Banjul
Fri 3:45 PM
Banqiao
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 11:45 PM
Barcelona
Spain
Europe/Madrid
Fri 4:45 PM
Barnaul
Russia
Asia/Omsk
Fri 9:45 PM
Barquisimeto
Venezuela
America/Caracas
Fri 11:45 AM
Barra do Garças
Brazil
America/Cuiaba
Fri 11:45 AM
Barranquilla
Colombia
America/Bogota
Fri 10:45 AM
Barrigada Village
Guam
Pacific/Guam
Sat 1:45 AM
Barrouallie
Saint Vincent and the Grenadines
America/St_Vincent
Fri 11:45 AM
Bartica
Guyana
America/Guyana
Fri 11:45 AM
Baruun-Urt
Mongolia
Asia/Choibalsan
Fri 11:45 PM
Basel
Switzerland
Europe/Zurich
Fri 4:45 PM
Basrah
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 6:45 PM
Basseterre
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Fri 11:45 AM
Bata
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Fri 4:45 PM
Bathsheba
Barbados
America/Barbados
Fri 11:45 AM
Battambang
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 10:45 PM
Batumi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 7:45 PM
Bawshar
Oman
Asia/Muscat
Fri 7:45 PM
Bay Roberts
Canada
America/St_Johns
Fri 12:15 PM
Bayamón
Puerto Rico
America/Puerto_Rico
Fri 11:45 AM
Beau Vallon
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 7:45 PM
Beijing
China
Asia/Shanghai
Fri 11:45 PM
Beira
Mozambique
Africa/Maputo
Fri 5:45 PM
Beirut
Lebanon
Asia/Beirut
Fri 5:45 PM
Bekasi
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 10:45 PM
Bel Ombre
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 7:45 PM
Belgrade
Serbia
Europe/Belgrade
Fri 4:45 PM
Belize City
Belize
America/Belize
Fri 9:45 AM
Belmopan
Belize
America/Belize
Fri 9:45 AM
Belo Horizonte
Brazil
America/Sao_Paulo
Fri 12:45 PM
Belogorsk
Russia
Asia/Yakutsk
Sat 12:45 AM
Belém
Brazil
America/Belem
Fri 12:45 PM
Bender
Moldova
Europe/Chisinau
Fri 5:45 PM
Bendigo
Australia
Australia/Melbourne
Sat 2:45 AM
Bengaluru
India
Asia/Kolkata
Fri 9:15 PM
Benghazi
Libya
Africa/Tripoli
Fri 5:45 PM
Benguela
Angola
Africa/Luanda
Fri 4:45 PM
Benjamin Constant
Brazil
America/Eirunepe
Fri 10:45 AM
Bensonville
Liberia
Africa/Monrovia
Fri 3:45 PM
Berbera
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 6:45 PM
Berbérati
Central African Republic
Africa/Bangui
Fri 4:45 PM
Berdsk
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 10:45 PM
Berdyans’k
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Fri 5:45 PM
Berehove
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Fri 5:45 PM
Berekua
Dominica
America/Dominica
Fri 11:45 AM
Bergen
Norway
Europe/Oslo
Fri 4:45 PM
Berlin
Germany
Europe/Berlin
Fri 4:45 PM
Bern
Switzerland
Europe/Zurich
Fri 4:45 PM
Betio Village
Kiribati
Pacific/Tarawa
Sat 3:45 AM
Bettembourg
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Fri 4:45 PM
Beyneu
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 8:45 PM
Big Bend
Swaziland
Africa/Mbabane
Fri 5:45 PM
Bikenibeu Village
Kiribati
Pacific/Tarawa
Sat 3:45 AM
Bilibino
Russia
Asia/Anadyr
Sat 3:45 AM
Bimbo
Central African Republic
Africa/Bangui
Fri 4:45 PM
Biratnagar
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 9:30 PM
Birkirkara
Malta
Europe/Malta
Fri 4:45 PM
Birmingham
United Kingdom
Europe/London
Fri 3:45 PM
Bishkek
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 9:45 PM
Bissau
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Fri 3:45 PM
Bissorã
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Fri 3:45 PM
Bisée
Saint Lucia
America/St_Lucia
Fri 11:45 AM
Bitola
Macedonia
Europe/Skopje
Fri 4:45 PM
Biysk
Russia
Asia/Omsk
Fri 9:45 PM
Biên Hòa
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 10:45 PM
Blagoveshchensk
Russia
Asia/Yakutsk
Sat 12:45 AM
Blantyre
Malawi
Africa/Blantyre
Fri 5:45 PM
Bloomington
United States
America/Indiana/Indianapolis
Fri 10:45 AM
Bo
Sierra Leone
Africa/Freetown
Fri 3:45 PM
Boa Vista
Brazil
America/Boa_Vista
Fri 11:45 AM
Bobo-Dioulasso
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Fri 3:45 PM
Bodden Town
Cayman Islands
America/Cayman
Fri 10:45 AM
Bogotá
Colombia
America/Bogota
Fri 10:45 AM
Boise
United States
America/Boise
Fri 8:45 AM
Bolama
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Fri 3:45 PM
Bolands
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Fri 11:45 AM
Borgo Maggiore
San Marino
Europe/San_Marino
Fri 4:45 PM
Borough of Queens
United States
America/New_York
Fri 10:45 AM
Bouaké
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Fri 3:45 PM
Boumerdas
Algeria
Africa/Algiers
Fri 4:45 PM
Brades
Montserrat
America/Montserrat
Fri 11:45 AM
Braga
Portugal
Europe/Lisbon
Fri 3:45 PM
Brandon
Canada
America/Winnipeg
Fri 9:45 AM
Brasília
Brazil
America/Sao_Paulo
Fri 12:45 PM
Bratislava
Slovakia
Europe/Bratislava
Fri 4:45 PM
Bratsk
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 11:45 PM
Brazzaville
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Fri 4:45 PM
Bridgetown
Barbados
America/Barbados
Fri 11:45 AM
Brikama
Gambia
Africa/Banjul
Fri 3:45 PM
Brisbane
Australia
Australia/Brisbane
Sat 1:45 AM
Brno
Czech Republic
Europe/Prague
Fri 4:45 PM
Broken Hill
Australia
Australia/Broken_Hill
Sat 2:15 AM
Brokopondo
Suriname
America/Paramaribo
Fri 12:45 PM
Brooklyn
United States
America/New_York
Fri 10:45 AM
Brussels
Belgium
Europe/Brussels
Fri 4:45 PM
Buala
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Sat 2:45 AM
Bucerías
Mexico
America/Bahia_Banderas
Fri 9:45 AM
Bucharest
Romania
Europe/Bucharest
Fri 5:45 PM
Budapest
Hungary
Europe/Budapest
Fri 4:45 PM
Budta
Philippines
Asia/Manila
Fri 11:45 PM
Budva
Montenegro
Europe/Podgorica
Fri 4:45 PM
Buenos Aires
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Fri 12:45 PM
Bujumbura
Burundi
Africa/Bujumbura
Fri 5:45 PM
Buka
Papua New Guinea
Pacific/Bougainville
Sat 2:45 AM
Bukhara
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 8:45 PM
Bulawayo
Zimbabwe
Africa/Harare
Fri 5:45 PM
Bunbury
Australia
Australia/Perth
Fri 11:45 PM
Burgas
Bulgaria
Europe/Sofia
Fri 5:45 PM
Burnaby
Canada
America/Vancouver
Fri 7:45 AM
Burnie
Australia
Australia/Hobart
Sat 2:45 AM
Bursa
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 6:45 PM
Busan
South Korea
Asia/Seoul
Sat 12:45 AM
Butare
Rwanda
Africa/Kigali
Fri 5:45 PM
Bălţi
Moldova
Europe/Chisinau
Fri 5:45 PM
Bīrganj
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 9:30 PM
Cacoal
Brazil
America/Porto_Velho
Fri 11:45 AM
Caguas
Puerto Rico
America/Puerto_Rico
Fri 11:45 AM
Cairns
Australia
Australia/Brisbane
Sat 1:45 AM
Cairo
Egypt
Africa/Cairo
Fri 5:45 PM
Caleta Olivia
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Fri 12:45 PM
Calgary
Canada
America/Edmonton
Fri 8:45 AM
Cali
Colombia
America/Bogota
Fri 10:45 AM
Callao
Peru
America/Lima
Fri 10:45 AM
Camagüey
Cuba
America/Havana
Fri 10:45 AM
Camayenne
Guinea
Africa/Conakry
Fri 3:45 PM
Camaçari
Brazil
America/Bahia
Fri 12:45 PM
Campeche
Mexico
America/Merida
Fri 9:45 AM
Campo Grande
Brazil
America/Campo_Grande
Fri 11:45 AM
Canberra
Australia
Australia/Sydney
Sat 2:45 AM
Cancún
Mexico
America/Cancun
Fri 10:45 AM
Caniço
Portugal
Atlantic/Madeira
Fri 3:45 PM
Cape Town
South Africa
Africa/Johannesburg
Fri 5:45 PM
Capiatá
Paraguay
America/Asuncion
Fri 12:45 PM
Caracas
Venezuela
America/Caracas
Fri 11:45 AM
Carmel
United States
America/Indiana/Indianapolis
Fri 10:45 AM
Carolina
Puerto Rico
America/Puerto_Rico
Fri 11:45 AM
Carrefour
Haiti
America/Port-au-Prince
Fri 10:45 AM
Cartagena
Colombia
America/Bogota
Fri 10:45 AM
Casablanca
Morocco
Africa/Casablanca
Fri 4:45 PM
Cascade
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 7:45 PM
Castanhal
Brazil
America/Belem
Fri 12:45 PM
Castletown
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Fri 3:45 PM
Castries
Saint Lucia
America/St_Lucia
Fri 11:45 AM
Caucete
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Fri 12:45 PM
Cayenne
French Guiana
America/Cayenne
Fri 12:45 PM
Celje
Slovenia
Europe/Ljubljana
Fri 4:45 PM
Ceuta
Spain
Africa/Ceuta
Fri 4:45 PM
Chaguanas
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Fri 11:45 AM
Chamical
Argentina
America/Argentina/La_Rioja
Fri 12:45 PM
Chandler
United States
America/Phoenix
Fri 8:45 AM
Charleroi
Belgium
Europe/Brussels
Fri 4:45 PM
Charlotte Amalie
U.S. Virgin Islands
America/St_Thomas
Fri 11:45 AM
Charlottetown
Canada
America/Halifax
Fri 11:45 AM
Chelyabinsk
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 8:45 PM
Chennai
India
Asia/Kolkata
Fri 9:15 PM
Chernyakhovsk
Russia
Europe/Kaliningrad
Fri 5:45 PM
Chetumal
Mexico
America/Cancun
Fri 10:45 AM
Chicago
United States
America/Chicago
Fri 9:45 AM
Chiclayo
Peru
America/Lima
Fri 10:45 AM
Chihuahua
Mexico
America/Chihuahua
Fri 8:45 AM
Chilecito
Argentina
America/Argentina/La_Rioja
Fri 12:45 PM
Chimbas
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Fri 12:45 PM
Chimoio
Mozambique
Africa/Maputo
Fri 5:45 PM
Chinandega
Nicaragua
America/Managua
Fri 9:45 AM
Chingola
Zambia
Africa/Lusaka
Fri 5:45 PM
Chirchiq
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 8:45 PM
Chita
Russia
Asia/Yakutsk
Sat 12:45 AM
Chittagong
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 9:45 PM
Chitungwiza
Zimbabwe
Africa/Harare
Fri 5:45 PM
Chişinău
Moldova
Europe/Chisinau
Fri 5:45 PM
Choibalsan
Mongolia
Asia/Choibalsan
Fri 11:45 PM
Choloma
Honduras
America/Tegucigalpa
Fri 9:45 AM
Chon Buri
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 10:45 PM
Christchurch
New Zealand
Pacific/Auckland
Sat 4:45 AM
Cipolletti
Argentina
America/Argentina/Salta
Fri 12:45 PM
City of Balikpapan
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 11:45 PM
City of London
United Kingdom
Europe/London
Fri 3:45 PM
Ciudad Acuña
Mexico
America/Matamoros
Fri 9:45 AM
Ciudad del Carmen
Mexico
America/Merida
Fri 9:45 AM
Ciudad del Este
Paraguay
America/Asuncion
Fri 12:45 PM
Ciudad Delicias
Mexico
America/Chihuahua
Fri 8:45 AM
Ciudad Juárez
Mexico
America/Ojinaga
Fri 8:45 AM
Ciudad Obregón
Mexico
America/Hermosillo
Fri 8:45 AM
Coari
Brazil
America/Manaus
Fri 11:45 AM
Cochabamba
Bolivia
America/La_Paz
Fri 11:45 AM
Cockburn Town
Turks and Caicos Islands
America/Grand_Turk
Fri 10:45 AM
Codrington
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Fri 11:45 AM
Colombo
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 9:15 PM
Colonia
Micronesia
Pacific/Chuuk
Sat 1:45 AM
Colorado Springs
United States
America/Denver
Fri 8:45 AM
Comilla
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 9:45 PM
Comodoro Rivadavia
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Fri 12:45 PM
Conakry
Guinea
Africa/Conakry
Fri 3:45 PM
Conception Bay South
Canada
America/St_Johns
Fri 12:15 PM
Constantine
Algeria
Africa/Algiers
Fri 4:45 PM
Cooper’s Town
Bahamas
America/Nassau
Fri 10:45 AM
Copenhagen
Denmark
Europe/Copenhagen
Fri 4:45 PM
Cork
Ireland
Europe/Dublin
Fri 3:45 PM
Corner Brook
Canada
America/St_Johns
Fri 12:15 PM
Corumbá
Brazil
America/Campo_Grande
Fri 11:45 AM
Cotonou
Benin
Africa/Porto-Novo
Fri 4:45 PM
Cova Figueira
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Fri 2:45 PM
Cruz Bay
U.S. Virgin Islands
America/St_Thomas
Fri 11:45 AM
Cruzeiro do Sul
Brazil
America/Rio_Branco
Fri 10:45 AM
Cuauhtémoc
Mexico
America/Chihuahua
Fri 8:45 AM
Cuenca
Ecuador
America/Guayaquil
Fri 10:45 AM
Cuiabá
Brazil
America/Cuiaba
Fri 11:45 AM
Cul de Sac
Sint Maarten
America/Lower_Princes
Fri 11:45 AM
Culiacán
Mexico
America/Mazatlan
Fri 8:45 AM
Curepipe
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 7:45 PM
Curitiba
Brazil
America/Sao_Paulo
Fri 12:45 PM
Câmara de Lobos
Portugal
Atlantic/Madeira
Fri 3:45 PM
Córdoba
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Fri 12:45 PM
Da Nang
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 10:45 PM
Daegu
South Korea
Asia/Seoul
Sat 12:45 AM
Daejeon
South Korea
Asia/Seoul
Sat 12:45 AM
Dakar
Senegal
Africa/Dakar
Fri 3:45 PM
Dakhla
Western Sahara
Africa/El_Aaiun
Fri 4:45 PM
Dallas
United States
America/Chicago
Fri 9:45 AM
Daloa
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Fri 3:45 PM
Damascus
Syria
Asia/Damascus
Fri 5:45 PM
Dangriga
Belize
America/Belize
Fri 9:45 AM
Dar es Salaam
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 6:45 PM
Darhan
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 11:45 PM
Dartmouth
Canada
America/Halifax
Fri 11:45 AM
Darwin
Australia
Australia/Darwin
Sat 1:15 AM
Daugavpils
Latvia
Europe/Riga
Fri 5:45 PM
Davao
Philippines
Asia/Manila
Fri 11:45 PM
David
Panama
America/Panama
Fri 10:45 AM
Dawson Creek
Canada
America/Dawson_Creek
Fri 8:45 AM
Dayr al Balaḩ
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Fri 5:45 PM
Daşoguz
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 8:45 PM
Debrecen
Hungary
Europe/Budapest
Fri 4:45 PM
Dededo Village
Guam
Pacific/Guam
Sat 1:45 AM
Dehiwala-Mount Lavinia
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 9:15 PM
Delhi
India
Asia/Kolkata
Fri 9:15 PM
Delmas 73
Haiti
America/Port-au-Prince
Fri 10:45 AM
Dembeni
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 6:45 PM
Denpasar
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 11:45 PM
Denver
United States
America/Denver
Fri 8:45 AM
Detroit
United States
America/Detroit
Fri 10:45 AM
Devonport
Australia
Australia/Hobart
Sat 2:45 AM
Dhaka
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 9:45 PM
Dieppe
Canada
America/Moncton
Fri 11:45 AM
Dili
East Timor
Asia/Dili
Sat 12:45 AM
Dire Dawa
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 6:45 PM
Djibouti
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 6:45 PM
Djougou
Benin
Africa/Porto-Novo
Fri 4:45 PM
Dnipropetrovsk
Ukraine
Europe/Kiev
Fri 5:45 PM
Doha
Qatar
Asia/Qatar
Fri 6:45 PM
Dolisie
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Fri 4:45 PM
Domagnano
San Marino
Europe/San_Marino
Fri 4:45 PM
Domoni
Comoros
Indian/Comoro
Fri 6:45 PM
Donetsk
Ukraine
Europe/Kiev
Fri 5:45 PM
Douala
Cameroon
Africa/Douala
Fri 4:45 PM
Douglas
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Fri 3:45 PM
Dourados
Brazil
America/Campo_Grande
Fri 11:45 AM
Drammen
Norway
Europe/Oslo
Fri 4:45 PM
Dubai
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 7:45 PM
Dublin
Ireland
Europe/Dublin
Fri 3:45 PM
Dudelange
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Fri 4:45 PM
Dumbéa
New Caledonia
Pacific/Noumea
Sat 2:45 AM
Durban
South Africa
Africa/Johannesburg
Fri 5:45 PM
Durrës
Albania
Europe/Tirane
Fri 4:45 PM
Dushanbe
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 8:45 PM
Dzaoudzi
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 6:45 PM
Dzhetygara
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 8:45 PM
Dún Laoghaire
Ireland
Europe/Dublin
Fri 3:45 PM
Dār Kulayb
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 6:45 PM
Eagle River
United States
America/Anchorage
Fri 6:45 AM
East End
Cayman Islands
America/Cayman
Fri 10:45 AM
East Jerusalem
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Fri 5:45 PM
Ebaye
Marshall Islands
Pacific/Kwajalein
Sat 3:45 AM
Ebebiyin
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Fri 4:45 PM
Ecatepec
Mexico
America/Mexico_City
Fri 9:45 AM
Edinburgh of the Seven Seas
Saint Helena
Atlantic/St_Helena
Fri 3:45 PM
Edmonton
Canada
America/Edmonton
Fri 8:45 AM
Eindhoven
Netherlands
Europe/Amsterdam
Fri 4:45 PM
Eirunepé
Brazil
America/Eirunepe
Fri 10:45 AM
Ejmiatsin
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 7:45 PM
El Obeid
Sudan
Africa/Khartoum
Fri 5:45 PM
El Paso
United States
America/Denver
Fri 8:45 AM
El Progreso
Honduras
America/Tegucigalpa
Fri 9:45 AM
Elbasan
Albania
Europe/Tirane
Fri 4:45 PM
Eldoret
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 6:45 PM
Embi
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 8:45 PM
Encamp
Andorra
Europe/Andorra
Fri 4:45 PM
Ensenada
Mexico
America/Tijuana
Fri 7:45 AM
Envira
Brazil
America/Eirunepe
Fri 10:45 AM
Erdenet
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 11:45 PM
Esch-sur-Alzette
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Fri 4:45 PM
Eschen
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Fri 4:45 PM
Espoo
Finland
Europe/Helsinki
Fri 5:45 PM
Esquel
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Fri 12:45 PM
Faaa
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Fri 5:45 AM
Fairbanks
United States
America/Anchorage
Fri 6:45 AM
Faisalābād
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 8:45 PM
Fale old settlement
Tokelau
Pacific/Fakaofo
Sat 4:45 AM
Famagusta
Cyprus
Asia/Nicosia
Fri 5:45 PM
Farafenni
Gambia
Africa/Banjul
Fri 3:45 PM
Feijó
Brazil
America/Rio_Branco
Fri 10:45 AM
Feira de Santana
Brazil
America/Bahia
Fri 12:45 PM
Felipe Carrillo Puerto
Mexico
America/Cancun
Fri 10:45 AM
Fes
Morocco
Africa/Casablanca
Fri 4:45 PM
Fianarantsoa
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 6:45 PM
Fig Tree
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Fri 11:45 AM
Fiorentino
San Marino
Europe/San_Marino
Fri 4:45 PM
Flying Fish Cove
Christmas Island
Indian/Christmas
Fri 10:45 PM
Fomboni
Comoros
Indian/Comoro
Fri 6:45 PM
Fort McMurray
Canada
America/Edmonton
Fri 8:45 AM
Fort St. John
Canada
America/Dawson_Creek
Fri 8:45 AM
Fort Wayne
United States
America/Indiana/Indianapolis
Fri 10:45 AM
Fort-de-France
Martinique
America/Martinique
Fri 11:45 AM
Fortaleza
Brazil
America/Fortaleza
Fri 12:45 PM
Franceville
Gabon
Africa/Libreville
Fri 4:45 PM
Francistown
Botswana
Africa/Gaborone
Fri 5:45 PM
Frankfurt am Main
Germany
Europe/Berlin
Fri 4:45 PM
Fredericton
Canada
America/Moncton
Fri 11:45 AM
Frederiksberg
Denmark
Europe/Copenhagen
Fri 4:45 PM
Freeport
Bahamas
America/Nassau
Fri 10:45 AM
Freetown
Sierra Leone
Africa/Freetown
Fri 3:45 PM
Fuglafjørður
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Fri 3:45 PM
Funafuti
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Sat 3:45 AM
Funchal
Portugal
Atlantic/Madeira
Fri 3:45 PM
Fuvahmulah
Maldives
Indian/Maldives
Fri 8:45 PM
Gaborone
Botswana
Africa/Gaborone
Fri 5:45 PM
Gabú
Guinea-Bissau
Africa/Bissau
Fri 3:45 PM
Gaillimh
Ireland
Europe/Dublin
Fri 3:45 PM
Galkissa
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 9:15 PM
Ganja
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 7:45 PM
Garoua
Cameroon
Africa/Douala
Fri 4:45 PM
Garðabær
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Fri 3:45 PM
Gaza
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Fri 5:45 PM
Gbarnga
Liberia
Africa/Monrovia
Fri 3:45 PM
Geelong
Australia
Australia/Melbourne
Sat 2:45 AM
Gent
Belgium
Europe/Brussels
Fri 4:45 PM
Genève
Switzerland
Europe/Zurich
Fri 4:45 PM
George Town
Cayman Islands
America/Cayman
Fri 10:45 AM
Georgetown
Saint Helena
Atlantic/St_Helena
Fri 3:45 PM
Gibraltar
Gibraltar
Europe/Gibraltar
Fri 4:45 PM
Gisenyi
Rwanda
Africa/Kigali
Fri 5:45 PM
Gitarama
Rwanda
Africa/Kigali
Fri 5:45 PM
Gitega
Burundi
Africa/Bujumbura
Fri 5:45 PM
Gizo
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Sat 2:45 AM
Glace Bay
Canada
America/Glace_Bay
Fri 11:45 AM
Glasgow
United Kingdom
Europe/London
Fri 3:45 PM
Glendale
United States
America/Phoenix
Fri 8:45 AM
Gold Coast
Australia
Australia/Brisbane
Sat 1:45 AM
Gomel
Belarus
Europe/Minsk
Fri 6:45 PM
Gouyave
Grenada
America/Grenada
Fri 11:45 AM
Grand Rapids
United States
America/Detroit
Fri 10:45 AM
Graz
Austria
Europe/Vienna
Fri 4:45 PM
Grenville
Grenada
America/Grenada
Fri 11:45 AM
Grytviken
South Georgia and the South Sandwich Islands
Atlantic/South_Georgia
Fri 1:45 PM
Guadalajara
Mexico
America/Mexico_City
Fri 9:45 AM
Guadalupe
Mexico
America/Monterrey
Fri 9:45 AM
Guangzhou
China
Asia/Shanghai
Fri 11:45 PM
Guantánamo
Cuba
America/Havana
Fri 10:45 AM
Guatemala City
Guatemala
America/Guatemala
Fri 9:45 AM
Guayaquil
Ecuador
America/Guayaquil
Fri 10:45 AM
Gulu
Uganda
Africa/Kampala
Fri 6:45 PM
Gurupi
Brazil
America/Araguaina
Fri 12:45 PM
Gusev
Russia
Europe/Kaliningrad
Fri 5:45 PM
Gustavia
Saint Barthelemy
America/St_Barthelemy
Fri 11:45 AM
Gustavo A. Madero
Mexico
America/Monterrey
Fri 9:45 AM
Gweru
Zimbabwe
Africa/Harare
Fri 5:45 PM
Gyumri
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 7:45 PM
Göteborg
Sweden
Europe/Stockholm
Fri 4:45 PM
Hafnarfjörður
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Fri 3:45 PM
Haifa
Israel
Asia/Jerusalem
Fri 5:45 PM
Haiphong
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 10:45 PM
Halifax
Canada
America/Halifax
Fri 11:45 AM
Hamburg
Germany
Europe/Berlin
Fri 4:45 PM
Hamhŭng
North Korea
Asia/Pyongyang
Sat 12:45 AM
Hamilton
Bermuda
Atlantic/Bermuda
Fri 11:45 AM
Hanoi
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 10:45 PM
Happy Valley-Goose Bay
Canada
America/Goose_Bay
Fri 11:45 AM
Harare
Zimbabwe
Africa/Harare
Fri 5:45 PM
Hargeysa
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 6:45 PM
Harper
Liberia
Africa/Monrovia
Fri 3:45 PM
Havana
Cuba
America/Havana
Fri 10:45 AM
Hebron
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Fri 5:45 PM
Helsinki
Finland
Europe/Helsinki
Fri 5:45 PM
Herceg-Novi
Montenegro
Europe/Podgorica
Fri 4:45 PM
Hermosillo
Mexico
America/Hermosillo
Fri 8:45 AM
Heroica Matamoros
Mexico
America/Matamoros
Fri 9:45 AM
Herāt
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 8:15 PM
Hidalgo del Parral
Mexico
America/Chihuahua
Fri 8:45 AM
Hihifo
Tonga
Pacific/Tongatapu
Sat 4:45 AM
Hilo
United States
Pacific/Honolulu
Fri 5:45 AM
Hithadhoo
Maldives
Indian/Maldives
Fri 8:45 PM
Ho Chi Minh City
Vietnam
Asia/Ho_Chi_Minh
Fri 10:45 PM
Hobart
Australia
Australia/Hobart
Sat 2:45 AM
Holetown
Barbados
America/Barbados
Fri 11:45 AM
Holguín
Cuba
America/Havana
Fri 10:45 AM
Homs
Syria
Asia/Damascus
Fri 5:45 PM
Hong Kong
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 11:45 PM
Honiara
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Sat 2:45 AM
Honolulu
United States
Pacific/Honolulu
Fri 5:45 AM
Houston
United States
America/Chicago
Fri 9:45 AM
Hovd
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 11:45 PM
Hrazdan
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 7:45 PM
Hrodna
Belarus
Europe/Minsk
Fri 6:45 PM
Huambo
Angola
Africa/Luanda
Fri 4:45 PM
Huntingburg
United States
America/Indiana/Vincennes
Fri 10:45 AM
Hŭngnam
North Korea
Asia/Pyongyang
Sat 12:45 AM
Iaşi
Romania
Europe/Bucharest
Fri 5:45 PM
Ibadan
Nigeria
Africa/Lagos
Fri 4:45 PM
Idaho Falls
United States
America/Boise
Fri 8:45 AM
Ijuw
Nauru
Pacific/Nauru
Sat 3:45 AM
Ilulissat
Greenland
America/Godthab
Fri 12:45 PM
Incheon
South Korea
Asia/Seoul
Sat 12:45 AM
Indianapolis
United States
America/Indiana/Indianapolis
Fri 10:45 AM
Innsbruck
Austria
Europe/Vienna
Fri 4:45 PM
Iqaluit
Canada
America/Iqaluit
Fri 10:45 AM
Irbid
Jordan
Asia/Amman
Fri 5:45 PM
Irkutsk
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 11:45 PM
Iron Mountain
United States
America/Menominee
Fri 9:45 AM
Iron River
United States
America/Menominee
Fri 9:45 AM
Ironwood
United States
America/Menominee
Fri 9:45 AM
Isangel
Vanuatu
Pacific/Efate
Sat 2:45 AM
Isfahan
Iran
Asia/Tehran
Fri 7:15 PM
Iskitim
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 10:45 PM
Istaravshan
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 8:45 PM
Itabuna
Brazil
America/Bahia
Fri 12:45 PM
Itacoatiara
Brazil
America/Manaus
Fri 11:45 AM
Itaituba
Brazil
America/Santarem
Fri 12:45 PM
Itamaracá
Brazil
America/Noronha
Fri 1:45 PM
Izhevsk
Russia
Europe/Samara
Fri 7:45 PM
Iztapalapa
Mexico
America/Mexico_City
Fri 9:45 AM
Jabat
Marshall Islands
Pacific/Kwajalein
Sat 3:45 AM
Jaboatão
Brazil
America/Recife
Fri 12:45 PM
Jaboatão dos Guararapes
Brazil
America/Recife
Fri 12:45 PM
Jabor
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Sat 3:45 AM
Jabālyā
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Fri 5:45 PM
Jakarta
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 10:45 PM
Jalal-Abad
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 9:45 PM
Jalālābād
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 8:15 PM
Jamestown
Saint Helena
Atlantic/St_Helena
Fri 3:45 PM
Jasper
United States
America/Indiana/Vincennes
Fri 10:45 AM
Jayapura
Indonesia
Asia/Jayapura
Sat 12:45 AM
Jeddah
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 6:45 PM
Jeffersontown
United States
America/Kentucky/Louisville
Fri 10:45 AM
Jeffersonville
United States
America/Kentucky/Louisville
Fri 10:45 AM
Jelgava
Latvia
Europe/Riga
Fri 5:45 PM
Jerusalem
Israel
Asia/Jerusalem
Fri 5:45 PM
Ji Paraná
Brazil
America/Porto_Velho
Fri 11:45 AM
Jinja
Uganda
Africa/Kampala
Fri 6:45 PM
Jizzax
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 8:45 PM
Johannesburg
South Africa
Africa/Johannesburg
Fri 5:45 PM
Johor Bahru
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 11:45 PM
João Pessoa
Brazil
America/Fortaleza
Fri 12:45 PM
Juba
South Sudan
Africa/Juba
Fri 5:45 PM
Juneau
United States
America/Juneau
Fri 6:45 AM
Justo Daract
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Fri 12:45 PM
Kabul
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 8:15 PM
Kabwe
Zambia
Africa/Lusaka
Fri 5:45 PM
Kaduna
Nigeria
Africa/Lagos
Fri 4:45 PM
Kaesŏng
North Korea
Asia/Pyongyang
Sat 12:45 AM
Kaga Bandoro
Central African Republic
Africa/Bangui
Fri 4:45 PM
Kailua
United States
Pacific/Honolulu
Fri 5:45 AM
Kairouan
Tunisia
Africa/Tunis
Fri 4:45 PM
Kakata
Liberia
Africa/Monrovia
Fri 3:45 PM
Kaliningrad
Russia
Europe/Kaliningrad
Fri 5:45 PM
Kampala
Uganda
Africa/Kampala
Fri 6:45 PM
Kampung Baru Subang
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 11:45 PM
Kamyzyak
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 7:45 PM
Kananga
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Fri 5:45 PM
Kanasín
Mexico
America/Merida
Fri 9:45 AM
Kandahār
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 8:15 PM
Kandyagash
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 8:45 PM
Kankan
Guinea
Africa/Conakry
Fri 3:45 PM
Kano
Nigeria
Africa/Lagos
Fri 4:45 PM
Kaohsiung
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 11:45 PM
Kara
Togo
Africa/Lome
Fri 3:45 PM
Karachi
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 8:45 PM
Karagandy
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 9:45 PM
Karaj
Iran
Asia/Tehran
Fri 7:15 PM
Karakol
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 9:45 PM
Kassala
Sudan
Africa/Khartoum
Fri 5:45 PM
Kasungu
Malawi
Africa/Blantyre
Fri 5:45 PM
Katherine
Australia
Australia/Darwin
Sat 1:15 AM
Kathmandu
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 9:30 PM
Kaunas
Lithuania
Europe/Vilnius
Fri 5:45 PM
Kayes
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Fri 4:45 PM
Kazan
Russia
Europe/Moscow
Fri 6:45 PM
Kaédi
Mauritania
Africa/Nouakchott
Fri 3:45 PM
Kelo
Chad
Africa/Ndjamena
Fri 4:45 PM
Kemerovo
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 10:45 PM
Kenema
Sierra Leone
Africa/Freetown
Fri 3:45 PM
Kerch
Russia
Europe/Simferopol
Fri 6:45 PM
Keren
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 6:45 PM
Ketchikan
United States
America/Sitka
Fri 6:45 AM
Khabarovsk
Russia
Asia/Vladivostok
Sat 1:45 AM
Khabarovsk Vtoroy
Russia
Asia/Vladivostok
Sat 1:45 AM
Kharabali
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 7:45 PM
Kharkiv
Ukraine
Europe/Kiev
Fri 5:45 PM
Khartoum
Sudan
Africa/Khartoum
Fri 5:45 PM
Kholmsk
Russia
Asia/Sakhalin
Sat 2:45 AM
Khovd
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 10:45 PM
Khromtau
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 8:45 PM
Khulna
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 9:45 PM
Khust
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Fri 5:45 PM
Khān Yūnis
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Fri 5:45 PM
Khŭjand
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 8:45 PM
Kiev
Ukraine
Europe/Kiev
Fri 5:45 PM
Kigali
Rwanda
Africa/Kigali
Fri 5:45 PM
Kikwit
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Fri 4:45 PM
Kindia
Guinea
Africa/Conakry
Fri 3:45 PM
Kingsford
United States
America/Menominee
Fri 9:45 AM
Kingston
Norfolk Island
Pacific/Norfolk
Sat 3:45 AM
Kingstown
Saint Vincent and the Grenadines
America/St_Vincent
Fri 11:45 AM
Kingstown Park
Saint Vincent and the Grenadines
America/St_Vincent
Fri 11:45 AM
Kinshasa
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Fri 4:45 PM
Kirov
Russia
Europe/Volgograd
Fri 6:45 PM
Kisangani
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Fri 5:45 PM
Kiselëvsk
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 10:45 PM
Kismayo
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 6:45 PM
Kisumu
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 6:45 PM
Kitwe
Zambia
Africa/Lusaka
Fri 5:45 PM
Klaipėda
Lithuania
Europe/Vilnius
Fri 5:45 PM
Klaksvík
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Fri 3:45 PM
Klang
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 11:45 PM
Kloulklubed
Palau
Pacific/Palau
Sat 12:45 AM
Klyuchi
Russia
Asia/Kamchatka
Sat 3:45 AM
Knik-Fairview
United States
America/Anchorage
Fri 6:45 AM
Kohtla-Järve
Estonia
Europe/Tallinn
Fri 5:45 PM
Koidu
Sierra Leone
Africa/Freetown
Fri 3:45 PM
Kolkata
India
Asia/Kolkata
Fri 9:15 PM
Kolonia
Micronesia
Pacific/Pohnpei
Sat 2:45 AM
Kolonia Town
Micronesia
Pacific/Pohnpei
Sat 2:45 AM
Komsomolsk-on-Amur
Russia
Asia/Vladivostok
Sat 1:45 AM
Koror
Palau
Pacific/Palau
Sat 12:45 AM
Koror Town
Palau
Pacific/Palau
Sat 12:45 AM
Korsakov
Russia
Asia/Sakhalin
Sat 2:45 AM
Kostanay
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 8:45 PM
Kota Bharu
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 11:45 PM
Kota Kinabalu
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 11:45 PM
Koudougou
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Fri 3:45 PM
Koungou
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 6:45 PM
Kourou
French Guiana
America/Cayenne
Fri 12:45 PM
Kousséri
Cameroon
Africa/Douala
Fri 4:45 PM
Koutiala
Mali
Africa/Bamako
Fri 3:45 PM
Kowloon
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 11:45 PM
Košice
Slovakia
Europe/Bratislava
Fri 4:45 PM
Kpalimé
Togo
Africa/Lome
Fri 3:45 PM
Kraków
Poland
Europe/Warsaw
Fri 4:45 PM
Kralendijk
Bonaire,Saint Eustatius and Saba
America/Kralendijk
Fri 11:45 AM
Kranj
Slovenia
Europe/Ljubljana
Fri 4:45 PM
Krasnoyarsk
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 10:45 PM
Kuala Belait
Brunei
Asia/Brunei
Fri 11:45 PM
Kuala Lumpur
Malaysia
Asia/Kuala_Lumpur
Fri 11:45 PM
Kuching
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 11:45 PM
Kulhudhuffushi
Maldives
Indian/Maldives
Fri 8:45 PM
Kumanovo
Macedonia
Europe/Skopje
Fri 4:45 PM
Kumasi
Ghana
Africa/Accra
Fri 3:45 PM
Kutaisi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 7:45 PM
Kyzyl
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 10:45 PM
Kyzylorda
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 8:45 PM
Kópavogur
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Fri 3:45 PM
Köln
Germany
Europe/Berlin
Fri 4:45 PM
Kŭlob
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 8:45 PM
La Ceiba
Honduras
America/Tegucigalpa
Fri 9:45 AM
La Condamine
Monaco
Europe/Monaco
Fri 4:45 PM
La Laguna
Spain
Atlantic/Canary
Fri 3:45 PM
la Massana
Andorra
Europe/Andorra
Fri 4:45 PM
La Paz
Bolivia
America/La_Paz
Fri 11:45 AM
La Plata
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Fri 12:45 PM
La Punta
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Fri 12:45 PM
La Quiaca
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Fri 12:45 PM
La Rioja
Argentina
America/Argentina/La_Rioja
Fri 12:45 PM
La Romana
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Fri 11:45 AM
Laayoune Plage
Western Sahara
Africa/El_Aaiun
Fri 4:45 PM
Labasa
Fiji
Pacific/Fiji
Sat 3:45 AM
Labrador City
Canada
America/Goose_Bay
Fri 11:45 AM
Lae
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Sat 1:45 AM
Lagoa
Portugal
Atlantic/Azores
Fri 2:45 PM
Lagos
Nigeria
Africa/Lagos
Fri 4:45 PM
Lahore
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 8:45 PM
Lakatoro
Vanuatu
Pacific/Efate
Sat 2:45 AM
Lambaré
Paraguay
America/Asuncion
Fri 12:45 PM
Lamin
Gambia
Africa/Banjul
Fri 3:45 PM
Lankaran
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 7:45 PM
Lansing
United States
America/Detroit
Fri 10:45 AM
Larnaca
Cyprus
Asia/Nicosia
Fri 5:45 PM
Las Heras
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Fri 12:45 PM
Las Palmas de Gran Canaria
Spain
Atlantic/Canary
Fri 3:45 PM
Las Piedras
Uruguay
America/Montevideo
Fri 12:45 PM
Latakia
Syria
Asia/Damascus
Fri 5:45 PM
Launceston
Australia
Australia/Hobart
Sat 2:45 AM
Lausanne
Switzerland
Europe/Zurich
Fri 4:45 PM
Lautoka
Fiji
Pacific/Fiji
Sat 3:45 AM
Laventille
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Fri 11:45 AM
Le François
Martinique
America/Martinique
Fri 11:45 AM
Le Gosier
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Fri 11:45 AM
Le Hocq
Jersey
Europe/Jersey
Fri 3:45 PM
Le Lamentin
Martinique
America/Martinique
Fri 11:45 AM
Le Robert
Martinique
America/Martinique
Fri 11:45 AM
Le Tampon
Reunion
Indian/Reunion
Fri 7:45 PM
Lelydorp
Suriname
America/Paramaribo
Fri 12:45 PM
Leninsk-Kuznetsky
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 10:45 PM
Leribe
Lesotho
Africa/Maseru
Fri 5:45 PM
Les Abymes
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Fri 11:45 AM
les Escaldes
Andorra
Europe/Andorra
Fri 4:45 PM
Lethbridge
Canada
America/Edmonton
Fri 8:45 AM
Leulumoega
Samoa
Pacific/Apia
Sat 5:45 AM
León
Nicaragua
America/Managua
Fri 9:45 AM
Liberia
Costa Rica
America/Costa_Rica
Fri 9:45 AM
Libertador General San Martín
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Fri 12:45 PM
Libreville
Gabon
Africa/Libreville
Fri 4:45 PM
Liepāja
Latvia
Europe/Riga
Fri 5:45 PM
Likasi
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Fri 5:45 PM
Lilongwe
Malawi
Africa/Blantyre
Fri 5:45 PM
Lima
Peru
America/Lima
Fri 10:45 AM
Limassol
Cyprus
Asia/Nicosia
Fri 5:45 PM
Limón
Costa Rica
America/Costa_Rica
Fri 9:45 AM
Linden
Guyana
America/Guyana
Fri 11:45 AM
Linz
Austria
Europe/Vienna
Fri 4:45 PM
Liquica
East Timor
Asia/Dili
Sat 12:45 AM
Lira
Uganda
Africa/Kampala
Fri 6:45 PM
Lisakovsk
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 8:45 PM
Lisbon
Portugal
Europe/Lisbon
Fri 3:45 PM
Liverpool
United Kingdom
Europe/London
Fri 3:45 PM
Liège
Belgium
Europe/Brussels
Fri 4:45 PM
Ljubljana
Slovenia
Europe/Ljubljana
Fri 4:45 PM
Lobito
Angola
Africa/Luanda
Fri 4:45 PM
Logan City
Australia
Australia/Brisbane
Sat 1:45 AM
Lomé
Togo
Africa/Lome
Fri 3:45 PM
London
United Kingdom
Europe/London
Fri 3:45 PM
Longyearbyen
Svalbard and Jan Mayen
Arctic/Longyearbyen
Fri 4:45 PM
Los Angeles
United States
America/Los_Angeles
Fri 7:45 AM
Los Mochis
Mexico
America/Mazatlan
Fri 8:45 AM
Louisville
United States
America/Kentucky/Louisville
Fri 10:45 AM
Lower Sacvkille
Canada
America/Halifax
Fri 11:45 AM
Luanda
Angola
Africa/Luanda
Fri 4:45 PM
Luang Prabang
Laos
Asia/Vientiane
Fri 10:45 PM
Lubumbashi
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Fri 5:45 PM
Lucaya
Bahamas
America/Nassau
Fri 10:45 AM
Lufilufi
Samoa
Pacific/Apia
Sat 5:45 AM
Luganville
Vanuatu
Pacific/Efate
Sat 2:45 AM
Luhansk
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Fri 5:45 PM
Luimneach
Ireland
Europe/Dublin
Fri 3:45 PM
Lusaka
Zambia
Africa/Lusaka
Fri 5:45 PM
Luxembourg
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Fri 4:45 PM
Lyon
France
Europe/Paris
Fri 4:45 PM
Lárisa
Greece
Europe/Athens
Fri 5:45 PM
Lévis
Canada
America/Blanc-Sablon
Fri 11:45 AM
Macapá
Brazil
America/Belem
Fri 12:45 PM
Macau
Macao
Asia/Macau
Fri 11:45 PM
Maceió
Brazil
America/Maceio
Fri 12:45 PM
Machala
Ecuador
America/Guayaquil
Fri 10:45 AM
Machico
Portugal
Atlantic/Madeira
Fri 3:45 PM
Madang
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Sat 1:45 AM
Madrid
Spain
Europe/Madrid
Fri 4:45 PM
Madīnat Ḩamad
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 6:45 PM
Mafeteng
Lesotho
Africa/Maseru
Fri 5:45 PM
Magadan
Russia
Asia/Magadan
Sat 2:45 AM
Mahajanga
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 6:45 PM
Mahilyow
Belarus
Europe/Minsk
Fri 6:45 PM
Mahina
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Fri 5:45 AM
Maitland
Australia
Australia/Sydney
Sat 2:45 AM
Majuro
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Sat 3:45 AM
Makassar
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 11:45 PM
Makeni
Sierra Leone
Africa/Freetown
Fri 3:45 PM
Malabo
Equatorial Guinea
Africa/Malabo
Fri 4:45 PM
Malakal
South Sudan
Africa/Juba
Fri 5:45 PM
Male
Maldives
Indian/Maldives
Fri 8:45 PM
Maliana
East Timor
Asia/Dili
Sat 12:45 AM
Malingao
Philippines
Asia/Manila
Fri 11:45 PM
Malkerns
Swaziland
Africa/Mbabane
Fri 5:45 PM
Malmö
Sweden
Europe/Stockholm
Fri 4:45 PM
Mamoudzou
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 6:45 PM
Manacapuru
Brazil
America/Manaus
Fri 11:45 AM
Manado
Indonesia
Asia/Makassar
Fri 11:45 PM
Managua
Nicaragua
America/Managua
Fri 9:45 AM
Manama
Bahrain
Asia/Bahrain
Fri 6:45 PM
Manaus
Brazil
America/Manaus
Fri 11:45 AM
Mandalay
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 10:15 PM
Mandan
United States
America/North_Dakota/New_Salem
Fri 9:45 AM
Mandurah
Australia
Australia/Perth
Fri 11:45 PM
Mangilao Village
Guam
Pacific/Guam
Sat 1:45 AM
Manhattan
United States
America/New_York
Fri 10:45 AM
Manila
Philippines
Asia/Manila
Fri 11:45 PM
Manuel Ojinaga
Mexico
America/Ojinaga
Fri 8:45 AM
Manukau City
New Zealand
Pacific/Auckland
Sat 4:45 AM
Manzini
Swaziland
Africa/Mbabane
Fri 5:45 PM
Maputo
Mozambique
Africa/Maputo
Fri 5:45 PM
Maputsoe
Lesotho
Africa/Maseru
Fri 5:45 PM
Mar del Plata
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Fri 12:45 PM
Marabá
Brazil
America/Belem
Fri 12:45 PM
Maracaibo
Venezuela
America/Caracas
Fri 11:45 AM
Maracay
Venezuela
America/Caracas
Fri 11:45 AM
Maradi
Niger
Africa/Niamey
Fri 4:45 PM
Maribor
Slovenia
Europe/Ljubljana
Fri 4:45 PM
Mariehamn
Aland Islands
Europe/Mariehamn
Fri 5:45 PM
Marigot
Saint Martin
America/Marigot
Fri 11:45 AM
Marka
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 6:45 PM
Market Shop
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Fri 11:45 AM
Marrakesh
Morocco
Africa/Casablanca
Fri 4:45 PM
Marseille
France
Europe/Paris
Fri 4:45 PM
Mary
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 8:45 PM
Masaya
Nicaragua
America/Managua
Fri 9:45 AM
Maseru
Lesotho
Africa/Maseru
Fri 5:45 PM
Mashhad
Iran
Asia/Tehran
Fri 7:15 PM
Masina
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Fri 4:45 PM
Massawa
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 6:45 PM
Mata-Utu
Wallis and Futuna
Pacific/Wallis
Sat 3:45 AM
Matadi
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Fri 4:45 PM
Matola
Mozambique
Africa/Maputo
Fri 5:45 PM
Matoury
French Guiana
America/Cayenne
Fri 12:45 PM
Maun
Botswana
Africa/Gaborone
Fri 5:45 PM
Mawlamyine
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 10:15 PM
Mazatlán
Mexico
America/Mazatlan
Fri 8:45 AM
Mazār-e Sharīf
Afghanistan
Asia/Kabul
Fri 8:15 PM
Mbabane
Swaziland
Africa/Mbabane
Fri 5:45 PM
Mbandaka
Democratic Republic of the Congo
Africa/Kinshasa
Fri 4:45 PM
Mbarara
Uganda
Africa/Kampala
Fri 6:45 PM
Mbaïki
Central African Republic
Africa/Bangui
Fri 4:45 PM
Mbeya
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 6:45 PM
Mbuji-Mayi
Democratic Republic of the Congo
Africa/Lubumbashi
Fri 5:45 PM
McMinns Lagoon
Australia
Australia/Darwin
Sat 1:15 AM
Mecca
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 6:45 PM
Medan
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 10:45 PM
Medellín
Colombia
America/Bogota
Fri 10:45 AM
Medina
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 6:45 PM
Mejicanos
El Salvador
America/El_Salvador
Fri 9:45 AM
Mekele
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 6:45 PM
Melbourne
Australia
Australia/Melbourne
Sat 2:45 AM
Melilla
Spain
Africa/Ceuta
Fri 4:45 PM
Melitopol’
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Fri 5:45 PM
Mendefera
Eritrea
Africa/Asmara
Fri 6:45 PM
Mendoza
Argentina
America/Argentina/Mendoza
Fri 12:45 PM
Mengellang
Palau
Pacific/Palau
Sat 12:45 AM
Menominee
United States
America/Menominee
Fri 9:45 AM
Meridian
United States
America/Boise
Fri 8:45 AM
Merlo
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Fri 12:45 PM
Mesa
United States
America/Phoenix
Fri 8:45 AM
Mexicali
Mexico
America/Tijuana
Fri 7:45 AM
Mexico City
Mexico
America/Mexico_City
Fri 9:45 AM
Mhlume
Swaziland
Africa/Mbabane
Fri 5:45 PM
Micoud
Saint Lucia
America/St_Lucia
Fri 11:45 AM
Middle Island
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Fri 11:45 AM
Midoun
Tunisia
Africa/Tunis
Fri 4:45 PM
Milano
Italy
Europe/Rome
Fri 4:45 PM
Mili
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Sat 3:45 AM
Mindelo
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Fri 2:45 PM
Mingelchaur
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 7:45 PM
Minsk
Belarus
Europe/Minsk
Fri 6:45 PM
Miquelon
Saint Pierre and Miquelon
America/Miquelon
Fri 12:45 PM
Miramichi
Canada
America/Moncton
Fri 11:45 AM
Miri
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 11:45 PM
Miskolc
Hungary
Europe/Budapest
Fri 4:45 PM
Mississauga
Canada
America/Toronto
Fri 10:45 AM
Mixco
Guatemala
America/Guatemala
Fri 9:45 AM
Miðvágur
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Fri 3:45 PM
Mişrātah
Libya
Africa/Tripoli
Fri 5:45 PM
Moanda
Gabon
Africa/Libreville
Fri 4:45 PM
Moengo
Suriname
America/Paramaribo
Fri 12:45 PM
Mogadishu
Somalia
Africa/Mogadishu
Fri 6:45 PM
Mohale’s Hoek
Lesotho
Africa/Maseru
Fri 5:45 PM
Molepolole
Botswana
Africa/Gaborone
Fri 5:45 PM
Mombasa
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 6:45 PM
Mon Repos
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Fri 11:45 AM
Monaco
Monaco
Europe/Monaco
Fri 4:45 PM
Moncton
Canada
America/Moncton
Fri 11:45 AM
Monrovia
Liberia
Africa/Monrovia
Fri 3:45 PM
Mont-Dore
New Caledonia
Pacific/Noumea
Sat 2:45 AM
Monte-Carlo
Monaco
Europe/Monaco
Fri 4:45 PM
Montego Bay
Jamaica
America/Jamaica
Fri 10:45 AM
Monterrey
Mexico
America/Monterrey
Fri 9:45 AM
Montevideo
Uruguay
America/Montevideo
Fri 12:45 PM
Monticello
United States
America/Kentucky/Monticello
Fri 10:45 AM
Montréal
Canada
America/Toronto
Fri 10:45 AM
Moose Jaw
Canada
America/Regina
Fri 9:45 AM
Mopti
Mali
Africa/Bamako
Fri 3:45 PM
Moratuwa
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 9:15 PM
Moroni
Comoros
Indian/Comoro
Fri 6:45 PM
Morphett Vale
Australia
Australia/Adelaide
Sat 2:15 AM
Morón
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Fri 12:45 PM
Moscow
Russia
Europe/Moscow
Fri 6:45 PM
Mosta
Malta
Europe/Malta
Fri 4:45 PM
Mostar
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Fri 4:45 PM
Mosul
Iraq
Asia/Baghdad
Fri 6:45 PM
Moundou
Chad
Africa/Ndjamena
Fri 4:45 PM
Mount Gambier
Australia
Australia/Adelaide
Sat 2:15 AM
Mount Hagen
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Sat 1:45 AM
Mount Lavinia
Sri Lanka
Asia/Colombo
Fri 9:15 PM
Mount Pearl
Canada
America/St_Johns
Fri 12:15 PM
Moutsamoudou
Comoros
Indian/Comoro
Fri 6:45 PM
Mueang Nonthaburi
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 10:45 PM
Mukacheve
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Fri 5:45 PM
Mulifanua
Samoa
Pacific/Apia
Sat 5:45 AM
Multān
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 8:45 PM
Mumbai
India
Asia/Kolkata
Fri 9:15 PM
Murun-kuren
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 11:45 PM
Musanze
Rwanda
Africa/Kigali
Fri 5:45 PM
Muscat
Oman
Asia/Muscat
Fri 7:45 PM
Mutare
Zimbabwe
Africa/Harare
Fri 5:45 PM
Muyinga
Burundi
Africa/Bujumbura
Fri 5:45 PM
Mwanza
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 6:45 PM
Mzuzu
Malawi
Africa/Blantyre
Fri 5:45 PM
Mérida
Mexico
America/Merida
Fri 9:45 AM
München
Germany
Europe/Berlin
Fri 4:45 PM
N'Djamena
Chad
Africa/Ndjamena
Fri 4:45 PM
Nablus
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Fri 5:45 PM
Nadi
Fiji
Pacific/Fiji
Sat 3:45 AM
Nagoya
Japan
Asia/Tokyo
Sat 12:45 AM
Nairobi
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 6:45 PM
Nakuru
Kenya
Africa/Nairobi
Fri 6:45 PM
Namangan
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 8:45 PM
Nampa
United States
America/Boise
Fri 8:45 AM
Nampula
Mozambique
Africa/Maputo
Fri 5:45 PM
Namp’o
North Korea
Asia/Pyongyang
Sat 12:45 AM
Napoli
Italy
Europe/Rome
Fri 4:45 PM
Narva
Estonia
Europe/Tallinn
Fri 5:45 PM
Nassau
Bahamas
America/Nassau
Fri 10:45 AM
Natal
Brazil
America/Fortaleza
Fri 12:45 PM
Navojoa
Mexico
America/Hermosillo
Fri 8:45 AM
Nay Pyi Taw
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 10:15 PM
Nazrēt
Ethiopia
Africa/Addis_Ababa
Fri 6:45 PM
Ndola
Zambia
Africa/Lusaka
Fri 5:45 PM
Neiafu
Tonga
Pacific/Tongatapu
Sat 4:45 AM
Neryungri
Russia
Asia/Yakutsk
Sat 12:45 AM
Neuquén
Argentina
America/Argentina/Salta
Fri 12:45 PM
Nevel’sk
Russia
Asia/Sakhalin
Sat 2:45 AM
New Albany
United States
America/Kentucky/Louisville
Fri 10:45 AM
New Amsterdam
Guyana
America/Guyana
Fri 11:45 AM
New Kingston
Jamaica
America/Jamaica
Fri 10:45 AM
New York City
United States
America/New_York
Fri 10:45 AM
Newcastle
Australia
Australia/Sydney
Sat 2:45 AM
Ngozi
Burundi
Africa/Bujumbura
Fri 5:45 PM
Niamey
Niger
Africa/Niamey
Fri 4:45 PM
Nice
France
Europe/Paris
Fri 4:45 PM
Nicosia
Cyprus
Asia/Nicosia
Fri 5:45 PM
Nieuw Nickerie
Suriname
America/Paramaribo
Fri 12:45 PM
Nikšić
Montenegro
Europe/Podgorica
Fri 4:45 PM
Nitra
Slovakia
Europe/Bratislava
Fri 4:45 PM
Nizhniy Novgorod
Russia
Europe/Moscow
Fri 6:45 PM
Niš
Serbia
Europe/Belgrade
Fri 4:45 PM
Nogales
Mexico
America/Hermosillo
Fri 8:45 AM
Norilsk
Russia
Asia/Krasnoyarsk
Fri 10:45 PM
North Battleford
Canada
America/Regina
Fri 9:45 AM
North Side
Cayman Islands
America/Cayman
Fri 10:45 AM
North York
Canada
America/Toronto
Fri 10:45 AM
Nossa Senhora do Socorro
Brazil
America/Maceio
Fri 12:45 PM
Nouakchott
Mauritania
Africa/Nouakchott
Fri 3:45 PM
Nouméa
New Caledonia
Pacific/Noumea
Sat 2:45 AM
Nouâdhibou
Mauritania
Africa/Nouakchott
Fri 3:45 PM
Novi Sad
Serbia
Europe/Belgrade
Fri 4:45 PM
Novoaltaysk
Russia
Asia/Omsk
Fri 9:45 PM
Novokuybyshevsk
Russia
Europe/Samara
Fri 7:45 PM
Novokuznetsk
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 10:45 PM
Novosibirsk
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 10:45 PM
Nuevo Casas Grandes
Mexico
America/Chihuahua
Fri 8:45 AM
Nuevo Laredo
Mexico
America/Matamoros
Fri 9:45 AM
Nukunonu
Tokelau
Pacific/Fakaofo
Sat 4:45 AM
Nukus
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 8:45 PM
Nuku‘alofa
Tonga
Pacific/Tongatapu
Sat 4:45 AM
Nuuk
Greenland
America/Godthab
Fri 12:45 PM
Nzérékoré
Guinea
Africa/Conakry
Fri 3:45 PM
Néma
Mauritania
Africa/Nouakchott
Fri 3:45 PM
N’dalatando
Angola
Africa/Luanda
Fri 4:45 PM
Obock
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 6:45 PM
Odense
Denmark
Europe/Copenhagen
Fri 4:45 PM
Odessa
Ukraine
Europe/Kiev
Fri 5:45 PM
Oistins
Barbados
America/Barbados
Fri 11:45 AM
Ojinaga
Mexico
America/Ojinaga
Fri 8:45 AM
Okanagan
Canada
America/Vancouver
Fri 7:45 AM
Okha
Russia
Asia/Sakhalin
Sat 2:45 AM
Ola
Russia
Asia/Magadan
Sat 2:45 AM
Olinda
Brazil
America/Recife
Fri 12:45 PM
Olomouc
Czech Republic
Europe/Prague
Fri 4:45 PM
Olonkinbyen
Svalbard and Jan Mayen
Arctic/Longyearbyen
Fri 4:45 PM
Omdurman
Sudan
Africa/Khartoum
Fri 5:45 PM
Omsk
Russia
Asia/Omsk
Fri 9:45 PM
Oral
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 8:45 PM
Oran
Algeria
Africa/Algiers
Fri 4:45 PM
Orange Walk
Belize
America/Belize
Fri 9:45 AM
Oranjestad
Bonaire,Saint Eustatius and Saba
America/Kralendijk
Fri 11:45 AM
Orenburg
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 8:45 PM
Oriximiná
Brazil
America/Santarem
Fri 12:45 PM
Oruro
Bolivia
America/La_Paz
Fri 11:45 AM
Osaka
Japan
Asia/Tokyo
Sat 12:45 AM
Osh
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 9:45 PM
Osh City
Kyrgyzstan
Asia/Bishkek
Fri 9:45 PM
Oshakati
Namibia
Africa/Windhoek
Fri 5:45 PM
Osijek
Croatia
Europe/Zagreb
Fri 4:45 PM
Oslo
Norway
Europe/Oslo
Fri 4:45 PM
Ostrava
Czech Republic
Europe/Prague
Fri 4:45 PM
Ottawa
Canada
America/Toronto
Fri 10:45 AM
Ouagadougou
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Fri 3:45 PM
Ouahigouya
Burkina Faso
Africa/Ouagadougou
Fri 3:45 PM
Owando
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Fri 4:45 PM
Oyem
Gabon
Africa/Libreville
Fri 4:45 PM
Pago Pago
American Samoa
Pacific/Pago_Pago
Fri 4:45 AM
Pajok
South Sudan
Africa/Juba
Fri 5:45 PM
Pakse
Laos
Asia/Vientiane
Fri 10:45 PM
Palangkaraya
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 10:45 PM
Palermo
Italy
Europe/Rome
Fri 4:45 PM
Palikir - National Government Center
Micronesia
Pacific/Pohnpei
Sat 2:45 AM
Palmas
Brazil
America/Araguaina
Fri 12:45 PM
Palmerston
Australia
Australia/Darwin
Sat 1:15 AM
Palpalá
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Fri 12:45 PM
Panamá
Panama
America/Panama
Fri 10:45 AM
Panevėžys
Lithuania
Europe/Vilnius
Fri 5:45 PM
Pangai
Tonga
Pacific/Tongatapu
Sat 4:45 AM
Papeete
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Fri 5:45 AM
Paphos
Cyprus
Asia/Nicosia
Fri 5:45 PM
Parakou
Benin
Africa/Porto-Novo
Fri 4:45 PM
Paramaribo
Suriname
America/Paramaribo
Fri 12:45 PM
Parham
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Fri 11:45 AM
Parintins
Brazil
America/Manaus
Fri 11:45 AM
Paris
France
Europe/Paris
Fri 4:45 PM
Paulista
Brazil
America/Recife
Fri 12:45 PM
Paysandú
Uruguay
America/Montevideo
Fri 12:45 PM
Païta
New Caledonia
Pacific/Noumea
Sat 2:45 AM
Pearl City
United States
Pacific/Honolulu
Fri 5:45 AM
Peel
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Fri 3:45 PM
Pemagatshel
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 9:45 PM
Perm
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 8:45 PM
Perth
Australia
Australia/Perth
Fri 11:45 PM
Petapa
Guatemala
America/Guatemala
Fri 9:45 AM
Petit-Bourg
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Fri 11:45 AM
Petropavlovsk-Kamchatsky
Russia
Asia/Kamchatka
Sat 3:45 AM
Philadelphia
United States
America/New_York
Fri 10:45 AM
Philipsburg
Sint Maarten
America/Lower_Princes
Fri 11:45 AM
Phnom Penh
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 10:45 PM
Phoenix
United States
America/Phoenix
Fri 8:45 AM
Phuntsholing
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 9:45 PM
Pico Truncado
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Fri 12:45 PM
Piedras Negras
Mexico
America/Matamoros
Fri 9:45 AM
Piggotts
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Fri 11:45 AM
Pikine
Senegal
Africa/Dakar
Fri 3:45 PM
Pilsen
Czech Republic
Europe/Prague
Fri 4:45 PM
Pirae
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Fri 5:45 AM
Piraeus
Greece
Europe/Athens
Fri 5:45 PM
Playa del Carmen
Mexico
America/Cancun
Fri 10:45 AM
Pleasure Ridge Park
United States
America/Kentucky/Louisville
Fri 10:45 AM
Pljevlja
Montenegro
Europe/Podgorica
Fri 4:45 PM
Plovdiv
Bulgaria
Europe/Sofia
Fri 5:45 PM
Plymouth
Montserrat
America/Montserrat
Fri 11:45 AM
Pocatello
United States
America/Boise
Fri 8:45 AM
Pocito
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Fri 12:45 PM
Podgorica
Montenegro
Europe/Podgorica
Fri 4:45 PM
Pointe-Noire
Republic of the Congo
Africa/Brazzaville
Fri 4:45 PM
Pokhara
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 9:30 PM
Ponce
Puerto Rico
America/Puerto_Rico
Fri 11:45 AM
Ponta Delgada
Portugal
Atlantic/Azores
Fri 2:45 PM
Ponta Porã
Brazil
America/Campo_Grande
Fri 11:45 AM
Pontianak
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 10:45 PM
Popondetta
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Sat 1:45 AM
Port Elizabeth
Saint Vincent and the Grenadines
America/St_Vincent
Fri 11:45 AM
Port Erin
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Fri 3:45 PM
Port Harcourt
Nigeria
Africa/Lagos
Fri 4:45 PM
Port Louis
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 7:45 PM
Port Moresby
Papua New Guinea
Pacific/Port_Moresby
Sat 1:45 AM
Port of Spain
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Fri 11:45 AM
Port Said
Egypt
Africa/Cairo
Fri 5:45 PM
Port Sudan
Sudan
Africa/Khartoum
Fri 5:45 PM
Port-au-Prince
Haiti
America/Port-au-Prince
Fri 10:45 AM
Port-aux-Français
French Southern Territories
Indian/Kerguelen
Fri 8:45 PM
Port-de-Paix
Haiti
America/Port-au-Prince
Fri 10:45 AM
Port-Gentil
Gabon
Africa/Libreville
Fri 4:45 PM
Port-Vila
Vanuatu
Pacific/Efate
Sat 2:45 AM
Portage la Prairie
Canada
America/Winnipeg
Fri 9:45 AM
Portmore
Jamaica
America/Jamaica
Fri 10:45 AM
Porto
Portugal
Europe/Lisbon
Fri 3:45 PM
Porto Franco
Brazil
America/Araguaina
Fri 12:45 PM
Porto Velho
Brazil
America/Porto_Velho
Fri 11:45 AM
Porto-Novo
Benin
Africa/Porto-Novo
Fri 4:45 PM
Portsmouth
Dominica
America/Dominica
Fri 11:45 AM
Poznań
Poland
Europe/Warsaw
Fri 4:45 PM
Prague
Czech Republic
Europe/Prague
Fri 4:45 PM
Praia
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Fri 2:45 PM
Pretoria
South Africa
Africa/Johannesburg
Fri 5:45 PM
Prešov
Slovakia
Europe/Bratislava
Fri 4:45 PM
Prilep
Macedonia
Europe/Skopje
Fri 4:45 PM
Prince Albert
Canada
America/Regina
Fri 9:45 AM
Pristina
Serbia
Europe/Belgrade
Fri 4:45 PM
Prizren
Serbia
Europe/Belgrade
Fri 4:45 PM
Progreso de Castro
Mexico
America/Merida
Fri 9:45 AM
Prokop’yevsk
Russia
Asia/Novokuznetsk
Fri 10:45 PM
Prospect
Australia
Australia/Adelaide
Sat 2:15 AM
Puebla
Mexico
America/Mexico_City
Fri 9:45 AM
Puente Alto
Chile
America/Santiago
Fri 12:45 PM
Puerto Ayora
Ecuador
Pacific/Galapagos
Fri 9:45 AM
Puerto Baquerizo Moreno
Ecuador
Pacific/Galapagos
Fri 9:45 AM
Puerto Deseado
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Fri 12:45 PM
Puerto Madryn
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Fri 12:45 PM
Punaauia
French Polynesia
Pacific/Tahiti
Fri 5:45 AM
Punākha
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 9:45 PM
Pyongyang
North Korea
Asia/Pyongyang
Sat 12:45 AM
Pátra
Greece
Europe/Athens
Fri 5:45 PM
Pärnu
Estonia
Europe/Tallinn
Fri 5:45 PM
Pécs
Hungary
Europe/Budapest
Fri 4:45 PM
Pétionville
Haiti
America/Port-au-Prince
Fri 10:45 AM
Pātan
Nepal
Asia/Kathmandu
Fri 9:30 PM
Qalqīlyah
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Fri 5:45 PM
Qaqortoq
Greenland
America/Godthab
Fri 12:45 PM
Qarshi
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 8:45 PM
Qormi
Malta
Europe/Malta
Fri 4:45 PM
Qo‘qon
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 8:45 PM
Quatre Bornes
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 7:45 PM
Quezon City
Philippines
Asia/Manila
Fri 11:45 PM
Quilmes
Argentina
America/Argentina/Buenos_Aires
Fri 12:45 PM
Quito
Ecuador
America/Guayaquil
Fri 10:45 AM
Qulsary
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 8:45 PM
Qŭrghonteppa
Tajikistan
Asia/Dushanbe
Fri 8:45 PM
Rabat
Morocco
Africa/Casablanca
Fri 4:45 PM
Rabo de Peixe
Portugal
Atlantic/Azores
Fri 2:45 PM
Rafaḩ
Palestinian Territory
Asia/Gaza
Fri 5:45 PM
Ramsey
Isle of Man
Europe/Isle_of_Man
Fri 3:45 PM
Rawalpindi
Pakistan
Asia/Karachi
Fri 8:45 PM
Ra’s Bayrūt
Lebanon
Asia/Beirut
Fri 5:45 PM
Recife
Brazil
America/Recife
Fri 12:45 PM
Red Deer
Canada
America/Edmonton
Fri 8:45 AM
Regina
Canada
America/Regina
Fri 9:45 AM
Reservoir
Australia
Australia/Melbourne
Sat 2:45 AM
Resistencia
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Fri 12:45 PM
Reykjavík
Iceland
Atlantic/Reykjavik
Fri 3:45 PM
Reynosa
Mexico
America/Matamoros
Fri 9:45 AM
Riga
Latvia
Europe/Riga
Fri 5:45 PM
Rijeka
Croatia
Europe/Zagreb
Fri 4:45 PM
Rio Branco
Brazil
America/Rio_Branco
Fri 10:45 AM
Rio de Janeiro
Brazil
America/Sao_Paulo
Fri 12:45 PM
Rivera
Uruguay
America/Montevideo
Fri 12:45 PM
Riyadh
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 6:45 PM
Road Town
British Virgin Islands
America/Tortola
Fri 11:45 AM
Rockingham
Australia
Australia/Perth
Fri 11:45 PM
Rome
Italy
Europe/Rome
Fri 4:45 PM
Rondonópolis
Brazil
America/Cuiaba
Fri 11:45 AM
Rosario
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Fri 12:45 PM
Rosarito
Mexico
America/Tijuana
Fri 7:45 AM
Roseau
Dominica
America/Dominica
Fri 11:45 AM
Rosso
Mauritania
Africa/Nouakchott
Fri 3:45 PM
Rosto de Cão
Portugal
Atlantic/Azores
Fri 2:45 PM
Rostov-na-Donu
Russia
Europe/Moscow
Fri 6:45 PM
Rotterdam
Netherlands
Europe/Amsterdam
Fri 4:45 PM
Rubtsovsk
Russia
Asia/Omsk
Fri 9:45 PM
Rudnyy
Kazakhstan
Asia/Qyzylorda
Fri 8:45 PM
Rundu
Namibia
Africa/Windhoek
Fri 5:45 PM
Ruse
Bulgaria
Europe/Sofia
Fri 5:45 PM
Russeifa
Jordan
Asia/Amman
Fri 5:45 PM
Ruyigi
Burundi
Africa/Bujumbura
Fri 5:45 PM
Rémire-Montjoly
French Guiana
America/Cayenne
Fri 12:45 PM
Río Gallegos
Argentina
America/Argentina/Rio_Gallegos
Fri 12:45 PM
Rîbniţa
Moldova
Europe/Chisinau
Fri 5:45 PM
Rājshāhi
Bangladesh
Asia/Dhaka
Fri 9:45 PM
Sada
Mayotte
Indian/Mayotte
Fri 6:45 PM
Sagh
Chad
Africa/Ndjamena
Fri 4:45 PM
Saint Croix
U.S. Virgin Islands
America/St_Thomas
Fri 11:45 AM
Saint David\’s
Grenada
America/Grenada
Fri 11:45 AM
Saint George's
Grenada
America/Grenada
Fri 11:45 AM
Saint Helier
Jersey
Europe/Jersey
Fri 3:45 PM
Saint John
Canada
America/Moncton
Fri 11:45 AM
Saint John’s
Antigua and Barbuda
America/Antigua
Fri 11:45 AM
Saint Joseph
Dominica
America/Dominica
Fri 11:45 AM
Saint Paul’s
Saint Kitts and Nevis
America/St_Kitts
Fri 11:45 AM
Saint Peter Port
Guernsey
Europe/Guernsey
Fri 3:45 PM
Saint Peters
Montserrat
America/Montserrat
Fri 11:45 AM
Saint Petersburg
Russia
Europe/Moscow
Fri 6:45 PM
Saint-André
Reunion
Indian/Reunion
Fri 7:45 PM
Saint-Denis
Reunion
Indian/Reunion
Fri 7:45 PM
Saint-Laurent-du-Maroni
French Guiana
America/Cayenne
Fri 12:45 PM
Saint-Louis
Senegal
Africa/Dakar
Fri 3:45 PM
Saint-Paul
Reunion
Indian/Reunion
Fri 7:45 PM
Saint-Pierre
Reunion
Indian/Reunion
Fri 7:45 PM
Sainte-Anne
Guadeloupe
America/Guadeloupe
Fri 11:45 AM
Sainte-Marie
Martinique
America/Martinique
Fri 11:45 AM
Saipan
Northern Mariana Islands
Pacific/Saipan
Sat 1:45 AM
Sale
Morocco
Africa/Casablanca
Fri 4:45 PM
Salta
Argentina
America/Argentina/Salta
Fri 12:45 PM
Saltillo
Mexico
America/Monterrey
Fri 9:45 AM
Salto
Uruguay
America/Montevideo
Fri 12:45 PM
Salvador
Brazil
America/Bahia
Fri 12:45 PM
Salzburg
Austria
Europe/Vienna
Fri 4:45 PM
Samara
Russia
Europe/Samara
Fri 7:45 PM
Samarqand
Uzbekistan
Asia/Samarkand
Fri 8:45 PM
Same
East Timor
Asia/Dili
Sat 12:45 AM
Sampit
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 10:45 PM
Samut Prakan
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 10:45 PM
San Antonio
United States
America/Chicago
Fri 9:45 AM
San Carlos de Bariloche
Argentina
America/Argentina/Salta
Fri 12:45 PM
San Diego
United States
America/Los_Angeles
Fri 7:45 AM
San Fernando
Trinidad and Tobago
America/Port_of_Spain
Fri 11:45 AM
San Fernando del Valle de Catamarca
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Fri 12:45 PM
San Francisco
Costa Rica
America/Costa_Rica
Fri 9:45 AM
San Ignacio
Belize
America/Belize
Fri 9:45 AM
San Jose
United States
America/Los_Angeles
Fri 7:45 AM
San Jose Village
Northern Mariana Islands
Pacific/Saipan
Sat 1:45 AM
San José
Costa Rica
America/Costa_Rica
Fri 9:45 AM
San Juan
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Fri 12:45 PM
San Juan Sacatepéquez
Guatemala
America/Guatemala
Fri 9:45 AM
San Lorenzo
Paraguay
America/Asuncion
Fri 12:45 PM
San Luis
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Fri 12:45 PM
San Luis Río Colorado
Mexico
America/Hermosillo
Fri 8:45 AM
San Marino
San Marino
Europe/San_Marino
Fri 4:45 PM
San Martín
Argentina
America/Argentina/Mendoza
Fri 12:45 PM
San Miguel
El Salvador
America/El_Salvador
Fri 9:45 AM
San Miguel de Cozumel
Mexico
America/Cancun
Fri 10:45 AM
San Miguel de Tucumán
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Fri 12:45 PM
San Miguelito
Panama
America/Panama
Fri 10:45 AM
San Pawl il-Baħar
Malta
Europe/Malta
Fri 4:45 PM
San Pedro
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Fri 12:45 PM
San Pedro de Macorís
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Fri 11:45 AM
San Pedro Sula
Honduras
America/Tegucigalpa
Fri 9:45 AM
San Rafael
Argentina
America/Argentina/Mendoza
Fri 12:45 PM
San Salvador
El Salvador
America/El_Salvador
Fri 9:45 AM
San Salvador de Jujuy
Argentina
America/Argentina/Jujuy
Fri 12:45 PM
San-Pédro
Ivory Coast
Africa/Abidjan
Fri 3:45 PM
Sanaa
Yemen
Asia/Aden
Fri 6:45 PM
Sandakan
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 11:45 PM
Sant Julià de Lòria
Andorra
Europe/Andorra
Fri 4:45 PM
Santa Ana
El Salvador
America/El_Salvador
Fri 9:45 AM
Santa Cruz
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Fri 2:45 PM
Santa Cruz de la Sierra
Bolivia
America/La_Paz
Fri 11:45 AM
Santa Cruz de Tenerife
Spain
Atlantic/Canary
Fri 3:45 PM
Santa Fe de la Vera Cruz
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Fri 12:45 PM
Santa Lucía
Argentina
America/Argentina/San_Juan
Fri 12:45 PM
Santa Maria
Cape Verde
Atlantic/Cape_Verde
Fri 2:45 PM
Santa Rosa
Argentina
America/Argentina/Salta
Fri 12:45 PM
Santana
Portugal
Atlantic/Madeira
Fri 3:45 PM
Santarém
Brazil
America/Santarem
Fri 12:45 PM
Santiago
Chile
America/Santiago
Fri 12:45 PM
Santiago de Cuba
Cuba
America/Havana
Fri 10:45 AM
Santiago de los Caballeros
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Fri 11:45 AM
Santiago del Estero
Argentina
America/Argentina/Cordoba
Fri 12:45 PM
Santo António
Sao Tome and Principe
Africa/Sao_Tome
Fri 3:45 PM
Santo Domingo
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Fri 11:45 AM
Santo Domingo de los Colorados
Ecuador
America/Guayaquil
Fri 10:45 AM
Santo Domingo Oeste
Dominican Republic
America/Santo_Domingo
Fri 11:45 AM
Sapporo
Japan
Asia/Tokyo
Sat 12:45 AM
Sarajevo
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Fri 4:45 PM
Saratov
Russia
Europe/Volgograd
Fri 6:45 PM
Saskatoon
Canada
America/Regina
Fri 9:45 AM
Savannakhét
Laos
Asia/Vientiane
Fri 10:45 PM
Savave Village
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Sat 3:45 AM
Schaan
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Fri 4:45 PM
Schifflange
Luxembourg
Europe/Luxembourg
Fri 4:45 PM
Seattle
United States
America/Los_Angeles
Fri 7:45 AM
Sector 2
Romania
Europe/Bucharest
Fri 5:45 PM
Sector 3
Romania
Europe/Bucharest
Fri 5:45 PM
Sector 6
Romania
Europe/Bucharest
Fri 5:45 PM
Seeb
Oman
Asia/Muscat
Fri 7:45 PM
Selebi-Phikwe
Botswana
Africa/Gaborone
Fri 5:45 PM
Selkirk
Canada
America/Winnipeg
Fri 9:45 AM
Sena Madureira
Brazil
America/Rio_Branco
Fri 10:45 AM
Seoul
South Korea
Asia/Seoul
Sat 12:45 AM
Seria
Brunei
Asia/Brunei
Fri 11:45 PM
Serravalle
San Marino
Europe/San_Marino
Fri 4:45 PM
Setúbal
Portugal
Europe/Lisbon
Fri 3:45 PM
Sevastopol
Russia
Europe/Simferopol
Fri 6:45 PM
Seversk
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 10:45 PM
Sevilla
Spain
Europe/Madrid
Fri 4:45 PM
Sfax
Tunisia
Africa/Tunis
Fri 4:45 PM
Shalkar
Kazakhstan
Asia/Oral
Fri 8:45 PM
Shalqar
Kazakhstan
Asia/Aqtobe
Fri 8:45 PM
Shanghai
China
Asia/Shanghai
Fri 11:45 PM
Sharjah
United Arab Emirates
Asia/Dubai
Fri 7:45 PM
Shenzhen
China
Asia/Shanghai
Fri 11:45 PM
Shetpe
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 8:45 PM
Shihezi
China
Asia/Urumqi
Fri 9:45 PM
Shkodër
Albania
Europe/Tirane
Fri 4:45 PM
Shymkent
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 9:45 PM
Sidon
Lebanon
Asia/Beirut
Fri 5:45 PM
Siem Reap
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 10:45 PM
Sigavé
Wallis and Futuna
Pacific/Wallis
Sat 3:45 AM
Sihanoukville
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 10:45 PM
Sikasso
Mali
Africa/Bamako
Fri 3:45 PM
Simferopol
Russia
Europe/Simferopol
Fri 6:45 PM
Singapore
Singapore
Asia/Singapore
Fri 11:45 PM
Singkawang
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 10:45 PM
Sinop
Brazil
America/Cuiaba
Fri 11:45 AM
Sint Michiel Liber
Curacao
America/Curacao
Fri 11:45 AM
Sisimiut
Greenland
America/Godthab
Fri 12:45 PM
Sitka
United States
America/Sitka
Fri 6:45 AM
Skopje
Macedonia
Europe/Skopje
Fri 4:45 PM
Smara
Western Sahara
Africa/El_Aaiun
Fri 4:45 PM
Sofia
Bulgaria
Europe/Sofia
Fri 5:45 PM
Sohar
Oman
Asia/Muscat
Fri 7:45 PM
Sokhumi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 7:45 PM
Sokodé
Togo
Africa/Lome
Fri 3:45 PM
Sola
Vanuatu
Pacific/Efate
Sat 2:45 AM
Sorong
Indonesia
Asia/Jayapura
Sat 12:45 AM
Soufrière
Saint Lucia
America/St_Lucia
Fri 11:45 AM
Sousse
Tunisia
Africa/Tunis
Fri 4:45 PM
South Bend
United States
America/Indiana/Indianapolis
Fri 10:45 AM
Sovetsk
Russia
Europe/Kaliningrad
Fri 5:45 PM
Soweto
South Africa
Africa/Johannesburg
Fri 5:45 PM
Soyapango
El Salvador
America/El_Salvador
Fri 9:45 AM
Spanish Town
Jamaica
America/Jamaica
Fri 10:45 AM
Speightstown
Barbados
America/Barbados
Fri 11:45 AM
Split
Croatia
Europe/Zagreb
Fri 4:45 PM
St. John's
Canada
America/St_Johns
Fri 12:15 PM
Stanley
Falkland Islands
Atlantic/Stanley
Fri 12:45 PM
Stavanger
Norway
Europe/Oslo
Fri 4:45 PM
Sterling Heights
United States
America/Detroit
Fri 10:45 AM
Stockholm
Sweden
Europe/Stockholm
Fri 4:45 PM
Suai
East Timor
Asia/Dili
Sat 12:45 AM
Sucre
Bolivia
America/La_Paz
Fri 11:45 AM
Suez
Egypt
Africa/Cairo
Fri 5:45 PM
Sulţānah
Saudi Arabia
Asia/Riyadh
Fri 6:45 PM
Sumqayıt
Azerbaijan
Asia/Baku
Fri 7:45 PM
Surabaya
Indonesia
Asia/Jakarta
Fri 10:45 PM
Surrey
Canada
America/Vancouver
Fri 7:45 AM
Susuman
Russia
Asia/Magadan
Sat 2:45 AM
Suva
Fiji
Pacific/Fiji
Sat 3:45 AM
Swakopmund
Namibia
Africa/Windhoek
Fri 5:45 PM
Swift Current
Canada
America/Swift_Current
Fri 9:45 AM
Sydney
Australia
Australia/Sydney
Sat 2:45 AM
Sydney Mines
Canada
America/Glace_Bay
Fri 11:45 AM
Syevyerodonets’k
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Fri 5:45 PM
Syzran’
Russia
Europe/Samara
Fri 7:45 PM
Szeged
Hungary
Europe/Budapest
Fri 4:45 PM
São Cristóvão
Brazil
America/Maceio
Fri 12:45 PM
São Luís
Brazil
America/Fortaleza
Fri 12:45 PM
São Paulo
Brazil
America/Sao_Paulo
Fri 12:45 PM
São Tomé
Sao Tome and Principe
Africa/Sao_Tome
Fri 3:45 PM
Ségou
Mali
Africa/Bamako
Fri 3:45 PM
Ta`ū
American Samoa
Pacific/Pago_Pago
Fri 4:45 AM
Tabriz
Iran
Asia/Tehran
Fri 7:15 PM
Tadjoura
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 6:45 PM
Tafí Viejo
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Fri 12:45 PM
Taguatinga
Brazil
America/Araguaina
Fri 12:45 PM
Taichung
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 11:45 PM
Tainan
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 11:45 PM
Taiohae
French Polynesia
Pacific/Marquesas
Fri 6:15 AM
Taipei
Taiwan
Asia/Taipei
Fri 11:45 PM
Takeo
Cambodia
Asia/Phnom_Penh
Fri 10:45 PM
Takoradi
Ghana
Africa/Accra
Fri 3:45 PM
Tallinn
Estonia
Europe/Tallinn
Fri 5:45 PM
Tamale
Ghana
Africa/Accra
Fri 3:45 PM
Tampere
Finland
Europe/Helsinki
Fri 5:45 PM
Tamuning-Tumon-Harmon Village
Guam
Pacific/Guam
Sat 1:45 AM
Tanjungpinang
Indonesia
Asia/Pontianak
Fri 10:45 PM
Tanrake Village
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Sat 3:45 AM
Tarauacá
Brazil
America/Rio_Branco
Fri 10:45 AM
Tarawa
Kiribati
Pacific/Tarawa
Sat 3:45 AM
Taraz
Kazakhstan
Asia/Almaty
Fri 9:45 PM
Tarhuna
Libya
Africa/Tripoli
Fri 5:45 PM
Tartu
Estonia
Europe/Tallinn
Fri 5:45 PM
Tashkent
Uzbekistan
Asia/Tashkent
Fri 8:45 PM
Taulaga
American Samoa
Pacific/Pago_Pago
Fri 4:45 AM
Tawau
Malaysia
Asia/Kuching
Fri 11:45 PM
Ta‘izz
Yemen
Asia/Aden
Fri 6:45 PM
Tbilisi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 7:45 PM
Tecate
Mexico
America/Tijuana
Fri 7:45 AM
Tegucigalpa
Honduras
America/Tegucigalpa
Fri 9:45 AM
Tehran
Iran
Asia/Tehran
Fri 7:15 PM
Tel Aviv
Israel
Asia/Jerusalem
Fri 5:45 PM
Telde
Spain
Atlantic/Canary
Fri 3:45 PM
Tell City
United States
America/Indiana/Tell_City
Fri 9:45 AM
Tepic
Mexico
America/Mazatlan
Fri 8:45 AM
Teresina
Brazil
America/Fortaleza
Fri 12:45 PM
Ternate
Indonesia
Asia/Jayapura
Sat 12:45 AM
Tetovo
Macedonia
Europe/Skopje
Fri 4:45 PM
The Bottom
Bonaire,Saint Eustatius and Saba
America/Kralendijk
Fri 11:45 AM
The Hague
Netherlands
Europe/Amsterdam
Fri 4:45 PM
The Valley
Anguilla
America/Anguilla
Fri 11:45 AM
Thessaloníki
Greece
Europe/Athens
Fri 5:45 PM
Thimphu
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 9:45 PM
Thinadhoo
Maldives
Indian/Maldives
Fri 8:45 PM
Thiès Nones
Senegal
Africa/Dakar
Fri 3:45 PM
Thompson
Canada
America/Winnipeg
Fri 9:45 AM
Thunder Bay
Canada
America/Thunder_Bay
Fri 10:45 AM
Tianjin
China
Asia/Shanghai
Fri 11:45 PM
Tijuana
Mexico
America/Tijuana
Fri 7:45 AM
Tipitapa
Nicaragua
America/Managua
Fri 9:45 AM
Tirana
Albania
Europe/Tirane
Fri 4:45 PM
Tiraspolul
Moldova
Europe/Chisinau
Fri 5:45 PM
Toamasina
Madagascar
Indian/Antananarivo
Fri 6:45 PM
Tocumen
Panama
America/Panama
Fri 10:45 AM
Tofol
Micronesia
Pacific/Kosrae
Sat 2:45 AM
Toga Village
Tuvalu
Pacific/Funafuti
Sat 3:45 AM
Tokyo
Japan
Asia/Tokyo
Sat 12:45 AM
Tol’yatti
Russia
Europe/Samara
Fri 7:45 PM
Tomsk
Russia
Asia/Novosibirsk
Fri 10:45 PM
Toronto
Canada
America/Toronto
Fri 10:45 AM
Torreon
Mexico
America/Monterrey
Fri 9:45 AM
Tortola
British Virgin Islands
America/Tortola
Fri 11:45 AM
Touba
Senegal
Africa/Dakar
Fri 3:45 PM
Toulouse
France
Europe/Paris
Fri 4:45 PM
Townsville
Australia
Australia/Brisbane
Sat 1:45 AM
Trelew
Argentina
America/Argentina/Catamarca
Fri 12:45 PM
Triesen
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Fri 4:45 PM
Triolet
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 7:45 PM
Tripoli
Lebanon
Asia/Beirut
Fri 5:45 PM
Trondheim
Norway
Europe/Oslo
Fri 4:45 PM
Trujillo
Peru
America/Lima
Fri 10:45 AM
Truro
Canada
America/Halifax
Fri 11:45 AM
Três Lagoas
Brazil
America/Campo_Grande
Fri 11:45 AM
Tsirang
Bhutan
Asia/Thimphu
Fri 9:45 PM
Tsuen Wan
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 11:45 PM
Tucson
United States
America/Phoenix
Fri 8:45 AM
Tulaghi
Solomon Islands
Pacific/Guadalcanal
Sat 2:45 AM
Tung Chung
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 11:45 PM
Tunis
Tunisia
Africa/Tunis
Fri 4:45 PM
Turin
Italy
Europe/Rome
Fri 4:45 PM
Turku
Finland
Europe/Helsinki
Fri 5:45 PM
Turpan
China
Asia/Urumqi
Fri 9:45 PM
Tutong
Brunei
Asia/Brunei
Fri 11:45 PM
Tuzla
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Fri 4:45 PM
Tvøroyri
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Fri 3:45 PM
Tyre
Lebanon
Asia/Beirut
Fri 5:45 PM
Tébessa
Algeria
Africa/Algiers
Fri 4:45 PM
Tórshavn
Faroe Islands
Atlantic/Faroe
Fri 3:45 PM
Türkmenabat
Turkmenistan
Asia/Ashgabat
Fri 8:45 PM
Tāfuna
American Samoa
Pacific/Pago_Pago
Fri 4:45 AM
Uaboe
Nauru
Pacific/Nauru
Sat 3:45 AM
Udon Thani
Thailand
Asia/Bangkok
Fri 10:45 PM
Ufa
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 8:45 PM
Ulaangom
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 10:45 PM
Ulan Bator
Mongolia
Asia/Ulaanbaatar
Fri 11:45 PM
Ulan-Ude
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 11:45 PM
Uliastay
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 10:45 PM
Ulimang
Palau
Pacific/Palau
Sat 12:45 AM
Umm Şalāl Muḩammad
Qatar
Asia/Qatar
Fri 6:45 PM
Uppsala
Sweden
Europe/Stockholm
Fri 4:45 PM
Ushuaia
Argentina
America/Argentina/Ushuaia
Fri 12:45 PM
Ussuriysk
Russia
Asia/Vladivostok
Sat 1:45 AM
Ust-Nera
Russia
Asia/Magadan
Sat 2:45 AM
Ust’-Ilimsk
Russia
Asia/Irkutsk
Fri 11:45 PM
Utrecht
Netherlands
Europe/Amsterdam
Fri 4:45 PM
Uzhhorod
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Fri 5:45 PM
Vacoas
Mauritius
Indian/Mauritius
Fri 7:45 PM
Vaduz
Liechtenstein
Europe/Vaduz
Fri 4:45 PM
Valencia
Spain
Europe/Madrid
Fri 4:45 PM
Valle de Banderas
Mexico
America/Bahia_Banderas
Fri 9:45 AM
Valparaíso
Chile
America/Santiago
Fri 12:45 PM
Vanadzor
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 7:45 PM
Vancouver
Canada
America/Vancouver
Fri 7:45 AM
Vantaa
Finland
Europe/Helsinki
Fri 5:45 PM
Varna
Bulgaria
Europe/Sofia
Fri 5:45 PM
Vatican City
Vatican
Europe/Vatican
Fri 4:45 PM
Vec-Liepāja
Latvia
Europe/Riga
Fri 5:45 PM
Velenje
Slovenia
Europe/Ljubljana
Fri 4:45 PM
Victoria
Seychelles
Indian/Mahe
Fri 7:45 PM
Vienna
Austria
Europe/Vienna
Fri 4:45 PM
Vientiane
Laos
Asia/Vientiane
Fri 10:45 PM
Vieux Fort
Saint Lucia
America/St_Lucia
Fri 11:45 AM
Vilhena
Brazil
America/Porto_Velho
Fri 11:45 AM
Villa Mercedes
Argentina
America/Argentina/San_Luis
Fri 12:45 PM
Villa Nueva
Guatemala
America/Guatemala
Fri 9:45 AM
Vilnius
Lithuania
Europe/Vilnius
Fri 5:45 PM
Vilyuchinsk
Russia
Asia/Kamchatka
Sat 3:45 AM
Vincennes
United States
America/Indiana/Vincennes
Fri 10:45 AM
Vitebsk
Belarus
Europe/Minsk
Fri 6:45 PM
Vitória da Conquista
Brazil
America/Bahia
Fri 12:45 PM
Viña del Mar
Chile
America/Santiago
Fri 12:45 PM
Vladivostok
Russia
Asia/Vladivostok
Sat 1:45 AM
Vlorë
Albania
Europe/Tirane
Fri 4:45 PM
Volgograd
Russia
Europe/Volgograd
Fri 6:45 PM
Volzhskiy
Russia
Europe/Volgograd
Fri 6:45 PM
Vynohradiv
Ukraine
Europe/Uzhgorod
Fri 5:45 PM
Várzea Grande
Brazil
America/Cuiaba
Fri 11:45 AM
Västerås
Sweden
Europe/Stockholm
Fri 4:45 PM
Waipahu
United States
Pacific/Honolulu
Fri 5:45 AM
Waitakere
New Zealand
Pacific/Auckland
Sat 4:45 AM
Waitangi
New Zealand
Pacific/Chatham
Sat 5:30 AM
Walvis Bay
Namibia
Africa/Windhoek
Fri 5:45 PM
Warren
United States
America/Detroit
Fri 10:45 AM
Warsaw
Poland
Europe/Warsaw
Fri 4:45 PM
Washington
United States
America/Indiana/Vincennes
Fri 10:45 AM
Wau
South Sudan
Africa/Juba
Fri 5:45 PM
Wellington
New Zealand
Pacific/Auckland
Sat 4:45 AM
Weno Town
Micronesia
Pacific/Chuuk
Sat 1:45 AM
Wesley
Dominica
America/Dominica
Fri 11:45 AM
West Bay
Cayman Islands
America/Cayman
Fri 10:45 AM
West End
Bahamas
America/Nassau
Fri 10:45 AM
West Island
Cocos Islands
Indian/Cocos
Fri 10:15 PM
West Jerusalem
Israel
Asia/Jerusalem
Fri 5:45 PM
Whitehorse
Canada
America/Whitehorse
Fri 8:45 AM
Willemstad
Curacao
America/Curacao
Fri 11:45 AM
Windhoek
Namibia
Africa/Windhoek
Fri 5:45 PM
Winnipeg
Canada
America/Winnipeg
Fri 9:45 AM
Wollongong
Australia
Australia/Sydney
Sat 2:45 AM
Wotje
Marshall Islands
Pacific/Majuro
Sat 3:45 AM
Wrocław
Poland
Europe/Warsaw
Fri 4:45 PM
New Caledonia
Pacific/Noumea
Sat 2:45 AM
Wādī as Sīr
Jordan
Asia/Amman
Fri 5:45 PM
Xam Nua
Laos
Asia/Vientiane
Fri 10:45 PM
Yakutsk
Russia
Asia/Yakutsk
Sat 12:45 AM
Yalta
Russia
Europe/Simferopol
Fri 6:45 PM
Yangon
Myanmar
Asia/Rangoon
Fri 10:15 PM
Yaoundé
Cameroon
Africa/Douala
Fri 4:45 PM
Yaren
Nauru
Pacific/Nauru
Sat 3:45 AM
Yei
South Sudan
Africa/Juba
Fri 5:45 PM
Yekaterinburg
Russia
Asia/Yekaterinburg
Fri 8:45 PM
Yelizovo
Russia
Asia/Kamchatka
Sat 3:45 AM
Yellowknife
Canada
America/Yellowknife
Fri 8:45 AM
Yeraliyev
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 8:45 PM
Yerba Buena
Argentina
America/Argentina/Tucuman
Fri 12:45 PM
Yerevan
Armenia
Asia/Yerevan
Fri 7:45 PM
Yevpatoriya
Russia
Europe/Simferopol
Fri 6:45 PM
Yigo Village
Guam
Pacific/Guam
Sat 1:45 AM
Yokohama
Japan
Asia/Tokyo
Sat 12:45 AM
Yuen Long Kau Hui
Hong Kong
Asia/Hong_Kong
Fri 11:45 PM
Yuzhno-Sakhalinsk
Russia
Asia/Sakhalin
Sat 2:45 AM
Zagreb
Croatia
Europe/Zagreb
Fri 4:45 PM
Zagreb - Centar
Croatia
Europe/Zagreb
Fri 4:45 PM
Zanzibar
Tanzania
Africa/Dar_es_Salaam
Fri 6:45 PM
Zaporizhzhya
Ukraine
Europe/Zaporozhye
Fri 5:45 PM
Zaragoza
Spain
Europe/Madrid
Fri 4:45 PM
Zarqa
Jordan
Asia/Amman
Fri 5:45 PM
Zenica
Bosnia and Herzegovina
Europe/Sarajevo
Fri 4:45 PM
Zhanaozen
Kazakhstan
Asia/Aqtau
Fri 8:45 PM
Zhanjiang
China
Asia/Urumqi
Fri 9:45 PM
Zhongshan
China
Asia/Urumqi
Fri 9:45 PM
Zinder
Niger
Africa/Niamey
Fri 4:45 PM
Znamensk
Russia
Europe/Astrakhan
Fri 7:45 PM
Zomba
Malawi
Africa/Blantyre
Fri 5:45 PM
Zugdidi
Georgia
Asia/Tbilisi
Fri 7:45 PM
Zürich
Switzerland
Europe/Zurich
Fri 4:45 PM
Århus
Denmark
Europe/Copenhagen
Fri 4:45 PM
Ölgiy
Mongolia
Asia/Hovd
Fri 10:45 PM
Ürümqi
China
Asia/Urumqi
Fri 9:45 PM
İstanbul
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 6:45 PM
İzmir
Turkey
Europe/Istanbul
Fri 6:45 PM
Łódź
Poland
Europe/Warsaw
Fri 4:45 PM
Şabāḩ as Sālim
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 6:45 PM
Şalālah
Oman
Asia/Muscat
Fri 7:45 PM
Šiauliai
Lithuania
Europe/Vilnius
Fri 5:45 PM
Ţūlkarm
Palestinian Territory
Asia/Hebron
Fri 5:45 PM
Żabbar
Malta
Europe/Malta
Fri 4:45 PM
Žilina
Slovakia
Europe/Bratislava
Fri 4:45 PM
Ḏânan
Djibouti
Africa/Djibouti
Fri 6:45 PM
Ḩamāh
Syria
Asia/Damascus
Fri 5:45 PM
Ḩawallī
Kuwait
Asia/Kuwait
Fri 6:45 PM
‘Ohonua
Tonga
Pacific/Tongatapu
Sat 4:45 AM

คำย่อของโซนเวลา

ตัวย่อ
เขตเวลา
สาขา
เวลาปัจจุบัน
ACDT
เวลาออมแสงตามฤดูกาลของออสเตรเลียตอนกลาง
UTC + 10: 30
Sat 2:15 AM
ACDT
เวลาฤดูร้อน (ออสเตรเลีย)
UTC + 10: 30
Sat 2:15 AM
ACST
เวลามาตรฐานของออสเตรเลียกลาง
UTC + 09: 30
Sat 2:15 AM
ACST
เวลามาตรฐานกลาง (ออสเตรเลีย)
UTC + 09: 30
Sat 2:15 AM
ACT
เวลาเอเคอร์
UTC-05
ACT
เวลาร่วมของอาเซียน
UTC + 06: 30 - UTC + 09
ADT
เวลาตามฤดูกาลของมหาสมุทรแอตแลนติก
UTC-03
Fri 11:45 AM
AEDT
เวลาออมแสงตามฤดูกาลของประเทศออสเตรเลีย
UTC + 11
Sat 2:45 AM
AEDT
เวลาฤดูร้อนทางตะวันออก (ออสเตรเลีย)
UTC + 11
Sat 2:45 AM
AEST
เวลามาตรฐานตะวันออกของออสเตรเลีย
UTC + 10
Sat 2:45 AM
AEST
เวลามาตรฐานตะวันออก (ออสเตรเลีย)
UTC + 10
Sat 2:45 AM
AFT
อัฟกานิสถานเวลา
UTC + 04: 30
AKDT
เวลาออมแสงตามฤดูกาล
UTC-08
Fri 6:45 AM
AKST
เวลามาตรฐานของ Alaska
UTC-09
Fri 6:45 AM
AMST
เวลาฤดูร้อนของอเมซอน (บราซิล) [1]
UTC-03
AMT
เวลาอเมซอน (บราซิล) [2]
UTC-04
Fri 12:45 PM
AMT
เวลาอาร์เมเนีย
UTC + 04
Fri 12:45 PM
ART
เวลาอาร์เจนตินา
UTC-03
AST
เวลามาตรฐานของอาระเบีย
UTC + 03
Fri 11:45 AM
AST
เวลามาตรฐานของมหาสมุทรแอตแลนติก
UTC-04
Fri 11:45 AM
AWST
เวลามาตรฐานออสเตรเลียตะวันตก
UTC + 08
Fri 11:45 PM
AZOST
เวลาฤดูร้อน Azores
UTC ± 00
AZOT
เวลามาตรฐานของอะซอเรส
UTC-01
AZT
เวลาอาเซอร์ไบจาน
UTC + 04
BDT
บรูไนเวลา
UTC + 08
Fri 5:45 AM
BIOT
เวลามหาสมุทรอินเดียในมหาสมุทรอินเดีย
UTC + 06
BIT
เวลาเกาะเบเกอร์
UTC-12
BOT
เวลาโบลิเวีย
UTC-04
BRST
เวลาฤดูร้อนของบราซิเลีย
UTC-02
BRT
Brasilia Time
UTC-03
BST
เวลามาตรฐานบังกลาเทศ
UTC + 06
Fri 3:45 PM
BST
บูเกนวิลล์มาตรฐาน [3]
UTC + 11
Fri 3:45 PM
BST
เวลาฤดูร้อนอังกฤษ (เวลามาตรฐานของอังกฤษตั้งแต่ ก.พ. 1968 ถึงตุลาคม 1971)
UTC + 01
Fri 3:45 PM
BTT
เวลาภูฏาน
UTC + 06
CAT
เวลาแอฟริกากลาง
UTC + 02
Fri 5:45 PM
CCT
เวลาเกาะโคโคส
UTC + 06: 30
CDT
เวลาตามฤดูกาลตอนกลาง (อเมริกาเหนือ)
UTC-05
Fri 9:45 AM
CDT
คิวบาตามฤดูกาล [4]
UTC-04
Fri 9:45 AM
CEST
เวลาฤดูร้อนของยุโรปกลาง (ดู HAEC)
UTC + 02
Fri 4:45 PM
CET
เวลายุโรปกลาง
UTC + 01
Fri 4:45 PM
CHADT
Chatham Daylight Time
UTC + 13: 45
CHAST
เวลามาตรฐาน Chatham
UTC + 12: 45
CHOST
เวลาฤดูร้อน Choibalsan
UTC + 09
CHOT
เวลามาตรฐาน Choibalsan
UTC + 08
CHST
เวลามาตรฐาน Chamorro
UTC + 10
Sat 1:45 AM
CHUT
Chuuk Time
UTC + 10
CIST
เวลามาตรฐานของเกาะคลิปเพอร์ตัน
UTC-08
CIT
เวลาอินโดนีเซียตอนกลาง
UTC + 08
CKT
เกาะคุกเวลา
UTC-10
CLST
เวลาฤดูร้อนของประเทศชิลี
UTC-03
CLT
เวลามาตรฐานของชิลี
UTC-04
COST
เวลาฤดูร้อนของประเทศโคลอมเบีย
UTC-04
COT
เวลาโคลัมเบีย
UTC-05
CST
เวลามาตรฐานกลาง (อเมริกาเหนือ)
UTC-06
Fri 9:45 AM
CST
เวลามาตรฐานของประเทศจีน
UTC + 08
Fri 9:45 AM
CST
เวลามาตรฐานของคิวบา
UTC-05
Fri 9:45 AM
CT
จีนเวลา
UTC + 08
CVT
เวลาเคปเวิร์ด
UTC-01
CWST
เวลามาตรฐานกลางของ Western Standard (ออสเตรเลีย) ไม่เป็นทางการ
UTC + 08: 45
CXT
เวลาเกาะคริสต์มาส
UTC + 07
DAVT
เวลาเดวิส
UTC + 07
DDUT
เวลา Dumont d'Urville
UTC + 10
DFT
AIX เทียบเท่าที่เฉพาะเจาะจงของเวลายุโรปกลาง [5]
UTC + 01
EASST
เวลาฤดูร้อนเกาะอีสเตอร์
UTC-05
EAST
เวลามาตรฐานเกาะอีสเตอร์
UTC-06
EAT
เวลาแอฟริกาตะวันออก
UTC + 03
Fri 5:45 PM
ECT
เวลาแคริบเบียนตะวันออก (ไม่รู้จัก DST)
UTC-04
ECT
เวลาเอกวาดอร์
UTC-05
EDT
เวลาตามฤดูกาลของภาคตะวันออก (อเมริกาเหนือ)
UTC-04
Fri 10:45 AM
EEST
เวลาฤดูร้อนของยุโรปตะวันออก
UTC + 03
Fri 5:45 PM
EET
เวลายุโรปตะวันออก
UTC + 02
Fri 5:45 PM
EGST
เวลาฤดูร้อนของเกาะกรีนแลนด์ตะวันออก
UTC ± 00
EGT
เวลากรีนแลนด์ตะวันออก
UTC-01
EIT
เวลาอินโดนีเซียตะวันออก
UTC + 09
EST
เวลามาตรฐานตะวันออก (อเมริกาเหนือ)
UTC-05
Fri 10:45 AM
FET
เวลายุโรปตะวันออกเพิ่มเติม
UTC + 03
FJT
เวลาฟิจิ
UTC + 12
FKST
เวลาฤดูร้อนเกาะฟอล์คแลนด์
UTC-03
FKT
เวลาเกาะฟอล์คแลนด์
UTC-04
FNT
เวลา Fernando de Noronha
UTC-02
GALT
เวลากาลาปากอส
UTC-06
GAMT
หมู่เกาะแกมเบีย
UTC-09
GET
เวลามาตรฐานจอร์เจีย
UTC + 04
GFT
เวลาเฟรนช์เกียนา
UTC-03
GILT
เวลาเกาะกิลเบิร์ต
UTC + 12
GIT
เวลาเกาะแกมเบีย
UTC-09
GMT
เวลามาตรฐานกรีนิช
UTC ± 00
Fri 3:45 PM
GST
เวลามาตรฐานของอ่าว
UTC + 04
Sat 1:45 AM
GST
เกาะเซาท์จอร์เจียและหมู่เกาะเซาท์แซนด์วิช
UTC-02
Sat 1:45 AM
GYT
เวลากายอานา
UTC-04
HADT
เวลาตามฤดูกาลของ Hawaii-Aleutian
UTC-09
HAEC
Heure Avancée d'Europe ชื่อ Centralized francised สำหรับ CEST
UTC + 02
HAST
เวลามาตรฐานของ Hawaii-Aleutian
UTC-10
HKT
ฮ่องกงเวลา
UTC + 08
Fri 11:45 PM
HMT
เวลาได้ยินและ McDonald Islands
UTC + 05
Fri 10:45 AM
HOVST
เวลาฤดูร้อน Khovd
UTC + 08
HOVT
เวลามาตรฐาน Khovd
UTC + 07
ICT
เวลาอินโดจีน
UTC + 07
IDT
เวลาตามฤดูกาลของอิสราเอล
UTC + 03
Fri 5:45 PM
IOT
เวลามหาสมุทรอินเดีย
UTC + 03
IRDT
เวลาตามฤดูกาลของอิหร่าน
UTC + 04: 30
IRKT
เวลาอีร์คุตสค์
UTC + 08
IRST
เวลามาตรฐานของอิหร่าน
UTC + 03: 30
IST
เวลามาตรฐานของอินเดีย
UTC + 05: 30
Fri 5:45 PM
IST
เวลามาตรฐานไอริช [6]
UTC + 01
Fri 5:45 PM
IST
เวลามาตรฐานของอิสราเอล
UTC + 02
Fri 5:45 PM
JST
เวลามาตรฐานของประเทศญี่ปุ่น
UTC + 09
Sat 12:45 AM
KGT
เวลาคีร์กีซสถาน
UTC + 06
KOST
เวลาของ Kosrae
UTC + 11
KRAT
Krasnoyarsk Time
UTC + 07
KST
เวลามาตรฐานของเกาหลี
UTC + 09
Sat 12:45 AM
LHST
เวลามาตรฐาน Lord Howe
UTC + 10: 30
LHST
เวลาฤดูร้อน Lord Howe
UTC + 11
LINT
เวลาเกาะไลน์
UTC + 14
MAGT
เวลามากาดาน
UTC + 12
MART
เกาะ Marquesas เวลา
UTC-09: 30
MAWT
เวลาสถานี Mawson
UTC + 05
MDT
เวลาตามฤดูกาลของภูเขา (อเมริกาเหนือ)
UTC-06
Fri 8:45 AM
MEST
เวลาฤดูร้อนของยุโรปกลางเขตเดียวกับ CEST
UTC + 02
Fri 4:45 PM
MET
เวลายุโรปกลางเขตเดียวกับ CET
UTC + 01
Fri 4:45 PM
MHT
หมู่เกาะมาร์แชลล์
UTC + 12
MIST
ระยะเวลา Macquarie Island Station
UTC + 11
MIT
เกาะ Marquesas เวลา
UTC-09: 30
MMT
เวลามาตรฐานพม่า
UTC + 06: 30
Fri 6:45 PM
MSK
มอสโกเวลา
UTC + 03
Fri 6:45 PM
MST
เวลามาตรฐานมาเลเซีย
UTC + 08
Fri 8:45 AM
MST
เวลามาตรฐานของภูเขา (อเมริกาเหนือ)
UTC-07
Fri 8:45 AM
MUT
เวลามอริเชียส
UTC + 04
MVT
เวลามัลดีฟส์
UTC + 05
MYT
มาเลเซียเวลา
UTC + 08
NCT
เวลาสกอตแลนด์ใหม่
UTC + 11
NDT
เวลาตามฤดูกาลของ Newfoundland
UTC-02: 30
Fri 12:15 PM
NFT
Norfolk Time
UTC + 11
NPT
เวลาเนปาล
UTC + 05: 45
Fri 12:15 PM
NST
เวลามาตรฐานของ Newfoundland
UTC-03: 30
Fri 12:15 PM
NT
Newfoundland Time
UTC-03: 30
NUT
Niue Time
UTC-11
NZDT
เวลาตามฤดูกาลของนิวซีแลนด์
UTC + 13
Sat 4:45 AM
NZST
เวลามาตรฐานของประเทศนิวซีแลนด์
UTC + 12
Sat 4:45 AM
OMST
เวลา Omsk
UTC + 06
ORAT
เวลาปาก
UTC + 05
PDT
เวลาตามฤดูกาลของมหาสมุทรแปซิฟิก (อเมริกาเหนือ)
UTC-07
Fri 7:45 AM
PET
เวลาเปรู
UTC-05
PETT
เวลา Kamchatka
UTC + 12
PGT
เวลาปาปัวนิวกีนี
UTC + 10
PHOT
เวลาเกาะฟีนิกซ์
UTC + 13
PHT
เวลาฟิลิปปินส์
UTC + 08
PKT
เวลามาตรฐานปากีสถาน
UTC + 05
Fri 8:45 PM
PMDT
เวลาตามฤดูกาลของ Saint Pierre และ Miquelon
UTC-02
PMST
เวลามาตรฐานของ Saint Pierre และ Miquelon
UTC-03
PONT
เวลามาตรฐานของ Pohnpei
UTC + 11
PST
เวลามาตรฐานแปซิฟิค (อเมริกาเหนือ)
UTC-08
Fri 7:45 AM
PST
เวลามาตรฐานของฟิลิปปินส์
UTC + 08
Fri 7:45 AM
PYST
เวลาฤดูร้อนของปารากวัย (อเมริกาใต้) [7]
UTC-03
PYT
เวลาปารากวัย (อเมริกาใต้) [8]
UTC-04
RET
เวลาRéunion
UTC + 04
ROTT
สถานีวิจัย Rothera Time
UTC-03
SAKT
Sakhalin Island เวลา
UTC + 11
SAMT
เวลา Samara
UTC + 04
SAST
เวลามาตรฐานของแอฟริกาใต้
UTC + 02
Fri 5:45 PM
SBT
เวลาหมู่เกาะโซโลมอน
UTC + 11
SCT
เวลาเซเชลส์
UTC + 04
SDT
เวลาตามฤดูกาลของซามัว
UTC-10
SGT
เวลาสิงคโปร์
UTC + 08
SLST
เวลามาตรฐานศรีลังกา
UTC + 05: 30
SRET
เวลา Srednekolymsk
UTC + 11
SRT
เวลาซูรินาเม
UTC-03
SST
เวลามาตรฐานของซามัว
UTC-11
Fri 4:45 AM
SST
เวลามาตรฐานสิงคโปร์
UTC + 08
Fri 4:45 AM
SYOT
เวลาสถานี Showa
UTC + 03
TAHT
เวลา Tahiti
UTC-10
TFT
อินเดีย / แกร์
UTC + 05
THA
เวลามาตรฐานของประเทศไทย
UTC + 07
TJT
เวลาทาจิกิสถาน
UTC + 05
TKT
เวลาโตเกเลา
UTC + 13
TLT
เวลาติมอร์เลสเต
UTC + 09
TMT
เวลาเติร์กเมนิสถาน
UTC + 05
Fri 7:15 PM
TOT
เวลา Tonga
UTC + 13
TRT
ตุรกีเวลา
UTC + 03
TVT
เวลา Tuvalu
UTC + 12
ULAST
เวลาฤดูร้อนของอูลานบาตอร์
UTC + 09
ULAT
เวลามาตรฐานของอูลานบาตอร์
UTC + 08
USZ1
เวลาคาลินินกราด
UTC + 02
UTC
Coordinated Universal Time
UTC ± 00
Fri 3:45 PM
UYST
เวลาฤดูร้อนของประเทศอุรุกวัย
UTC-02
UYT
เวลามาตรฐานของอุรุกวัย
UTC-03
UZT
เวลาอุซเบกิสถาน
UTC + 05
VET
เวลามาตรฐานเวเนซุเอลา
UTC-04
VLAT
เวลา Vladivostok
UTC + 10
VOLT
Volgograd เวลา
UTC + 04
VOST
เวลาสถานี Vostok
UTC + 06
VUT
เวลาวานูอาตู
UTC + 11
WAKT
เวลาเกาะเวคไอส์แลนด์
UTC + 12
WAST
เวลาฤดูร้อนของแอฟริกาตะวันตก
UTC + 02
Fri 5:45 PM
WAT
เวลาแอฟริกาตะวันตก
UTC + 01
Fri 4:45 PM
WEST
เวลาฤดูร้อนของยุโรปตะวันตก
UTC + 01
Fri 4:45 PM
WET
เวลายุโรปตะวันตก
UTC ± 00
Fri 4:45 PM
WIT
เวลาอินโดนีเซียตะวันตก
UTC + 07
Sat 12:45 AM
WST
เวลามาตรฐานตะวันตก
UTC + 08
YAKT
Yakutsk เวลา
UTC + 09
YEKT
เวลา Yekaterinburg
UTC + 05